ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • เดี๋ยวขอตัวสักครู่ครับ เดี๋ยวมาทักทายพีนันต่อ
  • MRW ออกแนวอัดอั้น นานๆมาที จัดหนัก
    image
    ไฟล์แนบ
    k0032.jpg 120K
  • westman หมาใครหว่า ไม่เคยเห็นimage
    ไฟล์แนบ
    010.jpg 293K
  • คลังแสงแอบส่องสุมอาวุธ ประเภทจัดหนัก สูงยาวใหญ่ จี๊ดๆ หมาใครหว่าimage
    ไฟล์แนบ
    09999999.jpg 208K
  • :o010: คลังแดง สุดยอด
    นาไม่ต้องเฝ้าแล้วครับพี่เก้ว ตอนนี้เฝ้าหม้อ
    กะลังฮิต :o037:
  • สวยมากคร๊ะตัวสีฟางข้าวอ่ะ สุดยอดดดด
  • image
    เอาตัวอย่างหม้อมาให้ชมกันครับ อิอิ :o028:
    ไฟล์แนบ
    Nepenthes_veitchii_3_0021.jpg 257K
  • :o010: Nepenthes. Veitchii Bario
    หม้อข้าวหม้อแกงลิงครับ ตัวนี้วิชชี่ บาลิโอ้ กำลังบ้าสุดimage
    ไฟล์แนบ
    Nepenthes_veitchii_2_002.jpg 189K
  • สมใจล่ะ หมาแดง XXL 555+
  • คลังแสงแดง ท่าน westman น่ากลัวจริงๆ =D>
  • รออยู่ครับท่าน petertoon :021:
  • สวัสดีครับท่าน MRW ไม่ได้เจอนานเลยครับ สบายดีน่ะครับ
  • jutaro เข้าใจแล้วครับที่ว่าพักนี้กำลังบ้า.......เฝ้า.........5555555 :-D
  • catona เดี๋ยวรออีกนิดจะได้เห็น หมาแดงยักษ์ ของPI AND WESTMAN จัดแบบแรงขับเต็มพิกัด แน่นๆกะชับ เอ้าเอาไปXXL
  • สวัสดีครับ พี่นัน ยินดีที่พี่ให้เกียรติ์ พวกเรามาช่วยกันสร้างสังคมพิตบูลให้กับบ้านเราชาวเมืองกาญจน์ หวังว่าจะได้พี่มาเป็นกำลังหลักให้กับพี่น้องเราเมืองกาญจน์ ยินดีมากครับ :061:
  • ขอบคุณน้องนู๋ดีครับ ที่แวะเข้ามาเยี่ยมพวกเรา ขอฝากความหวังกับน้องด้วยครับ เผื่อว่าเจ้าฟาร์โร ลูกไอ้ช็อคโกแลต จะได้มีโอกาสออกไปโชว์กับเขาบ้าง
  • สวัสดีครับ คุณLADY ลูกของเจ้าฮันเตอร์ กับ นางทับทิม มีพัฒนาการไปถึงใหนแล้วครับ ยินดีกับพี่ด้วยนะครับ ชุดนี้สายเลือดโอเคเลยครับ PETERSON+CHEVY+CAMELOT

ขอชมหน่อยดิพี่
  • สวัสดีครับ คุณchidtrawan ขอบคุณมากครับที่ให้เกียรติ์แวะเข้ามาทักทายพวกเราชาวเมืองกาญจน์ และขอบคุณกำลังใจที่ให้มาครับ ถือเป็นโอกาสดีสำหรับพวกเราชาวเมืองกาญจน์กลุ่มเล็กๆ ที่ได้รับรู้ว่ายังมีอีกหลายท่านที่เฝ้ามองพวกเราอยู่ ขอเก็บเป็นกำลังใจ เป็นพลังให้กับพวกเราทุกคน ขอบคุณมากครับ
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.) ราคา 450 บาท
    และถ้าเป็นขวดเล้ก (230 ml.)เราคิดอยู่ที200 บาท
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    ส่วนตรงนี้ใครไม่ได้ผลยินดีคืนเงิน รีบโทรมาเป๊นสมาชิกกันนะคะ 082-0032391 yoyolimage
  • ถึงท่าน westman (BANK Big Dog เหอะๆ) เมื่อคืนนอนตีอะไรล่ะ? ส่วนผมกลับมาบ้านตอนสายๆ ยางมะตอยเต็มรถเลย ฮึ่ม :025:
  • ก็ท่าน catona เมาหล่ะซิ ขับรถไม่ตรงทาง ทางที่เขายังไม่ลาดยาง
    ก็ไม่ขับ ดันไปขับที่เขาลาดยางไว้หล่ะซิ :028:
  • ถึง โก๊ MRW ไม่ทราบว่าจะมีไก่อบฟางราคาคุยกินไม๊นะ อิอิ(วันอาทิตย์ เป็นเจ้าบ้านจะได้ไม่รีบกลับก่อนด้วย)
    เพื่อน WestMan คืนนี้ผีแดงว่าไง
    ขอบคุณ Pi กันเองดีมาก(ไก่ต้มเค็มไปนิสนุง)
    ตกลงหนึ่งมานเมาป่าวหว่ามะคืน

เด็กใหม่ขอฝากตัวด้วยงับ
    ไฟล์แนบ
    282009_231244940247979_100000874244800_654706_4337876_n.jpg 116K
  • แบบว่าก่อนเข้ากินเจปรับตัวเป็นคนดี 10 วันอิอิ
  • ถึงท่านเอ็ม กาญ บังเอิญว่าท่านpi westman catona mrw เขาใจร้อนครับ จัดมาเย็นนี้เลยครับ สงสัยไก่อบฟางจะไม่มี เปลี่ยนเป็นไก่ต้มน้ำปลาไปก่อนแล้วกันไอ้น้อง มาด่วนด้วยนะท่านเอ็ม กาญ
  • คุณyoyol ขอทดลองใช้ฟรีดูก่อนได้มั๊ยครับ แซวเล่นนะครับอย่าโกรธกันซะหละ :)
  • caton ฉายาท่านwestman(bank big dog) เข้าท่าดีท่าน เย็นนี้มาเดี๋ยวให้ท่านปิรับผิดชอบเรื่องรถไป
    ส่วนพวกเรานั่งดื่มดูท่านปิล้างรถ คุยกับท่านปิแล้ว มันบอกว่ารู้สึกผิดเลยจะทำคุณไถ่โทษครับ :-D
  • BANK BIG DOG เอาชาริโต้ หมาที่ไม่เหมือนชาวบ้านมาส่งด้วยนะ :065:
  • โก๊MRW นัดวันอาทิตย์เลื่อนเป็นเสาร์ ผิดแผนเลย

ขอรูปภาพหมาที่จะทำโลโก้หน่อย เด๋วเอาไปใส่แอพลายเส้น จะเอาตัวไหน
    เด๋วจัดให้ว่าพอได้ไหม
  • ถึงท่าน BANK Big Dogและท่าน m_kan เมื่อคืนนี้โผมม่ายด้ายมาววว..น้า.....เอื้อก :027: แค่เหนทาโหนนมานดำๆก็เลยลองวิ่งดู(ว่าแล้วทำไมไม่มีใครขับเลนผมเลย) :001:
  • ถึงท่าน MRW คืนนี้สงสัยคงต้องขอตัวล่ะครับ พรุ่งนี้เช้าวันอาทิตย์ เด๋วงานงอกแน่ๆเลย เอาไว้คราวหน้าล่ะกัน(โทษทีน่ะครับ ทุกคน) ^:)^
  • ถึงท่าน pi ขอบคุณที่จะไถ่โทษ เดี๋ยวคราวหน้าจะจัดเต็มให้เลย(เอาแบบชุบโคลนเพียบเลยมั้ย 555+) :-D
  • คุณ yoyol ขอทดลองใช้ฟรีด้วยอีกขวดนึงดิครับ( แซวเล่นเหมือนกันนะครับอย่าโกรธกันซะหละ) ;-)
  • โก๊ MRW วันนี้วันล้างไส้ก่อนเข้ากินเจ ทำไงดีตกลงมะคืนใครไปมั่ง
    ว่าจะเข้าไปยลโฉมลูกชายซะหน่อย โอเครไหมถ้าเข้ามาดูก็โทรหาด้วยเน้อ

ขับรถแป๊บเดียวถึง ส่วนบิ๊กแบงค์เด๋วผมจัดการเองอิอิ
  • ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

เนื่องด้วยวันที่ 22 ตุลาคม 2554 ชมรม พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้น

ชื่องาน ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

จึงขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ทุกๆท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 13.00 เป็นต้นไป

วัตถุประสงค์ภายในงาน

ท่านจะได้พบกับวิทยากรมากมายมาให้ความรู้ เช่น เลือกดูสนัขแต่ละสไตล์ดูยังไง แตกต่างกันแบบไหน ยัง

ไงถึงจะเรียกว่าบูลลี่ ถ่ายรูปยังไงให้ได้เหมือน 818 ซึ่งในวันงานจะมีสุดยอด 6 2 12 เมืองไทยอย่าง

คุณยุทธจะมาแนะนำถึงการถ่ายรูป ถ่ายยังไงให้ออกมาดูสวย จัดแสงอย่างไรให้ภาพออกมาดูมีมิติ

จะมี Breeder มาบอกถึงเคล็กคลับการเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์ยังไงให้ลุกสุนัขออกมาอย่างที่ต้องการ

Breeder เค้าเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์แบบไหนมาเป็นพระเอกนางเอกประจำคอก จูงสุนัขยังไงให้เหมือน

Handler มืออาชีพ ทำยังไงสุนัขถึงฮึกเหิมในการลาก ฝึกยังไงให้ทำน้ำหนักได้ดีในการแข่งขัน

รวมถึงแฟนๆหมาแดง ท่านจะได้ทั้งเพื่อนและความรู้มากมายกลับบ้านอย่างเต็มอิ่ม งานนี้เราจะไม่มีการแยก

ว่าจะชอบแบบไหนสไตล์ไหน ขอแค่มี PIT มีเพื่อน

วันงานท่านจะได้พบกับพ่อพันธ์แม่พันธ์ของคอกต่างๆในประเทศ

กิจกรรมสานสัมพันธ์

ชักเย่อ

ปิดตาตีหม้อ

วิ่งกระสอบ

ร่วมรับประทานอาหารเย็นโต๊ะจีน ขอเรียนเชิญพี่น้องพิทบูล กาญจนบุรี ทุกๆท่าน มาร่วมสนุกกันครับ

ขอบคุณครับ
  • ยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านเลยนะครับ ถ้าจะให้ดีกรุณาแจ้งจำนวนคนที่มาด้วยนะครับทางเราจะได้จัดอาหาร และ
    ที่พัก ให้เพียงพอเพื่อความสะดวกต่อกลุ่มท่านเองและทีมงานเตรียมงานครับ
  • วันหยุดพอมีเวลาเลยเอากล้องใหม่มาลองลูกสาวถ่ายอาจไม่ชัดเท่าที่ควรimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0095.jpg 138K
    IMG_0096.jpg 118K
    IMG_0098.jpg 136K
    IMG_0103.jpg 122K
    IMG_0101.jpg 136K
    IMG_0102.jpg 116K
    IMG_0104.jpg 125K
    IMG_0106.jpg 144K
  • ฝากให้นู๋ดีครับimageผู้1imageผู้2imageผู้3imageผู้4imageเมีย1imageเมีย2imageผู้5imageผู้6imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    P1000780.JPG 94K
    P1000782.JPG 90K
    P1000783.JPG 95K
    P1000786.JPG 101K
    P1000787.JPG 93K
    P1000788.JPG 94K
    P1000789.JPG 94K
    P1000790.JPG 89K
    P1000791.JPG 84K
    P1000792.JPG 84K
    P1000793.JPG 84K
  • image
    ไฟล์แนบ
    P1000753.JPG 73K
  • :063:
    สไตล์ Jeep ลุยๆนะนายปิ หมากล้ามเขย่าวงการ
    พี่วุฒิ ไม่กล้าชักภาพคู่กะแฟนกลัวเป็นหลักฐานหร๊า 555+
  • หวัดดีคับ นานๆเข้ามาที กลัวเพื่อนๆจะลืม จะไปไหนกันบอกด้วยนะคับ
  • สวัสดีครับ ผม นันท่ามะกา (Thamaka Bullies) ยินดีและดีใจมากครับ ที่ จ.กาญจนบุรี มีคนชอบพิทบูลกันเยอะมาก และหวังว่าคงจะได้พบกันเร็วๆนี้ และขอแนะนำ แม่พันธุ์ตัวใหม่ล่าสุดของทางคอกครับ ชื่อ Hitky เป็นลูกสาว The Hit Man กำลังมองหาพ่อพันธุ์ แนว Extreme Bully ผสม เน้นเตี้ยๆ ครับ พูดคุยกันได้ที่เบอร์ 0861716109 สวัสดีครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC05839.JPG 24K
    DSC05595.JPG 49K
  • เตี้ยๆ แถม ลายเดียวกันเลยครับบบบบบ แต่อยู่โคราชเน้อ หางคิ้งด้วยครับ อิอิอิอิอิอิอิ ขอบคูณเจ้าของพื้นที่ด้วยนะครับบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38752.JPG 55K
  • ขอราด้วยครับพี่ปิ :m59:
  • @พี่ปิ น่ารักทุกตัวเลยเด่วขอเอารูปให้แม่ดูก่อนนะคะว่าจะเอาตัวไหน
    แต่ท่าทางจะเป็นฟาร์โร2ซะแล้ว แฝดกัลเลย แต่น่าเสียดาย
    ไม่มีช็อคล้วนเลยอ่ะ ท่าทางเชื้อแม่แร๊งซ์ เด่วเลือกแล้วโทไปนะคะ
    อยากไปยุวบ้านพี่ปิจัง มีลูกหมาเต็มไปหมดเลย

ความคืบหน้าตอนนี้น้องฟาร์โรเริ่มลากแล้วคร๊ะ ให้ครูเป็ดที่ดี1สอนมาแล้ว
    ให้มาเริ่มลากที่บ้าน ครูเป็ดบอกว่ามีแววหมาเทพแล้ว สอนง่ายมากๆ แปปเด่วลากเลย
    แต่โดดน้ำนี่ไม่เอาไหนเลย ว่ายนี่ไม่ต้องพูดถึงเลยเอาซะครูเป็ดสั่นหนาวเลย
    ต้อนกะลังทามยางให้กระโดดกัดยุวคร๊ะ เด่วค่อยมาลงรูปให้ดูนะคะ
  • ชอบมากครับ แนวนี้ คุณโคราช สุดๆไปเลย อยากทราบประวัติของตัวนี้ครับ ขอเบอร์ด้วยนะครับ ผมนันท่ามะกาครับ จะได้คุยกันimageimage
    ไฟล์แนบ
    231831.jpg 117K
    DSC05888.JPG 33K
  • มีใครกินเจบ้างไหมนะ ที่รู้ๆมีแค่ท่านWest Manและข้าพเจ้า(ล้างไส้พักตับ ไต ไส้ พุง)

ออกพรรษามีจัดหนักเตรียมตัวไว้เลยโดยเฉพาะ ท่านWestMan ท่านMRW ท่านPi ท่านCatona
    มิทติ้งดริ้งกิ้ง คิกคิก

• หิวข้าว หิวก๋วยเตียว กันไหมครับ พี่....น้อง