ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผมสายไรหรอครับ
  • หวัดดีครับพวกพี่ๆ ผมพึ่งหัดเล่นพิบลุ และพอดี ผมไม่ค่อยรู้เรื่องของ มันสักเท่าไร พอดีเพื่อนผมมานชอบโม้ให้ฟังหมามานสายพันธุ์โน้นพันนี้ ผมก็เข้าไม่ถูก คือไม่รู้จะตรอกกับยังไงทั้งๆที่หมาผมสวยก่าเยอะ อิอิ
    ผมอยากถามว่าหมาผมมานเป้นสายพันธุ์ และที่เหลือเดียวผมหาข้อมลูเอง ขอบคุงครับimage
    ไฟล์แนบ
    22.JPG 232K
  • อายุมา1 ปี 4เดือน
  • น่าจะเป็นเรสโนส..นะคับ......เเต่ไอ้ตัวเล็กข้างๆอะพันธุ์อะไร....อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02181.JPG 68K
  • อยู่จังหวัดอะไรครับ
    น่าเรดโนสอะครับ
  • เรดโนสเเน่นอนครับ เเต่ไม่รู้ว่าเปนพาหะของสีอื่นหรือปล่าวนะต้องรองเอาไปบิสกับเรดโนสเหมื่อนกันดูว่าลูกออกมาเปนจมูกเเดงหมดหรือปล่าวนะถ้าทั้งหมดเปนสีเเดงเเสดงว่าพันธุ์เเท้เเต่ถ้ามีสีอื่นออกมาเเสดงว่าสายยังไม่นิ่งไม่ตัวของเราก็เค้าระ
  • ผมว่าrednoseครับ
  • เรดโนส หน้าด่างครับ แฮ่ๆ :o056:
  • เรดโนสแฟนซี แต่มีอะไรผสมมาบ้างมิทราบนะคะ :)
  • ขอบคุณพวกพี่มากครับ ผมอยู่จันทบุรีครับ และ ไอ้ตัวเล้กนะแม่มานมินิเนเจอร์แต่พ่อมานไรไม่รู้มานเลยออกมาแบบนี้ครับ
  • เนี่ยตัวพ่อของเจ้าโตโน่
    ไฟล์แนบ
    พ่อไอ้โตโน่.jpg 24K
  • อยากจะเอาตัวพ่อมานให้ดูจังแต่ลงรูปไม่เป็น *-* ขึ้นแบบเนี่ย ใหญ่ไปหรอครับ
    The uploaded file was too big (max 300K).
  • ลองดู
    ไฟล์แนบ
    พ่อไอ้โตโน่.jpg 192K
  • พอก่อน รอคนรูบอกดีก่า อิอิ
  • ...
    image
    ไฟล์แนบ
    พ่อไอ้โตโน่.jpg 276K
  • พ่อไอ้โตโน่
    images by free.in.th
  • พ่อเจ้าโตโน่ ชื่อลีโอ ดูหน้ามันโชกโชนทั้งโดนยิง ทั้งบาดแผลที่โดนกัด
    images by free.in.th
  • ชอบ เจ้าของอะ จองไว้ไห้ลูกสาวได้มะคุณ katsuo หุหุimageimage
    ไฟล์แนบ
    251020101501-001.jpg 122K
  • อิอิ น่ารักอ่ะะ