ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปเด็กๆที่บ้านเท่ๆ
  • ติชมกันได้นะครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0148.jpg 105K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0150.jpg 123K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0157.jpg 113K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0139.jpg 98K
  • อยู่จังหวัดไรครับ หมาน่ารักทั้งคู่ ดูมันสนิดกันมาก 55555
  • อยู่สระบุรีครับ มันสนิทกันมากๆๆครับ ชอบเล่นมวยปล้ำกันประจำ ตัวแดงตัวผู้ 2 ปี ตัวเมีย 1ปี ครับ
  • น่ารักดีครับ
  • ระวังมันขี่กันนะ 5555
  • น่ารักค่ะ แต่สงสัย ถ้าเป็นตัวผู้ทั้งคู่ เขาจะเรียบร้อยแบบนี้ไหมน้อ ? 8->
  • ไม่ตัดหูเหรอค่ะ สวยทั้งสองตัวค่ะ ถ้าตัดหน้าคงดุ มาก
  • ไม่ได้ตัดเพราะสงสารกลัวเขาเจ็บและถ้าตัดก้อกลัวเขาเกาแผลครับ ตอนนี้ตัวแดงที่เป็นตัวผู้นิสัยดีมากครับ
    มีหมาไทยตัวผู้อยู่ด้วยตัวก้อไม่กัดเขานะครับ ตัวสามสีตัวเมียซนกว่าอีกคับ ฮีทสองตัวสามสีก้อใกล้จะมาแล้วครับ คงต้องระวังพอสมควรครับกล้วพลาดเขาผสมกันเหมือนกัน