ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องใหม่ฝากตัว
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    THE--LUGER-1982.gif 50K
    LUGER-1.jpg 69K
  • ขอฝากตัวพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกท่านมีอะไรก็ช่วยแนะนำบางนะคับ ขอบคุณป๋ามาร์คมากที่ให้ได้เข้ามาอยู่ใน pitbull zone ได้มาพูดคุยและแชร์ประสบการกับคนอื่นบาง และจะได้มีสังคมพิตมากขึ้นimage
    ไฟล์แนบ
    basuka-4.gif 72K
  • image
    ไฟล์แนบ
    basuka-5.gif 71K
  • น้องใหม่ที่บ้านเองคับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    basuka-6.gif 74K
  • พึ่งเอามากำลังอุ่นอยู่เล้ย
  • สวยมากครับ
  • สวยมากคะ
  • เที่ยวชมฟาร์มในปีที่ผ่านมากimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    เที่ยวชมฟาร์ม-1.gif 73K
    เที่ยวชมฟาร์ม-2.gif 92K
    เที่ยวชมฟาร์ม-3.gif 90K
    เที่ยวชมฟาร์ม-4.gif 83K
    เที่ยวชมฟาร์ม-5.gif 70K
    เที่ยวชมฟาร์ม-6.jpg 27K
  • ขอขอบคุณ พี่อร PATPIOT และ คุณ ปรีส ฮ็อดแมน ที่ให้ความกรุณาเข้าชมที่ฟาร์มและความรู้ สาระดีๆ เกี่ยวกับการเลี้ยงพิตบูล ขอบคุณมาก ๆๆ คับ
  • ขอบคุณมากคับ สำหรับคำติชม
  • น้องใหม่เป็นลูกใครหรือครับอยากเห็นพ่อแม่จัง หน่วยก้านดีครับ
  • imageimage
    นี้แหละ พ่อแม่ มันคับพอใช้ได้ไหมสายนี้
    ไฟล์แนบ
    ปิรันย่า-รูปเทพ.jpg 39K
    มาทัน.2.jpg 21K
  • หัวนมเหรอน่ะ อิอิ :033:
  • มันใหญ่เต็มปากดีคับ จะได้ดูดแล้วโตเร็ว 555
  • กระดูกดีครับ กระโหลกดีครับ
  • ยินดีต้อนรับสู่บ้านของคนจริงครับ
  • ขอบคุณมากคับป๋า ที่ให้เกียรติผมได้เล่นในบอร์ดนี้คับ