ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมูอยากกลายเป็นพิทบูท!!!!!!
  • อั่งเปา ครับ 7 เดือนแล้ว ตอนนี้กำลังฟิตนิดหน่อยย

อยากให้หมู เป็นหมาลาก !!!! ขอโทดที่ทำกระทู้อื่นตกมานะที่นี้ด้วยครับ

image

รูปนี้ จัดไปท้ายก่อนนนน

image

image

image

image

image

ปิดท้ายด้วย หมู หมดสภาพ

image

มีไรแนะนำเชิญเลยนะครับ

น้องใหม่ขอมันกับหมากิจกรรม ด้วยคนครับ

ไฟล์แนบ
    SAM_1821.JPG 141K
    SAM_1825.JPG 134K
    SAM_1820.JPG 108K
    SAM_1834.JPG 154K
    SAM_1838.JPG 178K
    SAM_1836.JPG 160K
    SAM_1832.JPG 153K
  • :063: สนับสนุนการพาหมาตัวโปรดทำกิจกรรมครับ
  • ขอ แ้ก้ ไขครับ เมื่อกี้ ไม่เห็นรูป

อั่งเปา ครับ 7 เดือนแล้ว ตอนนี้กำลังฟิตนิดหน่อยย

อยากให้หมู เป็นหมาลาก !!!! ขอโทดที่ทำกระทู้อื่นตกมานะที่นี้ด้วยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1820.JPG 76K
  • รูปนี้ จัดไปท้ายก่อนนนน

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1825.JPG 93K
    SAM_1821.JPG 97K
    SAM_1834.JPG 103K
    SAM_1836.JPG 106K
    SAM_1838.JPG 116K
  • ปิดท้ายด้วย หมู หมดสภาพ

image

มีไรแนะนำเชิญเลยนะครับ

น้องใหม่ขอมันกับหมากิจกรรม ด้วยคนครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_1832.JPG 104K
  • หมาหมูก็สวยงามเหมือนกันนะคะ ( น่าสงสารจังลิ้นห้อยเลยสงสัยจะเหนื่อยมากใช่ไหมจ๊ะอั่งเปาหมูน้อยๆๆๆ) :o008:
  • พาวิ่งหรือเดินลดไขมันก่อนน่าจะดี ยังไม่ต้องรีบลาก ให้น้องแข็งแรงก่อน เดียวน้องจะไม่สนุก
  • มาเลยรอกินหมูอยู่
  • @พี่ lamphun ครับผมตอนนี้ผมกำลังพาเข้าโปรแกรมลดไขมันอยู่ครับ อันนี้ทดลองเฉยๆๆครับ

@พี่มาร์ค *0* จะกินได้เหรอ!!!!!
  • หมูทำอะไรก็อร่อย กินได้ทุกโอกาสฮ่าๆๆๆ
  • โอเชผมจะรอดูพี่กินมันได้อะเปล่า

ปล.ระวังฟันนะพี่ หมูมันเหนียวววฮ่าๆๆๆ
  • ถ่ายรูปสวย
  • ดูจากแววตาแล้วน่าจะขี้อ้อนน่าดู
  • อ้อเจอป๋ากระตุ้นต่อมนี้เอง ระวังนะป๋าเดียวเจอหมูฉีดสารเร่งเนื้อแดงเกินขนาด555555
  • ในสมรภูมิ เรายังต้องการนักรบอีกเยอะมาเลย ฮ่าๆๆๆ
  • ใช่พี่นัทป่าวครับ ลูกของ คูเปอร์กับแอนนาหรือป่าว ของผมตัวเมียเก็บไว้ไม่โตซะที ถ้าผิดคนขอโทษด้วยครับ บอย ชัยภูมิ
  • ใช่เลยครับคุณบอย ตัวเมียเป็นไงอัพเดทมั่งนะครับบบ อยากเห็นพี่น้องร่วมคอกครับบ
  • เหลาไม้เสียบไว้รอละตัวนี้ น้ำลายจะไหล :m32:
  • แอบมาลากตอนในเนี๊ยกะเอาถ้วยหรือไง :-D
  • โอ้โหฝั่งบ้านเราท่าจะมันส์ครับเอาเลยครับจะได้สนุก ขอแนะคลัดลับในการลากนิดนึงถ้าเรียกแล้วมันไม่ลากพอกลับถึงบ้านก็เอา(โป้)โปรตีนให้มันกินด้วยนะครับ อิๆ นี่ถ้าบ้านไม่ใกล้กันไม่บอกนะเนี่ย :>
  • หมาสวยมากเลย ดูสะอาดสะอ้านมาก
  • image ชุดลากสีเดียวกันเลย
    ไฟล์แนบ
    000032 pit.JPG 272K
  • อย่าหักโหมครับใจเย็นๆอย่าหักโหม....
  • สวัสดีคัพพี่นัท พี่จำได้ไหมเอ่ย ที่ลพบุรี ผมกะเพื่อน ผ่านไปพอดีเลยเห็นพี่นัท จูงเจ้า อังเปา ตัวจิงสวยคัฟอังเปา ตอนนี้โตไวมาก
  • @Nazz_Youngturk คงต้องใช้ไม้หนาๆ หน่อยนะครับ มันอ้วนมาก ^^
  • @tree แอบหวังนิดนึงครับ แต่คงต้องฟิตอีกนาน..เพราะยังเป็นหมูอยู่

งานกิจกรรมล่าสุด ให้พี่มาร์คตริชมหมา เลยได้ความรู้หลายอย่างมาก

ต้องขอขอบคุณพี่มาร์คด้วยครับ
  • @one_pit และ @koh074 ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ
  • @NotBook จำได้ครับ เป็นอย่างไรบ้าง..สบายดีไหมครับ

เดียวผมจะกลับลพบุรีวันพรุ่งนี้ ถ้าว่างก็มาเจอกันได้นะครับ^^

• ชอบคุณพี่นัทมากคัฟที่จำได้ สบายดีคัฟ ตอนนี้น้ำท่วม ด้วยคัฟ คงลำบากแน่ๆ
  • ขยันๆครับ (เจ้าของนะ )
    ถ้าทำได้มาแน่ครับ
    พทบูลมีกล้ามเนื้อที่สวยงามทุกตัวอยู่แล้วครับ
  • @tong ครับผมจะพยายามทำให้ดีที่สุดเลย

สู้ สู้ !!!!!
  • ถ้าเห็นอั่งเปาเป็นหมูคนอื่นก็ต้องเป็นรำโดนมันกินอีกที เป็นหมูดีที่สุดแล้ว