ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความรู้หน่อยครับ
  • ผมอยากทราบว่าพิทบูลที่มีจมูกด่าง (คือมีทั้งแดงและดำผสมกัน) มันมีผลเสียหรือไม่ครับ
    ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ และพี่น้องที่มาให้ความรู้ครับ
  • น่าจะไม่นะผมว่า... จะดีจะเสียอยู่ที่เราเลี้ยงดู และความเอาใจใส่ของเรามากกว่านะ
  • ถ้ามีใบเพ็ดสมาคม เอาลงประกวดงานสมาคมไม่ได้ครับ แต่งานที่พวกเราจัดลงได้สบายๆ
    ฝึกลาก กระโดดน้ำ อะไรๆอีกตั้งหลายอย่างที่เป็นงานกิจกรรม ลงได้หมดครับ ขึ้นอยู่กับความสามารถของ
    สุนัขและเจ้าของล้วนๆ ขอแต่เลี้ยงเค้าดีๆกินอาหารที่มีประโยชน์ ฝึกฝนบ่อยๆ ก็ไม่ต้องไปสนเรื่องสีจมูกมันแล้วครับท่าน เทคนิคต่างๆค้นหาดูได้ในเว็บนี้ล่ะครับท่าน สวัสดี