ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้านกบ้าซิปโป้มาแล้วจ้า
  • มีคลิปใหม่ของนกช่างพูดมาฝากค่ะ ดูคลายเครียดกันค่ะ

• อยากกินแมวอ้วนนนนนนนนนนนน
  • น่ารัคอะ
  • น่ารักโคตรๆเลยครับ ทำได้ไงเนี่ย :063:
  • น่ารักมากครับ ผมก็อยากเลี้ยงแต่เห็นว่ามันค่อนข้างดุ เลยไม่กล้า
  • @หมวดคะมีเทคนิคตัดต่อนิดหน่อยค่ะ หุหุ
    @คุณบีบี ไม่ดุธรรมดานะคะดุม๊ากกก คนอื่นๆที่ไม่ใช่พ่อมันจับไม่ได้ค่ะ มือเกือบขาด นิ้วเกือบหายหลายทีแล้วค่ะ :022:
  • น่ารักจริง ๆ ด้วย เก่งจัง
  • สุดยอดเลยครับ
  • ที่บ้านเจ้านายผมมี2ตัว ไม่เห็นมันจะพูดเก่งแบบนี้เลย งะ นกตัวนี้เก่งจัง
  • :063: ชอบคับ
  • เก่งจัง ชอบตรงน่ารัคอะ.. เหมือนเสียงริงโทนเลยครับ :-D
  • ติดใจแค่ โป้รักใคร..คำตอบคือ.. โป้..รักพ่อ สุดๆอ่ะ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาดูคลิบนะ ไม่ไหวละง่วง :033:
  • น่ารักมากมาย
  • ขอบคุณทุกๆคนแทนปีโป้ค่ะ อิอิ

ปล.คุณpongTst คะนกเจ้านายเลี้ยงคู่กันหรือเปล่าคะ เกรย์ถ้าเลี้ยงเป็นคู่มันจะไม่ติดคน ไม่เข้าหาคนค่ะ เลยไม่ค่อยสนใจคน และเราต้องหัดสอนเค้าบ่อยๆด้วยค่ะเค้าจะได้จำได้ค่ะ

นี่ค่ะฝากให้คุณมาริสาคลิปเก่า โป้รักใคร....?? โป้..รักพ่อ
  • ขอบคุณค่่ะ โป้น่ารักมาก :033:
  • น่ารักมาก สอนเก่ง เห็นแล้วอยากเลี้ยงเลยคร๊าบบบ