ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบเรื่องกล้ามของบูลลี่
  • ตามหัวข้อเลยคับผมเลี้ยงบูลลี่มา8เดือนแล้วอยากทราบว่าจะทำยังไงให้เขามีกล้ามตรงหน้าอกให้หน้าอกกว้างๆอะครับอยู่ที่อาหารหรืเปล่าครับช้วยตอบที่ครับอยากให้เหมือนตัวในรูปอะครับ
    ไฟล์แนบ
    p26765571605[1].jpg 74K

• การออกกำลังกาย และก็อาหารครับ

หลักการคล้ายๆการเล่นกล้ามของคนครับ
  • แล้วก็ขึ้นอยู่กับ สายพ่อสายแม่เขาด้วยครับ ถ้าพ่อแม่เขา เล็กจ๋อย จะให้ใหญ่ก็ไม่ได้
    เหมอืนกับ คนไทย เทียบฝรั่ง ถ้า พันธุ์ มาไม่ดีก็ไม่ใหญ่ครับ
  • อย่างที่คุณ emzay4ever บอกเลย จริงแล้วบูลลี่สไตล์มีหลายลักษณะมาก แล้วแต่ขนาดของเขาครับ บางตัวอกกว้างใหญ่มาตั้งแต่เกิด บางตัวอกเล็กอาหารการกินของเขาก็มีส่วนครับ :015:
    บางตัวอกไม่ใหญ่ แต่ว่าอกแน่นมากก็ดูสวยครับ :m17:
  • กรรมพันธุ์ส่วนใหญ่ อาหาร ออกกำลังกาย ช่วยได้บ้างค่ะ :033:
  • แต่ถ้าอยากให้กล้ามมาไว ทางลัดลองอาหารเสริม bully max
    ของเจ้าของเวป เค้าการันตีค่ะ แต่กินแล้วต้องออกกำลังกายด้วยรับรองกล้ามเป็นมัด :033:
  • เค้าเปนลูกของสมหวังกับคาสโนวี่อะครับ