ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 4 หนุ่ม 1 สาว ครับบบบบบ ประจำการนะพิสบลูโคราช เปิดตัวอย่างเป็นทางการ พอดีชอบของแปลก อิอิอิอิอิอิ
    เริ่มด้วยพี่ใหญ่ โคแนน ROMEO x POPEYE = 15 months ( ทอมสโตนxเชอรีพาย )image
    ไฟล์แนบ
    125.jpg 170K
  • ตามมาด้วย อีก 1 หนุ่ม แพ็สตินั้น ชื่อเล่นเป๋ห่าว 2xROMEO ( ทอมสโตน romeo X จูเรียส romeo ) = 10 monthsimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38122.JPG 42K
  • และอีก 1 หนุ่ม พานิค ROMEO x SAVAGE x KURUPT = 10 months ( ทอมสโตนxริสซ่า)image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2952.JPG 83K
  • หนุ่มน้อยสุดท้อง บลูโน่ ROMEO x SAVAGE x KURUPT = 10 months ( ทอมสโตนxริสซ่า) เขาแหละทีเด็ด เอาไว้ไปประกวดเลยตัวนี้ อิอิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38625.JPG 63K
  • สาวหนึ่งเดียว น้อง เบ็นนี้ 2xROMEO ( ทอมสโตน romeo X จูเรียส romeo ) = 10 monthsimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38618.JPG 70K
  • ทุกตัวเป็นลูกของนี้เลยครับ ทอมสโตน imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    hgf.jpg 106K
    SNV34388.JPG 49K
    6bde5f7.jpg 123K
  • เชอร์รี่พาย ครับ เป็นลูก POPEYEimage
    ไฟล์แนบ
    28.jpg 97K
  • POPEYE พ่อเชอร์รี่พาย image
    ไฟล์แนบ
    92e326a.jpg 43K
  • สาย ของ พานิค กับ บลูโน่ ตัดแด็กออกนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    Cover127-2[1].jpg 45K
  • พี่น้องท้องเดียวกันกับจูเรียส แม่ของ แพ็สตินั้ม กับ นางเบ็นนี่imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2069.JPG 41K
    iyh.jpg 24K
    32.jpg 98K
    IMG_1784.JPG 138K
  • รีสซ่า แม่ของ พานิค กับ บลูโน่image
    ไฟล์แนบ
    DSC_1387.jpg 44K
  • ที่ขาดไม่ได้ก็ ROMEO ครับบบบบบบ เป็นพ่อของ ทอมสโตน กับ จูเรียส ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    rOMEO-2.jpg 95K
  • ขอบคูณครับบูม เห็นบอดมันเงียบๆ เลยจัดซะหน่อยครับ ขอบคูณสำหรับพื้นที่ด้วยนะครับพี่มาค อิอิอิอิอิอิ :-D
  • นั่นๆๆ มีซุ่มๆ
  • เห็นแบบนี้ท่าจะเงียบไม่ลงแล้วมั๊งคุณชาญ ฮ่าๆๆๆ .....
  • อิอิอิอิอิ ขอบคูณครับพี่ตั้ม น้องเอ็ก คูณ memba ด้วยนะครับ พอดีเห็นตั้งแต่เช้ามีคนตั้งไหม่ไม่กี่กระทู้เลยขอจัดสักหน่อยครับพี่ตั้ม 55555555555 ซุ่มอะไรอะเอ็ก อิอิอิอิอิอิ เปิดออกสักขนาดนี้ไม่มีซุ่มแล้ว
  • แสดงว่าแฟนพันธุ์แท้ ทอมสโตน
    ผมชอบเจ้า พานิค บล๊อกหน้าได้ใจเลย
    เมื่อไรมีผลงานแจ้งด้วยนะครับ
  • ครับผมท่านพี่เคน น่าจะอีกนานเลยครับบบบบบบบบบบบ อิอิอิอิ นี้ก็สาย ROMEO ชอบมากแนวๆ ของผมด้วยหางกุด อิอิอิอิอิ แพ็สตินั้ม จะได้สักครึ่งไหมน้อ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    35040.jpg 162K
    IMG_0996.JPG 83K
    SNV38128.JPG 40K
  • โห แต่ละตัวงามสุดดด
  • โค ตะ ระ Romeo ไม่ต้องไปเมกาแล้ว

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • เป๋ห่าว รั่วดีครับ
  • บ้านนี้romeo แน่นแท้ๆเลยครับ ว่าแต่juleit อยู่ไหน :-D
  • มันเอามาตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่เห็นบอกกันมั่งเลยยยยย เค้างอลลลลแล้วนะ
  • ขอบคูณครับพี่ aungkan_pae ไม่ขนาดนั้นหร็อกครับพี่โต ในบ้านเราก็มีหลายอยู่เน้อ 5555555หันแน่พี่อาท ของพี่อาทก็มาแรงเหมือนกันนะครับ รั่วสุดๆ เลยขอบอก ครับผมพี่หมวด ก็อยู่บ้านพี่หมูไงครับ อิอิอิอิอิ ทำเป็นไม่รู้นะ 55555555555 อะไรกันพี่กล้า พี่ก็ไม่ถามผม อิอิอิอิอิอิอิอิ อย่างอลน้องเลย ไว้วันงานโคราช 22 เจอกันครบทุกตัวที่งานเลยพี่ อิอิอิอิอิ แต่สงสัยนางเบ็นนี้ จะไม่ได้ไป ฮีสมาพอดีเลย อิอิอิอิอิ เสร็จ :-D :-D ขอบคูณพี่ๆ ทุกๆ คนมากเลยนะครับผม นี้ก็ครอกเดียวกัน ทอมสโตนเข้าเหมือนกัน image
    ไฟล์แนบ
    yhn.jpg 51K
  • ขอบคูณครับพี่ aungkan_pae ไม่ขนาดนั้นหร็อกครับพี่โต ในบ้านเราก็มีหลายอยู่เน้อ 5555555หันแน่พี่อาท ของพี่อาทก็มาแรงเหมือนกันนะครับ รั่วสุดๆ เลยขอบอก ครับผมพี่หมวด ก็อยู่บ้านพี่หมูไงครับ อิอิอิอิอิ ทำเป็นไม่รู้นะ 55555555555 อะไรกันพี่กล้า พี่ก็ไม่ถามผม อิอิอิอิอิอิอิอิ อย่างอลน้องเลย ไว้วันงานโคราช 22 เจอกันครบทุกตัวที่งานเลยพี่ อิอิอิอิอิ แต่สงสัยนางเบ็นนี้ จะไม่ได้ไป ฮีสมาพอดีเลย อิอิอิอิอิ เสร็จ :-D :-D ขอบคูณพี่ๆ ทุกๆ คนมากเลยนะครับผม นี้ก็ครอกเดียวกัน ทอมสโตนเข้าเหมือนกัน image
    ไฟล์แนบ
    yhn.jpg 51K
  • เยี่ยมครับ พี่ชาญ
  • งามๆทั้งนั้นเลยนะครับชาญ.
  • ชาญ มีแต่หมาสวยๆๆนะเรานะ /เลี้ยง บูลลี่แล้วเกิดแบบนี้ **หมาแดงส่งมาทางนี้ดีกว่านะชาญ :013:
  • ขอบคูณครับว่าน ขอบคูณครับคูณ A_Robocopo1 พอดูได้ครับผม ครับพี่เอ เอางั้นเลยอะพี่ ถ้าเอาแดงๆ ไปผมก็มีไม่ครบทุกแบบดิพี่เอ อิอิอิอิอิอิอิอิอิ ขอบคูณครับทุกๆ คนเลยนะครับ :029: :030:
  • บ้านนี้ของแรงน่ะเนี่ยะ :063:
  • โห ขอบคูณครับพี่ออน เป็นเกรียจอย่างยิ่งเลยครับผม พอดูได้ครับผม ยังไงฝากเนื้อ ฝากตัว ในวงการพิสบลูด้วยนะครับ :029: :029: :029: :029: :029: :029: :029: :029: :029:
  • แถวด้วย ชาลี ลูกโบย่า กับ คูโซ่เรดบลูลี อีกสัก 2 ตัวครับบบบบ สังกัดโคราชเช่นกัน imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38752.JPG 55K
    SNV38759.JPG 74K
    224972.jpg 59K
    225015.jpg 51K
  • แต่ละตัวสุดๆไปเลยครับพี่ งามโปต....
  • ชอบ ทอมที่ซู๊ดดดดดดดดด
  • ชอบคูณครับคูณ BigFoot คูณ Best_Zu เหมือนกันครับ ทอมนี้สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-D
  • สวยเกิ้นนนนนนนนน.....................อยากได้อ่ะ
  • รีบจัดมาเลยพี่หล้า ให้เวยเลยเน้อ 555555555 ขอบคูณครับบบบบ ;-)
  • พี่ชาญ ชาลียังหล่อ เล้าใจน็อคเหมือนเดิมเลยครับพี่ ถ้าวันนั้นไม่เจอชาลีซะก่อน ตอนนี้คงไม่มีไอ้คิว แน่ๆเลย
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8179.JPG 89K
    IMG_8243.JPG 78K
  • อิอิอิอิอิ ดีใจด้วยครับน็อค เบื่อยังอะ ถ้าเบื่อก็ส่งมา อิอิอิอิ :-D
  • ยังไม่เบื่อครับพี่ชาญ กำลังสนุกเลย ตอนนี้ก็กำลังหา เรดบูลลี่ เมีย อยู่เหมือนกัน ว่าจะนำเข้า ...เชียงคาน ซักกะหน่อยครับ อิอิอิ
  • 55555555 งั้นเดียวพี่ต้องนำเข้า ................. โคราชบ้างแล้ว อิอิอิอิอิอิอิ
  • ถ้าได้มาก็เอามาแบ่ง เชียงคานซักกะตัวหน่อยเด้อ พี่ชาญ
  • วันนี้ว่างมาเล่นตลอดทั้งวันเลยนะครับบบบบบบบ อิอิอิอิอิ จัดไป
  • เล่น F เปร่า ไปคุยกันในนั้นได้เลยนะครับ ชื่อนี้เลย ชาญ pit ไปละ
  • วันนี้นักท่องเที่ยวยังไม่เยอะเท่าไหร่ครับ ต้องรอตอนเย็น กับพรุ่งนี้แหละครับ งานเข้าแน่นอน
  • รวยๆ นะครับน็อก อย่าลืมกันเน้อ แบ่งๆ มาบ้างก็ได้ครับบบบบบบบบ อิอิอิอิอิอิ
  • ฝากไปปั้นหน่อยจิ พอไวไหม 55

image
    ไฟล์แนบ
    q4.JPG 111K
  • ขอบคุณครับพี่ชาญ ไม่ลืมแน่นอน แต่ตอนนี้รอให้รวยก่อน อิอิอิ
  • ต้องงัดของลับออกมาโชว์บ้างโว๊ย55555555555555ขู่ชาญเอาไว้ก่อน55image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0117_resize.JPG 140K