ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++++++++ Kimbo X Marine Pups For Sale ++++++++
  • M2 สวดยวดครับพี่ตั้ม แจ่มจริง ตามคาด ๕๕๕
  • ขอบคุณครับคุณเอก ยังไม่หลับนอนรอดูบอลอยู่เหรอครับอิๆๆๆ
  • หัว ตัว หน้า มันยับย่นดีจังครับพี่ ผมดูแล้วมันมาหนาแน่ๆครับพี่ ชุดเนี้ย :006:
  • :024: รูปหล่อแล้วยังใจบุญอีก ที่เขาบอกผมหน้าตาไม่หล่อแต่ใจผมหล่อมาคคคค มีจิงๆด้วย :024:
  • ขอบคุณครับท่านผู้พัน

ฮ่าๆๆๆ ใครบอกหน้าตาท่านบอยไม่หล่อ เขาเรียกหล่อในแบบที่เป็นครับท่านฮ่าๆๆ

ว่างๆมีโอกาศผ่านไปพิดโลกจะแวะเอาขนมไปฝากครับท่าน
  • ได้เลยคับท่านพี่ 555
  • สำหรับท่านที่สนใจ F2 เพิ่มเติมรูปให้แล้วนะครับ........

F2 : Pyrenees, M2 : Olympus

image

F2 : Pyrenees

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    01 F2 M2.jpg 97K
    01 Pyrenees 001.jpg 187K
    01 Pyrenees 002.jpg 100K
    01 Pyrenees 004.jpg 219K
    01 Pyrenees 003+.jpg 279K
  • ขนาดขี้ยังเทพเลย 5555555555
  • เยี่ยวต่างหากท่านบอย 55555555555
  • พรุ่งเอารูป F1 Ural Glory มาอัพเพิ่มให้นะครับ....
  • กดlikeให้m3 Andes ครับ
  • แจ่มมากครับ :)>-
  • พรุ่งนี้จะโทรไปอีกนะครับ
  • หวัดดีครับตั้ม...โทษทีมาช้าไปหน่อย เพิ่งฟื้นจากไข้หวัดใหญ่...เล่นงานจนไปไหนไม่ได้เลย

เข้าบอร์ดมาเห็นกระทู้นี้เลยเข้ามาดูข้างใน บ๊ะ...บ่ธรรมดาเลยชุดนี้...บัก Olympus...มาแนวเดียวกันกับ

I-pad ตอนเด็กเลย...ถ้าไม่เก็บเสียดายเลยนะตั๊ม...อิ อิ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • Pitbull Live ขายไปแล้วครับพี่ จริงๆ แล้วก็อยากเก็บเหมือนกัน
    แต่มีไอ้ธอนแล้วกลัวมันน้อยใจครับพี่

ว่าแต่พี่บอกว่า Munta ใช้ได้ 1 ลังพอดี 1 เดือน ของผมตอนนี้หมดไปแล้วครับพี่
    ได้ 20 กว่าวันเองครับ พี่โตใช้ 2 ลังหรือเปล่าครับพี่ อิๆๆๆ

...................................................................................................
    avirut " กดlikeให้m3 Andes ครับ "

ขอบคุณครับผม
    ...................................................................................................
    therock_nu " แจ่มมากครับ :-) "

ขอบคุณครับผม
    ..................................................................................................
    kong26 " พรุ่งนี้จะโทรไปอีกนะครับ "

ได้ครับคุณก้อง....
    .................................................................................................
  • F 1 : Ural Glory

image

image
    ไฟล์แนบ
    F1 01+.jpg 92K
    F1 02+.jpg 87K
  • F 1 : Ural Glory

image
    ไฟล์แนบ
    Ual Glory 002.jpg 140K
  • เอาเด็กๆตอนหลับมาฝากนะครับ ของท่านใดเป็นตัวไหนดูกันเอาเองเลยนะครับ

เดี๋ยวจะมาเฉลย อิๆๆ

F1 SOLD Go to Chumphon Name " ............... "
    F2 SOLD Go to Nonthaburi Name " Art Monet "

image
    ไฟล์แนบ
    Puppy Sleep.jpg 111K
  • สวยจัง >_<
  • ถูกใจตัวไหนหละครับ ...............
  • หนาทุกตัวสุดยอดดดด ตัวใหนก็เหมือนกันหมดและคับบท่านพี่ อิๆๆๆๆ ;;)
  • พี่ตั้มคับ ผมเร เองนะคับ คนตัวดำๆที่ไปเจอพี่กับเจ้า มาราธอน แล้วก็เจ้าคอมแบ็ทน่ะคับ จำได้ไหมเอ่ย เพื่งเห็นลูกหมาชุดนี้ของพี่ สุดยอดจิงๆคับ มองดูยังกับกอลิลร่าทุกตัว เตี้ยหนาตันสั้น ครบเลย=D>
    ตอนนี้ผมก็เลี้ยงอยู่ตัวนึง หลังจากพลาดชุดลูกของเจ้ามาราธอนไป ตอนนี้เพื่งจะได้2เดือนเองคับ พี่ยังไปที่สะพานบ่อยไหม ผมไม่ได้เข้าไปเป็นเดือนแล้ว ถ้าพี่ไปช่วงเวลาไหน วานบอกด้วยนะคับ จะได้เข้าไปด้วย ตั้งใจว่า ต่อไปซักพัก จะเอาหมาไปออกกำลังที่นั่นเหมือนกันคับ
    ย้อนขึ้นไปดูรูปอีกที ลูกหมาชุดนี้สวยยยจิงๆ สวยเลยไม่ต้องลุ้น ไว้จะขอเข้าไปชมลูกหมามั่งนะคับ :021:
  • พี่ตั้ม ไมเด็กๆ มันจ้ำม้ำจังอะครับ ต้องขอสูตรเลี้ยงบั้งแล้วนะเนี้ย อิอิอิอิอิ
  • ขอบคุณครับท่านบอย มันกินกันเก่งด้วยแหละครับ เลยโชคดีครับท่านบอย
    กินกันทั้งวันครับ ยิ่งไอ้ถุงเท้าขาว Olympus นอนในจานมันเลยครับฮ่าๆๆ
    ...................................................................................
    ครับคุณเร ว่างๆอัพรูปเด็กๆมาให้ชมบ้างนะครับ ......
    ถ้าวันไหนว่างโทรมาได้เลยครับ เพราะพี่ไม่ได้ไปไหนอยู่แล้วฮ่าๆๆ
    เพราะต้องอยู่ช่วยพี่หมวยเลี้ยงเด็กๆครับผม ตอนนี้น้ำขึ้นเดี๋ยวคงได้ฤกธ์
    พาเจ้ามาราธอนไปว่ายน้ำแล้วครับ.....................

...................................................................................

เรื่องสูตรนี่...เดี๋ยวพี่ต้องไปถามพี่หมวยนะครับคุณชาญฮ่าๆๆๆๆ
  • M 3 : Andes Update นะครับ.....................................................

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    M Andes 000.jpg 167K
    M Andes 001.jpg 161K
    M Andes 002.jpg 140K
  • ชอบm4ครับ ราคาลดได้อีกป่าวครับ ถ้าเอาส่งให้ด้วยมั้ยครับค่าจัดส่งเท่าไหร่ครับอยู่หาดใหญ่ครับ
  • โทรมาสอบถามกันได้ครับ ราคาลดได้อยู่แล้วครับ : 086 505 9728
  • piggy ผมลดราคาให้อยู่แล้วครับ ส่งให้ด้วยครับ

รบกวนโทรมาดีกว่า เรื่องราคาคุยกันได้อยู่แล้วครับ
  • ผมมีอยู่แค่หมื่นกว่าๆ(หมื่นต้นๆเกือบหมื่นกลางๆ)ไหวมั้ยครับคือว่าทุนน้อยครับแต่อยากได้มากครับ
  • ถ้าพอไหวพรุ่งนี้ผมโทรไปคุยรายละเอียดครับ
  • ยิ่งดูยิ่งสวยจิงๆ กระทู้ฮ็อตมาก ถ้าคอกนี้พี่เก็บไว้เองซักตัวนะเยี่ยมเรย ผมจะได้ขอพาเจ้าตัวแสบที่บ้านไปเล่นด้วย :-D
  • M1 ลดได้เต็มที่ ที่ 18,000 บาทครับ
    M4 ลดได้เต็มที่ ที่ 20,000 บาทครับ

ราคานี้รวมค่าขนส่งแล้วครับ

ขอบคุณ คุณpiggyมากนะครับที่สนใจ

• ขอบคุณครับคุณเรย์ ฮ่าๆๆ เรื่องเก็บก็คุยกับพี่หมวยว่าจะเก็บดีไหม
    แต่ถ้าลูกค้าสนใจจริงๆ ก็ยินดีครับ แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะเก็บตัวไหนครับคุณเรย์

................................................................................................

สำหรับทุกท่านที่โทรมาสอบถามนะครับ ผมอยากจะขอคงราคาตรงนี้ไว้เพื่อเป็น
    บรรทัดฐานให้เพื่อนสมาชิก ที่Breedสุนัขออกมา ได้มีกำลังใจ และ จะได้พัฒนา
    สายพันธุ์ให้ดียิ่งขึ้นด้วยครับ แต่ถ้าคุยกันแล้วถูกใจถูกคอกัน เรื่องราคาอาจจะลดได้
    อีกก็ไม่เป็นปัญหาครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจ และ ทุกท่านที่โทรมาสอบถามนะครับ

• สวยจริงๆๆครับ ให้ 100 คะแนนเต็มเลยครับ
  • ขอบคุณครับคุณnumnaja

....................................................................................

สำหรับท่านที่สนใจ M4 วันนี้ฝนตกผมขอเป็นพรุ่งนี้นะครับ
    จะมาอัพรูปให้ชมครับ

• มีเงิน 13000 อยากได้ตัว ผู้

แบ่งไหม้ ตอบ ไว้เลย น่ะ จะ ได้โทรไป
  • รอดูรูปอยู่ครับ
  • ของพี่สวยทุกตัวเลย อยากได้ตัวผู้ซักตัว แต่ไว้คอกหน้าดีกว่า ขอลดก็เกรงใจ เพราะหมาพี่สวยจริงๆ ขอลดก็ใจร้ายกะพี่ละ
  • ขอบคุณครับคุณdadefon1 ที่ให้ความสนใจ ถ้าสนใจจริง
    รอ Plan Breed ถัดไปก็ได้ครับ

..................................................................................

ขอบคุณครับคุณPlatong ไว้โอกาศหน้าก็ได้ครับ หรือ ถ้าสนใจตัวผู้
    ตัวไหน ก็ลองโทรมาสอบถามได้ครับ

..................................................................................

เพิ่งถ่ายเสร็จวันนี้นะครับคุณpiggy กรุงเทพฝนตกทุกวันเลยครับ
    แสงไม่ค่อยมี ผมลงไว้ให้ 4 รูปก่อนนะครับ

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    M Everest 001.jpg 125K
    M Everest 002.jpg 126K
    M Everest 003.jpg 149K
    M Everest 004.jpg 145K
  • ลูกหมาอายุปัจจุบัน 1 เดือน 18 วันครับ เพิ่งทำวัคซีนเข็มแรกเมื่อวันเสาร์ครับ

• เพิ่มเติมนะครับ .......

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    M Everest 005.jpg 117K
    M Everest 006.jpg 175K
    M Everest 007.jpg 188K
  • ถ่ายได้เทพแท้ :017:
  • กว่าจะได้แต่ละภาพลมแทบจับท่านบอย ยิ่งโตยิ่งซน
    แถมวิ่งเร็วอีกต่างหากครับ

ว่าแต่ คนดูก็เทพไม่แพ้กันนะครับฮ่าๆๆๆ
  • M 2 : O L Y M P U S

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม : 086 505 9728

image

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    M Olympus 001.jpg 154K
    M Olympus 002.jpg 187K
    M Olympus 003.jpg 157K
    M Olympus 004.jpg 138K
    M Olympus 005.jpg 141K
    M Olympus 006.jpg 115K
    M Olympus 007.jpg 128K
  • เอามาฝากพี่นุชนะครับ F : 1 The Angel Of "Sexy"

image

image
    ไฟล์แนบ
    F Sexy 001.jpg 180K
    F Ural Glory 002.jpg 134K
  • sexy สมชื่อ
  • รออยู่นะจ๊ะ lady sexy
  • กระดูกใหญ่ดีแท้ =D>
  • กินเก่งมากเลยครับพี่นุช ทั้งเล่นทั้งกินเลยครับ....

ไม่รู้กระดูกไปได้ฝั่งไหนมาครับคุณเรย์... ว่างๆไว้เจอกันนะครับ
  • O L Y M P U S สวยดีครับ :)