ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บูลลี่สูงเต็มที่กี่เซ็นคับ
  • พอดีผมจะทำกรงให้มันใหม่เลยอยากรู้ว่ามันสูงเต็มที่เท่าไหร่เด์ี๋ยวทำมาผิดจะเตี้ยเกินไป (ขอบคุนคับ)
  • ก็ทำให้มันใหญ่ไว้ก่อนยิ่งดี
  • ไม่เกิน 1.00 เมตร ครับ...อิอิ :o019:
  • ผมว่า ยาว 1.8m กว้าง 1.5m สูง 2.0m กำลังดีเลยครับ
  • สำหรับนอนอย่างเดียว 3 แสลท กว้าง 1 ลึก .9 สูง 1 เมตร ขนาดภายในก็พอแล้วครับ
    ถ้าปล่อยเป็นบางเวลา 4 แสลท กว้าง 1.2 ลึก 1 สูง 1 เมตร

ปล. ลองดูถึงการใช้งานจริง
  • กรงหมาหรือห้องน้ำสูงตั้ง 2เมตร 1.20 ก็พอแล้ว ส่วนความกว้าง และความยาวให้ใช้ขนาดของแผ่นปูพื้นเป็นหลักเอาให้ลงตัวพอดี(แผ่นปูพื้นส่วนใหญ่ ก.30 ยาว 100 ซม.)
  • ทำเต็มเนื้อที่ที่เรามีครับยิ่งใหญ่ยิ่งดี
  • ถ้าสูง 80ซ.ม ไม่รวมขา ถ้ารวมขาสูง 90ซ.ม กว้าง 130ซ.ม ลึก 120ซ.ม มันจะพออยู่ได้มั้ยครับเวลามันยืน4ขาหัวมันจะติดกรงมั้ยครับถ้ามันโตเต็มที่แล้ว. *ขอบคุณทุกๆท่านมากนะครับ*
  • ^^ น่าจะอยู่ได้สบายนะแต่ว่าเพิ่มความสูงเป็น100ซม ดีกว่านะ กรงผม สูง70ซม. กว้าง70ซม ยาว100ซม แต่เอาไว้นอนอย่างเดียวอยู่ตัวเดียวด้วย