ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Thailand Pitbull Show 2-5 Dec 54
  • สรุปแพ้คับ 555 โดนยิงนาทีที่ 94....บอลถ้วยไม่มีแต้มคับ เหย้า เยือน...นัดหน้า บุรีรัมย์มาเยือนชลบุรี วันที่ 1 ต.ค. ........ใครชนะไปชิงกะท่าเรือ.....

ร้านข้าวต้มแม่งดีจิง กินข้าวอิ่มมีบริการอาบน้ำด้วย 555
  • ทำไมความยุติธรรมมันไม่มีจริงตอนพี่ไปนอนกลางดินกินกลางป่าว่ะ
  • งานนี้ หาดใหญ่มีใครไปบ้าง หว่า .... จะไปกัน
    พี่เอก ว่าน พี่ตี๋

ใครไปกันบ้าง ครับ
  • ว่านน่าจะไปครับ จะพาแฟนไปเยี่ยมแม่เค้าที่ กทมคับ
    พาลูกสาวเค้าหนีมาปีกว่าแล้ว55555
  • ตาบีฉันไปด้วยนะอาบน้ำนะ
    แต่ถ้าไปหาอะไรกระแทกหน้าไม่เอานะ
    หน้าหวานๆอย่างฉันไม่ชอบบู้5555
    ตากล้าแกทำอย่างนั้นกับวัตถุโบรานได้ไง
    หวังว่าฉันคงไม่หนาวตายที่โคราชนะ
  • ตาบีแมร่งโครตโม้ เลย พี่มาร์คตาเคน วันงานโคราชแกมากะเมียไม่ใช่เหรอ กร๊ากกกกกกๆๆๆๆๆ5555555
  • เมียไม่ใช่แม่นะครับพี่น้อง
    หวังว่าคงไม่มาอ่านนะ
  • วันนี้ผิดคาด นอนดึกจังว่ะแก
  • อยากไปเหมือนกันตี้ แต่ต้องดูความพร้อมอีกทีครับ
  • หวัดดียามเช้าสมาคมเกียมัวแห่งประเทศไทย
  • อรุณสวัสดิ์ครับพี่
  • ตื่นเช้าเหมือนกันนี่ท่าน เมียปลุกใช่ไหม
  • ผมยังไม่มีเมีียครับป๋า ตื่นพาหมาวิ่งเล่นครับ
  • จริงครับป๋าผมยังไม่แต่งงาน
  • ที่โม้หมายถึงตืนมาพาหมาวิ่งว๊อย ปล่อยมันวิ่งเองมากกว่า
  • 5555555เกลียดนักคนรู้ทัน ก็ปล่อยมันในลู่วิ่งแต่ละตัวหล่ะป๋า
  • ผมก็ร้อนตัวก่อนเลยกลัวสาวๆเข้าใจผิด5555555
  • เจ้าชู้จิงๆตาคนนี้
  • ป่าวๆๆเจ้าชู้เลยป๋า แค่ยังไม่เจอคนที่ใช่ก็เท่านั้น
  • จร้าพ่อรูปหล่อ เลือกมากจิงๆ เป็นโสดก็ดีแล้วแต่งใหม่ได้ทุกวัน555
  • 555555ชอบเอาความจริงมาพูดอยู่เรื่อยเลยป๋านี่
  • ไม่มั่วแต่ทั่วถึงใช่เปล่า ตากล้า
  • ตั้งแต่ไม่มีผีบอร์ดเราสงบขึ้นเยอะ ต่อไปคงมีแต่เสียงหัวเราะและรอยยิ้มนะพี่น้อง
    เรามาช่วยกันสร้างมิตรภาพระหว่างพวกเราให้เบ่งบานยิ่งๆขึ้นนะครับ
  • ไม่ได้เข้ามานาน ก็ขอเป็นกำลังใจ ให้ ชาว TPC ทุกคน

และขอขอบคุณทุกคน มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

พวกเราไปด้วยกัน GO GO

• ประธานชมรมเราออกมายืนยันด้วยตัวเองแบบนี้ ผมอยากให้พวกเรามั่นใจครับ
  • เป็นกำลังใจให้เดินหน้าต่อไป สู้ๆค่ะ :033:
  • คลองสามวาเอฟวันน่าสนนะพี่มาร์ค เอาบีเจเป็นมาสคอตเดินลงสนามไปด้วยนะแจ่มโป้ด
  • แองจี้ นางฟ้าประจำบอร์ด เหนียวแน่นจริงๆ :033:
  • สองสาวช่วยชวนนางฟ้ามาประจำบอร์ดเยอะๆหน่อย นางมารมิต้องนะ ปวดหัว ฮ่าๆๆ
  • I :033: TPC
    แต่เมื่อวาน I เมาเละเลย 55555+
  • มีนางฟ้าแล้ว ขอเป็นเทวดาก็แล้วกัน
  • ขอทั้งเทพ ทั้งนางฟ้ามาเต็มบอร์ดเลยครับ คืนนี้ฝันดีกันทุกคนเด้อ
  • ถ้าได้ ไปเมาให้ หรอย ที ฮ่าๆๆๆ :-))

ไม่ได้ชนแก้วกับพี่มาร์ค นานแล้ว :041:
  • คลองสามวา เอฟวัน ชื่อแจ่มมาก ไม่ต้องบอกก้อร้ว่าใครเป็นหัวหน้าทีมเลยนะเนี้ย
    งั้นเด่วนู๋ดีขอเป็นชียร์ลีดเดอร์แล้วกัลลลล ...♥
  • ไรอ่ะพี่อ้น ปรบมือทามไม...^___^
  • มีทติ้งที่โคราชยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านเลยนะครับ ถ้าจะให้ดีกรุณาแจ้งจำนวนคนที่มาด้วยนะครับทางเราจะได้จัดอาหาร และ
    ที่พัก ให้เพียงพอเพื่อความสะดวกต่อกลุ่มท่านเองและทีมงานเตรียมงานครับ
  • ผมไปแน่นอน ส่วนท่านอื่นๆ รบกวนแจ้งชื่อโดยด่วนเลยนะครับ เจ้าภาพจะได้หาเสื่อ กับหมอนได้ทัน ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณค่าคุณมาริสา^^
  • คุณกล้า...ขอดูที่พักหน่อยสิ มีให้เลือกเปล่า

เผื่อจะพักสัก 2 คืน

:p
  • พักได้ครับคุณต้อม เดี๋ยวจัดให้
  • พี่กล้าห้องนั้นเล็กไปครับ แล้วก็เตียงไม่มั่นคงด้วยครับ :">
  • หมวดจะเล่นวิ่งไล่จับเหมือนหนังแขกเหรอครับบบบ555555
  • แวะมาอับเดทสถานการณ์ เราจะเปิดรับจองบู๊ตเร็วๆนี้แล้วนะครับ :-D

ทั้งหมาประกวด และหมากิจกรรมพร้อมกันหรือยังครับ นอกจากการประกวดบูลลี่และแข่งลากน้ำหนักแล้ว
    ผมอาจจะขอเพิ่มการประกวดรุ่นพิเศษอีกสองรุ่นก็คือหมาที่มีโครงสร้างใกล้เคียงกับมาตรฐานUKC และ ADBA มากที่สุดทั้งประเภทผู้และเมีย และจะขอให้รอนช่วยตัดสิน เพื่อเราจะได้มีหมาครบทุกแบบทุกสไตล์อยู่คู่ดมืองไทยครับ

คึกคักกันหน่อยครับพี่น้อง :005:
  • พร้อมครับป๋า
  • งานนี้เตรียมหมาไว้สองตัว.
  • เอามาโชว์งานโคราชก่อนได้ไหมครับพี่
  • รอมันปรับสภาพได้ก่อนอิอิ

ปรับสภาพเตรียมตัวเป็นหมาเทพ ฮ่าๆๆๆ