ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

***2MONTHS PUPPY AVAILABLE (SHORTYXFIVE5)***
  • image

image
    พ่อและแม่ของลูกสุนัขนะครับ เป็นสุนัขนำเข้าทั้งคู่นะคับ
    SHORTY BOY X FIVE5

เด็กๆยังอยู่กับผมอีก 2ตัวนะครับ อายุ 2เดือนแล้ว เป็นตัวผู้ 1ตัว และตัวเมีย 1ตัว
    ราคาพิเศษครับ

พอดีอาทิตย์หน้าผมจะเดินทางไปดำน้ำต่างประเทศ ช่วงนี้ราคาพิเศษครับ สำหรับคนที่กำลังมองหาลูกสุนัขสายเลือดดีๆ ในราคาที่ทุกคนสามารถเป็นเจ้าของได้ เพดดิกรี UKC. ครับ 086-3699364 ยุสสสครับ
    ไฟล์แนบ
    shorty boy.jpg 116K
    FIVE5.jpg 74K
  • image

ตัวผู้ครับ สำหรับคนที่ชอบหน้ายับๆ มึนๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7166.jpg 73K
  • image

image

ตัวเมียครับ กระทัดรัดครับ อกสวยๆ บอดี้งามๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7217.jpg 71K
    IMG_7218.jpg 75K
  • image

ซ้ายพ่อ ขวาแม่ครับ

สนใจ 086-3699364 ราคาพิเศษ ครับ จะหนีไปเที่ยวแล้ว 555
    ไฟล์แนบ
    shorty x five5.jpg 93K
  • รีบหน่อย นะครับ เค้าจะหนีไปดำน้ำอีกแล้ว ......

งานนี้ตูอดอีกแล้วววว

ชุดนี้ สวยครับ พี่น้อง
  • โห....เฮีย มีเหน็บ
    เด็กๆปิดเทอม ก็ขอไปเสพสุขหน่อย
    ไม่เหมือนเฮียนี่ เด็กๆเรียนเมืองนอกหมด จะไปเที่ยวเมื่อไรก็ได้ ปีหน้าล็อคคอเฮียละนะ
    ขอSCUBAPIT เต็มทีมลุยทริป "คิดถึงเธอสิมิลันที่รัก" หน่อยนะเฮีย ห้ามเบี้ยวววววimage
    ไฟล์แนบ
    D3-0151.jpg 31K
    D3-0150.jpg 32K
    D3-0152.jpg 36K
    D3-0163.jpg 43K
  • ชุดนี้เทพดีครับท่าน
  • เฮียคนที่สองจากขวา ดำลงยากมั๊ยครับ :018:
  • เฮียใหญ่เลยครับพิกัดที่ถามถึง เฮียแกเคยลืมใส่ตะกั่วดำน้ำ(ปรกติต้องใส่ประมาณ4ก้อน 4กิโล)นึกได้อีกทีอยู่ที่ความลึก30เมตรที่หมู่เกาะบอร์เนียว มาเลเซีย ฉลุยทั้งไดว์หาอุ้มหินใต้น้ำเอาไม่มีปัญหาครับ [-X
  • หน้ายับมากครับพี่ :006:
  • หน้าเอาเรื่องทุกตัวครับ หมาดีๆยังไม่หมดอย่าพลาดนะครับ
  • ช๊อตตี้บอยจ่ายลูกได้บอดี้สวยครับ แทบจะทุกๆคอกเท่าที่ติดตามดูลูกหลานมัน
    และผมก็มีลูกช๊อตตี้บอยอยู่ 1 ตัวครับเป็นตัวเมียอายุ 13 เดือน
    แนะนำเลยครับทุกทั่นชุดนี้ไม่ผิดหวังimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7187.jpg 101K
  • จ๊ากรูปแนimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7204.jpg 73K
  • โอกาสทองมาแล้วรีบๆเลยครับ ช่วงนี้ต่อได้เต็มที่คนกำลังจะไปเที่ยว ถ้าเลือกได้คงต้องการไปอย่างไม่มีอะไรให้ห่วง เผลอๆผ่อนได้ด้วย ฮ่าๆๆๆ
  • ช็อตตี้บอยจ่ายลูกบอดี้ไม่ผิดหวัง แล้วหน้าละ ที่เห็น 13 เดือนตัวนี้ เอาปากมาแทนเข็มเย็บผ้าได้เลย......555
  • ยังเหมือนเดิมนะมึงไอ้ xxxxxxxxx มึงไปพัตนาหมามึงดีกว่าโสโครกสกปรก กูเห็นเต็มคอกดักดานไม่เปลี่ยนแปลงเลี้ยงมากี่ปีแล้ววะ
  • ผมว่าคุณ 8x ก็พูดเกินไปหน่อย ถ้าตัวในรูปนี้หน้าแหลม หมาเกือบทุกตัวในไทยคงเรียกว่าแหลมได้ทั้งหมดครับ
  • คุณ 8x ว่าไปเรื่อยละคุณ