ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงลำน้ำมาส
  • หมาแดงบุรีรัมย์ครับ
  • image
    แอบแฝงอยู่มานานขอกระทู้แรกในพิทบลูโซนซักกระทู้ครับ
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 41K
  • imageimage
    ไอ้สองหมวยตี๋อายุห่างกันสามเดือนครับ แต่อยู่มาด้วยกันแต่เล็กครับ
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 42K
    3.jpg 39K
  • เหนื่อยครับเวลามันเล่นกัน พังทั้งบ้านครับimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 33K
  • สวยดีครับทั้งคู่เลย :063:
  • imageimageimage
    ไอ้หมอนี่พี่ใหญ่ครับชื่ออัคคี อายุอานามก็ปาเข้าวัย 9เดือนแล้วครับ เวลาเล่นกับเด็กๆยังกับ แต่เจอหมาไม่ได้รั้วแทบพังครับimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 30K
    7.jpg 30K
    9.jpg 30K
    IMG_0899.JPG 35K
  • ลูกใครครับ
  • น้องน้อยตั้งใจจะให้ชื่อวารีครับ แต่ตอนไปรับที่สนามบิน แฟนผมตั้งชื่อให้เสร็จสับว่าน้องน้ำ เลยต้องเรียกอย่างนั้นมาตลอด เฮ้อไอ้ตอนจะซื้อก็ว่าตลอด แต่พอเห็นเท่านั้นครับเผด็จการณ์สุดสุด อุ้มมาไม่ปล่อยตั้งแต่กรุงเทพยันบุรีรัมย์ครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 32K
    IMG_0835.JPG 29K
    IMG_0839.JPG 30K
  • อัคคีเป็นลูก zolo กับ mega ครับ
    น้องน้ำ ลูกของ Mr.Hyde กับ แม่ต้องตา ฝีมือคุณโต้งพะเยาว์ครับ จี๊ดสุดสุดimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0747.JPG 25K
  • เปิดตัวอย่างเป็นทางการเลยนะครับพี่โจ้ มาแล้วหมาแดงทีเด็ด อิอิอิอิอิอิอิ อย่างสวยเลยพี่ วันงานโคราช 22 ตุราคม นี้ จัดมาแบบแพ็คคู่เลยเน้อ
  • imageimage
    ผมมองแววตาอัคคีแล้ว มันบอกว่าอยากไอ้เมียเป็นลูกอาเธอร์ครับ ฝากบอกคุณยีนครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 30K
    10.jpg 31K
  • ช้า อดครับพี่ท่าน อิอิอิอิอิอิอิ
  • ครับคุณชาญ มันต้องแพ็คคู่อยู่แล้วครับ ก็มีแค่นี้ครับ :o016:
  • D73 ไอ้หมอนี้มันเป็นทั้งลูก ทั้งเพื่อนที่ดีที่สุด หลับให้สบายนะ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0209.JPG 33K
  • สวยครับ
  • สวยดีครับ
  • ชอบดูหมาแดง ดูอย่างไรก็ไม่เบื่อ
  • ครับพี่ๆ รักหมาแดงที่สุด
  • คุณคือผู้โชคดีมากๆ/เพราะวั้นนั้นผมมาทำงานสาย ตอนนเช้าว่าจะโอนแต่คุณโอนเช้ากว่า ยินดีด้วยครับ สวยมากๆ :)
  • แดงๆ ดิบๆ ของชอบคร๊าบบบ ท่านโจ้ โอกาสดีๆ เวลาเหมาะๆ อยากเจอๆ ตัวเป็นๆ จัง!
  • ขอบคุณครับ วันนั้นดันต่ืนเช้าครับ จริงๆตอนกลางคืนก็นอนไม่ค่อยหลับหรอก ใจมันเต้นรัวไปหมดเลยครับคืนนั้น
  • พี่โจ้ บอกให้รอเทพไปถ่ายให้ :o003:
  • พี่เล็กงานโคราชมาให้ได้นะ ผมโทรไปบอกพี่เล็กล่วงหน้าตั้ง 2 เดือนครึ่งเลยนะ
  • พ่ีเล็กผมก็อยากเจอพ่ีเล็กเหมือนกัน งานโคราชมามั้ยพ่ี บอกตรงๆแฟนคลับjergensเลยครับ
  • พี่เล็กงานนี้เป็นนินจาไม่ได้แล้วนะ มาเลยๆ
  • ขอบคุณพ่ีน้องผู้รักหมาแดงทุกท่านครับ
  • ไม่เป็นไรพี่โจ้ ไม่ต้องขอบคง ขอบคุณอะไรหรอกพี่ ผมซึ้งๆ :o003:
  • พี่Xจะฮาไปไหนเนี่ย
  • อัคคีใหญ่มาก..ก สวยดีแต่งั้นๆ
    น้องน้ำสวยกว่า5555image
    ไฟล์แนบ
    p028.jpg 57K
  • เซ็งวะคุณโต้ง ตัวใรูปอะขอทับทีครับ
  • ฮาวันละนิด จิตแจ่มใส :-D
  • ชุดนี้...ได้ข่าวว่าสวยทั้งชุด...จริงมัยคับคุณโต้ง .คุณโจ้...5555 =D>
  • เอาอัคคีทับมีขี้แตก :-))
  • อยู่บุรีรัมย์เหมือนกันครับพี่ พี่อยู่ที่ไหนครับถ้าอยู่ในเมืองจะไปเล่นด้วย
  • คอยมานานแล้วครับคุณ phanu ผมอยู่ในตลาดลำปลายมาสครับ ทั้งอำเภอมีเลี้ยงอยู่สามตัวครับ
    คนใจง่ายครับ เบอร์ติดต่อนะครับ 085-9482200 โจ้ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ :o036:
  • จริงอย่างยิ่งครับคุณแจ็ค อยากเห็นตัวผู้บ้างจังครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0898.JPG 44K
  • โว่ๆๆๆ มิน่าละลูกน้ำมันหน้าตาดีเหมือนคนบรีดนี่เอง! ค่าชม 1 เมา 1 ถอน 1 ฝัง 1 ลอยอังคาร วะพี่โต้ง 555++
  • สงสัยจะอยู่ลำปลายมาศนะครับเนี้ย ถ้ามีโอกาศจะแวะไปทักทายครับบ้านแฟนอยู่ลำปลายมาศเหมือนกันimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF3072.jpg 107K
  • อันนี้สอบถามพี่มาร์คครับ ในรูปผมใช้อาหารเสริมผิดวิธีหรือเปล่าครับกล้ามมันเลยไม่ยอมขึ้นซักที่ image
    เค้าใช้วิธีคาบแล้วก็วิ่งใช่หรือเปล่าครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 33K
  • ไม่น่าเชื่อคนบุรีรัมย์จะใจง่ายปานนั้น 555++
  • พี่เก่งครับ เหมือนผมจะเคยเจอญาติทางแฟนพี่เข้ามาซื้อหัวอาหารหมูที่ร้านนะครับ
    พอดีเค้าเห็นผมเล่นพวก reptile เค้าเลยบอกว่าหลานเขยเค้าก็เลี้ยงไอ้พวกเนี้ยแต่อยู่สุราษ ไม่รู้ใช้คนเดียวกันหรือเปล่าครับ
  • ถูกต้องนะคร๊าบบ
  • โถ่! เล้กครับก็บุรีรัมย์ไม่มีปักหมุดกับเค้านิครับ เลยหาตัวกันยาก เมื่อเจอตัวเลยต้องรีบคว้าไว้ครับ :o046:
  • โลกมันโคตรกลมเลยครับพี่
  • ใช่ครับกลมมาก แล้วชื่อcowboy56 ก็อาจจะกลมอีกนะครับถ้าผมเดาไม่ผิดจะมาจากสถาบันและรุ่น อิอิ
  • ว้าวๆ รู้ได่ไงครับเนี่ย
  • Cowboy52 จาก บุรีรัมย์ เช่นกันครับ
  • สวัสดีครับพี่ต้น โหทำไมโลกมันกลมเยี่ยงนี้ ครับ [-O<
  • KU ใช่มะครับ ?