ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่บอยบ้านแท่น collector
  • พี่บอยครับ ผมคนที่ซื้อ ถุงทองมาเลี้ยงนะครับ เลยอยากเอาถุงทองมาอัพให้พี่ชมครับ
    ที่เอามาส่งที่ปั้มน้ำมันแก้งค้อ อ่ะครับ

แล้วอยากรบกวนขอรุปพ่อกะแม่ถุงทองได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

รูปอาจไม่สวยนะครัยกล้องมือถือกากๆ imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0001.jpg 49K
    ภาพถ่าย0003.jpg 47K
    ภาพถ่าย0002.jpg 45K
    ภาพถ่าย0000.jpg 46K
  • แรงดีไหมครับ ชุดเดียวกันโทรมาบอกลากคนจูงปิวแล้ว (ผู้หญิง) มากำลังดีครับถุงทองชอบท่านั่งมากครับ ส่วนรูปมีแต่รูปเก่าครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3538_resize.JPG 132K
    IMG_1222_resize.JPG 124K
  • แรงดีไม่มีตกครับพี่บอย เล่นได้ทั้งวัน ขอบคุณมากครับสำหรับรูป
  • ไอ้นี้ก้อปลอกคอหนัง ขาดไปแระ - -เด๋วหาโซ่เลท มาเปลี่ยนครับ
  • เดี๋ยวคงต้องแวะไปชมคลังแสงที่บ้านคุณบอยหน่อยแล้วครับ :-D
  • ไงพี่บอย ถ้าแวะมาชัยภูมิก้อโทรบอกผมได้นะครับ 0800068650 ข้าวโพดนะคับ
  • หวัดดีโอมกับบอย พี่อ๊อดเองนะเดี๋ยวงานไหมขอนแก่นเจอกันนะ
  • นี้แระพี่ บอย ไอ้เมอร์ของน้ออ๊อดนี้แระจะเปิดซิง อิถุงทอง ผม - -