ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+ + อุตรดิตถ์ PITBULL + +
  • สวัสดีคุณตุ๊กตาคับ ยินดีต้อยรับสู่บ้านของพวกเราคับผม
    เจ้าตัวเล็ก(ลูกขวาน)ไม่ทราบชื่ออะไร ตอนอยู่กับผมแอบตั้งชื่อว่า เอลวิส อิอิ
    +++ดีแล้วคับที่มันดื้อ แสดงว่าสุขภาพมันดี หมาดื้อกระตือรือร้น ฝึกง่ายคับ เล่นกิจกรรมก็ได้ ค่อยๆใจเย็นๆเลี้ยงมันด้วยความรักมากๆนะคับ ว่างๆก็เอารูปมาอัพแบ่งปันกันรับชมบ้างนะคับ
  • ถูกต้องคับ ค่อยฝึกไปคับใจเย็นๆ :o036:
  • ขอนอกใจpitbullซักพัก พอดีเห็นมันหายไปนานมากแล้ว จากสือทุกอย่างของไทย เมื่อ16ปีที่แล้วเคยเลี้ยงตัวหนึ่ง พอดีไปเปิดรูปเจอแล้วอยากอะคับimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    imagesCA3RSHAF.jpg 6K
    imagesCA7T7S3S.jpg 7K
    imagesCA8HRGHI.jpg 11K
    imagesCA72ZXSV.jpg 7K
    imagesCAMUQZQT.jpg 8K
    imagesCAV277XS.jpg 5K
  • พบปะพูดคุยกันเล็ก ๆ น้อย ๆ เมื่อวันอาทิตย์คับimageimage
    ไฟล์แนบ
    24.jpg 153K
    23.jpg 204K
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 181K
    2.jpg 208K
    3.jpg 190K
    4.jpg 196K
    5.jpg 170K
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 190K
    7.jpg 132K
    8.jpg 187K
    9.jpg 188K
    10.jpg 165K
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 170K
    12.jpg 144K
    17.jpg 156K
    19.jpg 169K
    21.jpg 188K
  • imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 146K
    14.jpg 189K
    15.jpg 193K
    16.jpg 189K
    18.jpg 222K
    20.jpg 168K
    22.jpg 215K
  • ขออนุญาติเอารูปไปโชน์ที่fbหน่อยนะครับ เสียดายยังไม่มีโอกาศอยู่ในรูปร่วมกันครับเดี๋ยวรอรถว่างคงได้นัดเจอกันบ้างนะครับไม่นานเกินรอ...
  • ว้าว...ยังครึกครื้นกันอยู่.....ช่วงนี้ห่างหายจากวงการพิตบลูมากๆเลยครับ...แต่ไม่ลืมนะ...ใจยังรักอยู่...แค่ไม่ว่าง
    ....
  • f1 45% ราคาเท่าไรครับ ขายร้านไหนครับ.
  • แฟนตั้งชื่อให้ออโต้ค่ะพี่ น่ารักดีวันหลังจะเอารูป
    มาให้ดูนะค่ะ เอามาลงตอนนี้เด๊วเพือนแซวหาว่าหมาวัดอึก
  • @ คุณเบิร์ด 45% นะจะใช่ extream bully นะคับ ไม่น่าใช่ F1 ราคาหน้าร้านบ้านเรา สุขเกษม อยู่ที่ 2200บาทคับผม แต่ถ้าสั่ง ราคาอยู่ที่ 2พัน1 นิดๆ คับ
    @คุณตุ๊กตา ชื่อหล่อมากเลยคับ ที่เพื่อนๆว่าหมาวัดก็อย่าคิดมากนะคับ มันก็แบบนี้ทุกตัวแหละคับตอนเล็กๆ รอมันโตก่อนคับแล้วให้เพื่อนมายืนแซวใกล้ๆมัน เค้าจะได้รู้ว่ามันหมาวัดหรือหมาพิฆาตคับ อิอิ :p
  • อ้อๆใช่ๆครับ...แพงไปอะR3 32% ก็พอเนอะผมว่านะตอนซื้อลืมคิดเรื่องค่าอาหารอะครังฮาๆๆ
  • Extream bully ผมลองแล้วครับกระสอบเดียวเห็นผลครับอ้วนตันเลยครับ...
  • เอฟวันมันกินดีหรือค่ะ ตอนที่ได้น้องหมามาใหม่ๆ เหมือนขนมันขึ้นไม่เต็มด่างๆ อ่ะค่ะ
    แต่พอดีตุ๊กตาให้มันกินเพดดีกีีประมาณ 2 อาทิตย์ตอนนี้ขนมันสวยมาก
    เลยสงสัยยังไงสมาชิกชมรมตอบมาบ้างนะค่ะเห็นมีแต่คนให้กินเอฟ 1 เราเลยอยากรู้
  • ผมให้ไก่สดหรือต้มคับผสมกับ gm คับ ลองดูคับทั้งอ้วน แน่น หนา
  • bird ลอง gm turbo โปรตีน33 ไขมัน22 ดูคับ หรือไม่ชอบอ้วนชอบแบบกล้ามเต็มๆ แน่นๆ ลอง gm ตัวโปรตีน33 ไขมัน14 เพิ่มไข่เป็ดหรือไก่สดบดคุกกับอาหาร ที่สำคัญให้นมทุกเช้าคับรับประกันคับ มาเต็มๆ
  • พี่ทีื่ชื่อเบริ์ดนี่อยู่บ้านแก่งหรือป่าวค่ะ
  • พอดีมีบ้านอยู่หาดสองแควแฟนบอกว่ารู้จักพี่เบริ์ดค่ะ
    เผื่อจะได้พาน้องหมาไปเที่ยวไงตอบด้วยนะค่ะ
  • ขอฝากตัวด้วยครับ ผมชื่อต่อ ผมเลี้ยงไว้4ตัว ผมชื่อต่อครับ ไงก็ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ พึ่งหัดเลี้ยงครับ 0869279745
  • สวัสดีคับคุณต่อ อยู่อุตรดิตถ์หรือป่าวคับ ยินดีต้อนรับนะคับ ผม เอท คับ 081-6339978
  • ครับๆอยู่บ้านแก่งครับ แฟนชื่ออะไรเหรอครับ..
  • คิๆๆๆๆมีชมรมด้วยรึนี่คิๆๆๆๆๆขาดจมูกแดงไหมนี่คิๆๆๆๆๆ
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.) ราคา 450 บาท
    และถ้าเป็นขวดเล้ก (230 ml.)เราคิดอยู่ที200 บาท
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    ส่วนตรงนี้ใครไม่ได้ผลยินดีคืนเงิน รีบโทรมาเป๊นสมาชิกกันนะคะ 082-0032391 yoyolimage
  • ครับ อยู่ อุตรดิตถ์ครับ ถ้าจำไม่ผิด ผมน่าจะเคยเจอพี่ที่ร้านพี่นิ่มอ่ะครับ
  • อ้าวเหรอคับ งั้นเด๋วผมขออนุญาตไปสอบถามกับทางนิ่มนิดนึงนะคับว่าคนไหนคือคุณต่อ เผื่อเราจะเคยคุยกันแล้ว อายจังเลยคับ 55555 :p
  • ทักทายครับ สบายดีกันทุกคนนะครับ
  • imageฝากรอยยิ้มหวานหวานนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1532.JPG 79K
  • อ่อ ไม่ได้คุยอะไรกันมากหรอกครับ เอาไว้ว่างๆ ผมจะพาหมาของผมไปเที่ยวครับ ตอนนี้ลูกหมาออกด้วยเลยไม่ได้ไปไหนเลยครับ
  • ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

เนื่องด้วยวันที่ 22 ตุลาคม 2554 ชมรม พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้น

ชื่องาน ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

จึงขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ทุกๆท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 13.00 เป็นต้นไป

วัตถุประสงค์ภายในงาน

ท่านจะได้พบกับวิทยากรมากมายมาให้ความรู้ เช่น เลือกดูสนัขแต่ละสไตล์ดูยังไง แตกต่างกันแบบไหน ยัง

ไงถึงจะเรียกว่าบูลลี่ ถ่ายรูปยังไงให้ได้เหมือน 818 ซึ่งในวันงานจะมีสุดยอด 6 2 12 เมืองไทยอย่าง

คุณยุทธจะมาแนะนำถึงการถ่ายรูป ถ่ายยังไงให้ออกมาดูสวย จัดแสงอย่างไรให้ภาพออกมาดูมีมิติ

จะมี Breeder มาบอกถึงเคล็กคลับการเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์ยังไงให้ลุกสุนัขออกมาอย่างที่ต้องการ

Breeder เค้าเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์แบบไหนมาเป็นพระเอกนางเอกประจำคอก จูงสุนัขยังไงให้เหมือน

Handler มืออาชีพ ทำยังไงสุนัขถึงฮึกเหิมในการลาก ฝึกยังไงให้ทำน้ำหนักได้ดีในการแข่งขัน

รวมถึงแฟนๆหมาแดง ท่านจะได้ทั้งเพื่อนและความรู้มากมายกลับบ้านอย่างเต็มอิ่ม งานนี้เราจะไม่มีการแยก

ว่าจะชอบแบบไหนสไตล์ไหน ขอแค่มี PIT มีเพื่อน

วันงานท่านจะได้พบกับพ่อพันธ์แม่พันธ์ของคอกต่างๆในประเทศ

กิจกรรมสานสัมพันธ์

ชักเย่อ

ปิดตาตีหม้อ

วิ่งกระสอบ

ร่วมรับประทานอาหารเย็นโต๊ะจีน ขอเรียนเชิญพี่น้องพิทบูล อุตรดิตถ์ ทุกๆท่าน มาร่วมสนุกกันครับ

ขอบคุณครับ
  • จัดส่วนไหนของจังหวัดครับ...น่าสนใจครับ.
  • จัดที่ อ.ปักธงชัย ห่างจาก อ.เมือง ไม่กี่ กม. ครับ
  • ยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านเลยนะครับ ถ้าจะให้ดีกรุณาแจ้งจำนวนคนที่มาด้วยนะครับทางเราจะได้จัดอาหาร และ
    ที่พัก ให้เพียงพอเพื่อความสะดวกต่อกลุ่มท่านเองและทีมงานเตรียมงานครับ
  • เอท&นิ่ม ว่างัยครับไปกันมั้ยช่วยค่าน้ำมันกันครับอยากไปอะ.....
  • แฟนชื่อเฮียทรัพย์ค่ะพี่ แก่กว่าพี่นิดหนึ่ง ไงกHติดต่อกลับเบอร์แฟนนะค่ะ 0868452360
  • http://www.bigredpit.blogspot.com/ ........สิ่งที่รอมานานมากๆๆๆ...
    ...อีก 1 เดือนคราบพี่ๆๆ.........ตังยังไม่มีไปสู่ขอเลย....55.....
  • เจ๋งอะคับหนุ่ย ผมชักอยากได้หมาแดงซะแล้วเนี้ย อิอิ
    :p
  • จัดเลยพี่เอท......555....เอามาเป็นเพื่อนขวาน...ไงพี่
  • ว่าไงอุดดิตไปกันมั้ย ปักธงชัยโคราช ค้ราบบบบบบบ :m58: :m58: :m58:
  • ต่อเป็นไงบ้าง ไก่ใช้ได้ไหมคับ ผมกำลังจะสั่ง เวย์ โปรตีนคับมีใครสนใจบอกนะคับ มันส่งมาเป็นกระสอบอะคับ พอดีพี่สาวอยู่่่ โรงงานนำเข้าของพวกนี้อยู่คับ ถูกกว่าเกือบครึ่งคับ ผมจะบดไก่ให้ลูกๆวันอาทิตนะคับใครจะเอาบอกนะคับจะบดเพื่อคับ :-D :-D :-D
  • ไปมั๊ยละคับพี่น้องโคราชอะคับ :-D
  • ฮาๆๆนึกว่าใครเฮียทรัพย์อาร์ทตัวพ่อเลยนะนั่นอะฮาๆๆ...โทรไปแล้วไม่ติดครับ0869320960ของผมนะbird007ut@hotmail.com(birdนก)fbครับให้แกโทรหาด้วยนะ....โคราชว่างัยก็บอกเน้อไปด้วยคนหารน้ำมันกันคับ.
  • ใช้ได้ครับพี่ตอนนี้หมาของผมอ้วนแน่นเชียวครับ ตอนนี้อีกไม่นานถ้าไม่มีไรผิดพลาดผมกำลังจะได้สมาชิกใหม่อีกตัว ว่าจะไปดูตัวพรุ่งนี้ครับ เรื่องไก่บดตอนนี้ยังเหลืออยู่ครับไว้ต่อจะโทรไปครับ
  • ใช้ดีแล้วอยากบอกต่อครับ อุปกรณ์ช่วยประหยัดเชื้อเพลิง
    ลองใช้แล้วประหยัดจริงครับ ชม.ลำพูน ไปกลับ ก่อนใช้เฉลี่ยประมาณ 12 Km/ลิตร วิ่ง100-120 km/H.
    หลังติดตั้งเฉลี่ยประมาณ16 Km/ลิตร วิ่ง100-120 km/H.
    รับประกันความพอใจ คืนเงินได้เต็มๆครับ
    สนใจติดต่อ 081-287 8707image
    ไฟล์แนบ
    ion2.jpg 31K
  • .image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1999.jpg 191K
  • เฮียทรัพย์คงไม่ได้ไปค่ะตอนนี้แกกะลังคุมลูกน้องซ่อมเรืออยู่ แกฝากบอกมาไว้โอกาสหน้ามีเวลาก่อนนะค่ะ
  • ในที่สุดได้สมาชิกมาเพิ่มอีก1ตัว ตอนนี้เลยมี5ตัวกับลูกน้อยอีก8ตัว วันนี้พี่นิ่มพาหมามาหนองพระแลรึป่าว ถ้ามาผมจะได้เอาไปเที่ยวด้วย ถ้าฝนไม่ตกนะ
  • วันนี้ไปหนองพระแลกานไหมพี่ๆ......อยากไปเที่ยวหา....555++
  • สวัสดีครับพี่ๆ ผมชื่อหนุ่ยครับตอนนี้ก็เลี้ยงพิทบูลอยู่เหมือนกันครับน้องหมาอายุ2เดือนกำลังซนเลยครับมีอะไรมาแนะนำกันบ้างนะคับพี่ๆพอดีพึ่งเลี้ยงตัวแรกน่ะครับอาจจะไม่รู้จริงเหมือนพี่ๆที่เคยเลี้ยงกันมาแล้ว...ขอบคุณมากคับ