ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พีๆพอจะมีวิธีให้นิ่งบ้างไหมครับอยากให้อยู่เฉยกับเขาบ้างครับอายุ1ปี1เดือนครับ
  • ถ้าไม่ปีด ก็ไม่ใช่พิทบลูละครับ
  • พอดีผมอยู่บ้านติดกันกับบ้านอื่นอะครับปล่อยทีไรปีดทุกทีแต่สักพักก็จะนิ่งเองเป็นกันบ้างปล่าวครับพอดีผมเคยเห็นของคนอื่นนิ่งจัดเลย
  • พิทบูลแท้ๆมันต้องจี๊ดอยู่แล้ว ทำอะไรก็ได้ให้มันได้ปลดปล่อยพลังงานครับ พาออกไปวิ่ง เล่นโยนของ และอื่นๆครับ
  • เอาปืนยิงคับมันจะได้อยู่เฉยๆ (ล้อเล่นคับ มันเป็นธรรมชาติของมันคับ รักมันให้มากๆแล้วอยู่กับมันที่มันเป็นแบบนั้นแหละคับ อย่าลืมฝึกมันบ้างแล้วกันคับ)
  • ของผมก็เป็น พลังมันเยอะ ต้องปลดปล่อบ
    พาวิ่งตอนเช้า ๑ ชม. ตอนเย็น ๑ ชม. ครับ
    ถ้าบ้านมีสนามรั้วรอบขอบชิด ยิ่งดีครับ ปล่อยให้วิ่ง
    ให้มันสุด ๆ ไปเลย ไม่เกิน ๕ นาทีครับ สงบ
    หมาแนวนี้ เป็นแนวสปิริตสูง ของผม
    ต้องหน้าแดง ตาแดง ปากแดง จึงหยุด
    หายางรถเก่าสัก ๒ เส้นผูกให้มันลากด้วย
    กล้ามเนื้อขึ้นเป็นมัด ๆ เลยครับ
  • ขอบคุณชาวปีดทุกทุกคนและมิตรภาพที่มีให้กันครับ
  • ขอโทษนะครับ ใช้ชื่อว่าxjrนี่ใช่ขับxjrรึป่าวคับผมขับตัว400 ปี97 ขับ หาเพื่อนในพิตบูลโซนอยู่พอดี