ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยผมทีมือใหม่คัฟ หมา 3เดือน
  • พอดีไม่ได้อัพรูปมาน๊คัฟต้องขอโทษด้วย อยากทราบว่าหมา 3เดือน สายเรสโน๊ต ตัวประมาณไหน ไม่ทราบจิงๆๆคัฟพอดีที่บ้านมันยังตัวเล๊กอ่ะคัฟ
  • จะบอกไงดีหล่ะครับไม่มีรูปให้ดูอ่ะ
  • ประมาณตัวเอาก้อได้คัฟ ผมอยากทราบจิงๆๆขอบพระคุณคัฟที่เข้ามาตอบกระทุ้
  • image
    image

ของผมประมานนี้อ่ะครับ 3เดือน ไม่รู้จะอธิบายยังไง
    ไฟล์แนบ
    aDSCF3108.jpg 233K
    ssDSCF3363.jpg 185K
  • ขอบพระคุณอย่างยิ่งคัฟ แต่ที่บ้านผม ตัวเล๊กกว่านี้เยอะ มันอาจจะเป็นเพราะว่า สายพันธุ์ หรือป่าวคัฟ
    ผมก้อไม่แน่จัย มือใหม่อ่ะคัฟ สายเลือดคงไม่ดีเท่าไรด้วย ยังงัยก้อขอ คำตอบจากพี่ๆๆนะคัฟ
  • ของผม3เดือนหนัก6.4โล
  • พี่ตัดหูมาเท่าไรคัฟ
  • เราไม่เคยเลี้ยงอ่ะสิ
  • ของผม 2 เดือน 27 วัน หนัก 11 โลครับ imageจะเล็กจะใหญ่แล้วแต่สายพันธ์ครับ พ่อแม่ ปู่ยา ตายาย :)
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 280K
  • ขอบพระคุณมากนะคัฟที่เข้ามากระตอบกระทู้เพื่อหั้ยความรู้ๆ
  • อย่าไปกังวลมากเลยค่ะ ตัวเล็กตัวใหญ่ส่วนมากจะแล้วแต่ว่าพ่อแม่ปู่ย่าตายายเค้ามีโครงสร้างขนาดไหน
    พาออกกำลังกาย กินอาหารที่มีคุณค่าเพียงพอสำหรับเค้า และรักเค้าให้มากๆแค่นั้นก็พอ :033:
  • ของผม ๗๗ วัน หนัก ๑๐ โลกว่า บลูลี่ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    CIMG2986_resize (Small).JPG 60K
  • ขอบพระคุณคัฟ จะได้ ไม่ กังวลอยู่เรื่อย