ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครพบเห็น แจ้งด้วยครับ
  • ต้องการพบชายในรูปนี้ครับชื่อนายธานี ศิริโภคา ผมพยายามติดต่อจะขอพูดธุระด้วยมาเป็นแรมปี ก็ไม่สามารติดต่อได้ ส่งจดหมายลงทะเบียนตอบรับก็ทำแล้ว โทรศัพท์ก็เปลี่ยนหมายเลข ท่านใดที่อ่านกระทู้นี้...อย่าหาว่าผมทำอะไรรุนแรงเกิดกว่าเหตุเลยนะครับ..ผมอยากคุยและให้โอกาสเขาหลายครั้งแล้วครับ วันนี้เอาแค่ชื่อ และที่อยู่ก่อนนะครับ หากยังเงียบอีก จะเพิ่มว่าเป็นลูกใคร เกิดที่ไหน มีใครเป็นพี่น้องบ้างนะครับ
    -อีกคนหนึ่งที่เข้ามาด่าผม และแจ้งว่าชื่อปะพาน ควรมี(ความเป็นลูกผู้ชาย) ที่แจ้งว่าตนเองชื่อนายปะพาน ควรมี มีฉายา"ปากกล้าขาไม่สั่น" แต่ผมไปสืบยค้นแล้วไม่พบชื่อนี้ในประทเทศไทย อาจจะเป็นชาวต่างชาติก็ได้ ไหนว่าปากกล้าขาไม่สั่น ที่ไหนได้นอกจากขาจะสั่นแล้ว ยังแถมเป็นคนโกหกเก่งอีก เขาจะเรียกว่าอะไรดีเอ่ย....55555
    -
    ไฟล์แนบ
    Thani.jpg 91K
  • อยากนี้มันต้องถอน ( รากถอนโคน )
  • มีไรกัน ครับ
  • ลงอย่างนี้ดีครับคุณอา
  • ถ้า มาถึงขั้นนี้แล้วผมเชื่อว่า คุณ อา คงมีเหตุผลที่ดีและมากพอ.(ไม่เคยคุยหรือรู้จักกะคุณอามาก่อนเลยครับ)
  • :019:(เมื่อกี้มือไวไปนิด)เพราะเท่าที่ตามมาคุณอาเป็นผู้ใหญ่ที่ดีท่านนึงคงไม่ทำอะไรที่วู่วามแน่นอน(ความเห็นส่วนตัวนะครับ).
  • ขอบคุณครับคุณjoe88 คุณtee_mustangและคุณต้อง.. เรื่องของคุณธานีฯ นานเป็นปีแล้วครับ วันนี้ผมจะมีหนังสือไปหาคุณธานีอีกครั้งครับ เพื่อให้โอกาสอีก
  • อาเค้าอุตส่าห์มีน้ำใจให้เครดิตสุดท้ายมันก็ยังชิ่งอีกเวรกำ สงสัยต้องเจอของแข็ง หุหุ (ว่าจะเครดิตกะอาเค้ามั่งดูมัน ทำซ่ะเสียเลย):002:
  • คุณsky ครับ
    ผมจะจัดโปรโมชั่นอีกทุกชุด แต่ขอเป็น จ่ายก่อน 70 % ที่เหลือสะดวกจ่าย ๒-๓ งวดเท่าๆกันก็ได้ครับ ทุกชุดครับ แต่ขชอสำเนาบัตรประชาชน Fax มาให้ผมที่ ๐๔๒-๒๓๒๔๔๒ ด้วยเท่านั้นพอครับ
  • แจ๋วเลยครับอาน้ำใจอายังสุดยอดอยู่เหมือนเดิมเลย :063:ผมสนใจชุด Gotti100 + re100 เหมือนกันครับแต่ขอดูสะตางค์ก่อนน่ะครับ (เอออาครับพ่อพันธุ์ตัวของคุณเดียวนี่มีรูปตอนมันยืนรึป่าวครับผมอยากดูจังนี่ผมก็รอให้คุณเดียวออน MSN จะได้ขอดูตัวพ่อหมาแบบเต็มๆหน่อยครับ
    ชุดนี้สนใจจริงๆ :065:
  • ทราบข่าวว่าคุณธานีฯ รับจ๊อบเป็นแฮนเลอร์จูงสุนัขพันธุ์บลูด๊อก ท่านใดที่มีเพื่อนๆในวงการบลูด๊อก ฝากถามให้ด้วยนะครับ บางทีจะต้องไปเที่ยวงานประกวดสุนัขใหญ่ๆซักที อาจเจอตัวก็ได้
    -คุณskyครับ มีน้องๆขอให้ลดเงินจ่ายทันที จาก ๗๐% เป็น ๖๐ % ก็ OK ครับ แต่ต้องรักษาคำพูดให้หน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    Thani2.jpg 91K
  • :m104:เห็นจูงบลูด๊อกประกวดอยู๋นะคับถ้ายังไงผมว่าถ้าลองไปงานประกวดอาจเจอก็ได้คับ
  • ควรตัดหู เอามารมควัน ให้หมาแทะเล่นครับ
  • ขอบคุณครับ..ผมก็พยายามโทรไปหาคอกบลูด๊อกดังๆ ส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีข้อมูลให้ครับ คงต้องไปดูเองซักครั้งครับ
  • หลงเข้ามา อืม...คือไอ้คุณในรูปน่ะ มานเป้นใคร เหรอครับท่าน(อยากรู้)