ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้พี่มาร์ค มาเฟีย
  • เอเป็นที่ระบบปล่าวคับตั้งแต่ไม่มีผีมันก็เป็น
  • พี่พยายามแล้วครับท่าน พอเข้ากระทู้นี้ที่ไร ระบบพี่ก็หลุดทุกที ตั้งใหม่อีกรอบก็แล้วกันเด้อ สงสัยเจ้าที่แรง ฮ่าๆๆๆ
  • คับบบบบปป๋า
    image
    ไฟล์แนบ
    186042.jpg 53K
  • อ่านข้อความพี่มาร์ค วันที่ 10 กรกฎาคม (หน้าที่3)
    แล้วยิ่งมีกำลังใจคับ ชอบที่ว่า"อย่าสติแตก และมีหมาอยู่ด้วยทุกช่วงของชีวิต หมามันไม่เคยทรยศผมคับ" ประทับใจพี่มาร์คจริงๆคับ
  • น้ำลด จะหาซื้อบ้านอีกหลัง แล้วผมจะหาหมามาเลี้ยงเพิ่ม เอาให้บ้าไปเลย ฮ่าๆๆ

ทุกวันนี้หนีน้ำท่วมมาอยู่กับหมาในตึกแถว อารมณ์ดีกับ หงุดหงิดกับหมา มีครบ