ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใช่พิทบลูรึป่าว
  • พอดีมีคนให้มาตอนน้องอายุ 2 เดือนกว่าๆ ตอนนี้สี่เดือนกว่าๆแระ แต่ยังไม่แน่ใจเลยค่ะ ฝากผู้รู้ตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ ^^
    ไฟล์แนบ
    320591_256892977667298_100000397936040_815953_1158045_n.jpg 37K
  • ใช่ครับสวยดีน่ารักดีด้วย แต่หูอลังการมากครับ :-D
  • 55555 ไม่กล้าจัดหูอ่ะค่ะ ^^
  • ไม่กล้าตัดหูอ่ะค่ะ ^^
  • เลยวัยแล้วครับ ถ้าตัดควรเริ่มตั้งแต่ 2เดือนครึ่ง-3เดือนครับ แต่ถามว่า 4เดือนแล้วตัดได้ไหม ตอบว่าได้ครับแต่ค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้น น้องหมาเจ๊บมากขึ้น ดูแลแผลยากมากขึ้นเพราะว่าเค้าเริ่มโตแล้ว แรงเกาเค้าจะเยอะตามไปด้วย การตัดหูแล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลครับ ตัดไม่ตัดก็สวยกันคนละแบบครับ :)
  • ของแท้เลยครับ
  • ไม่ตัดก็น่ารักดีนะคะ
  • ขอบคุณทุกความเห็นด้วยนะค่ะ อิอิ แต่เรื่องตัดหู ตัดสินใจว่าไม่ตัดดีกว่าค่ะ สงสารน้อง เพราะเลยวัยแล้วด้วย กลัวน้องเจ็บ อิอิ ^^
  • อัฟรูปปัจจุบันให้ดูบ้างนะคร๊าบบบอยากเห็นว่าเป็นยังงัยบ้างแล้ว
  • ได้จร้า เดี๋ยวจะอัพเรื่อยๆนะค๊า ^^
  • สวยคัฟ
  • เจ้าของกระทู้ เวลาลงรูป อย่าลืมคลิ๊กไปที่แทรกภาพนะคะ จะได้โชว์ให้เห็นกันจะๆ :033:
  • ok ค๊า ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ อิอิ ^^
  • ตัดแล้วสวยมากนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7648_resize.jpg 104K
  • ตอนนี้อยากตัดเหมือนกันค่ะ แต่สงสารเพราะถ้าตัดตอนนี้เค้าคงเจ็บมากแน่เรย ^^"