ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาการรถไถล่าสุด แข็งแรงมากค่ะ
  • จริงๆ แล้วมีคลิปให้ดูด้วยแต่เอาลงไม่เป็นค่ะ
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0673.jpg 137K
    IMG_0651.jpg 132K
    IMG_0684.jpg 133K
    IMG_0656.jpg 124K
  • เจ้ารถไถ อายุเท่าไรแล้วคับ
  • 1 ปี 5 เืดือนค่ะ
    ตอนมันเด็กๆ และป่วยค่ะ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN4272.JPG 59K
    DSCN4234.jpg 243K
  • ดีใจด้วยนะครับ. :015:
  • ตกลงรถไถไม่ได้เมาเรือหรอครับ
  • ดีใจด้วยครับคุณยุ้ย ผมเองก็กำลังเอาข่าวเจ้าลูกฮิปโปมาฝากเหมือนกัน ^ ^

• รอดูความน่ารักของเด็กๆ อยู่นะคะ คุณโจ

รถไถไม่ไ้ด้เมาเรือคร่าคุณ Kitipong
  • รถไถ สมส่วนดีคับสวย ออกกำลังบ่อยมั้ยคับ
  • รถไถว่ายน้ำเป็นส่วนมากค่ะ วันละ 2 รอบ เช้ากับเย็น แล้วก็กระโดดกัดเชือก ทุกวันค่ะ ส่วนอาหาร เขาทานข้าวกับโครงไก่บ้าง ตับบ้าง แล้วแต่พ่อค่ะ เขาไม่ชอบทานอาหารเม็ดสักเท่าไหร่ เลยไม่อยากบังคับเขา ให้เขากินตามใจค่ะ
  • ของผมโซดาเพิ่งออกโรงบาลครับได้สี่เดือนครึ่งครับ ป่วยเป็นโรคลำไส้นอนรักษาโรงบาลเอมัยซอยสามครับเพิ่งออกมาพักฟื้นที่บ้านได้สองวันแล้ว อิๆๆนึกว่าไม่รอดเหมือนกันครับ
    ตอนนี้เริ่มพักฟื้นทานทรายไดเอ็ทได้อย่างเดียวคงอาทิตย์หน้าแหละอัดอาหารให้ซ่าได้ครับ
  • ขอให้โซดาหายไวๆนะค่ะ จะได้โตมาเป็นหนุ่มหล่อ โซดาไม่เป็นอะไรหลอกคะเพราะมีเจ้าของดูแลดีขนาดนี้