ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มาเฉลยกันดีกว่าว่าเราเลือกคู่เมท ตัวไหนให้กับเมก้า

แน่นอนชั่วโมงนี้จะเป็นใครไปไม่ได้นอกจาก Gangster

ของ Parkway Bully ขอบคุณคุณปูที่ไว้ใจในตัวแม่พันธ์

ของเราครับ

image

• Pedigree ของ Gangster

image
  • ส่วนแม่พันธ์ของเรา Mega

image
  • Pedigree ของ Mega

image
  • ตำนาน Standard Bully ในเมืองไทยในเริ่มขึ้นแล้ว

____This is how the legend are made____

• แม่พันธ์ทำไมล่ำบึ้กจัง ออกมาจะเป็นยังไงน้าาาาา :033:
  • 555 ขอบคุณที่เฝ้าติดตาม ตื่นเต้นจนลืมโพสตรูปเลย

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0964_resize.jpg 49K
  • นึกว่าจะอดใจไหว !!!

อิอิ
  • ลูกเมกาไดร์ฟ จะชื่อ ซุปเปอร์แฟมิคอม หรือเปล่าครับ ฮาา
  • คู่สร้าง คู่สมดีแท้ครับ เป็นอะไรที่น่าติดตามมาก :006:
  • ผมจำกระเบื้องได้ กับน้องตองได้ แต่พี่มุไม่มีรางวัลล่อใจ
    เลยไม่ตอบ555555555555
  • โดนๆๆๆๆๆๆๆ รอดูลูกหมาคร๊าาบบ
  • ขอรอด้วยคนครับๆๆๆๆๆๆ
  • จ๊าบบบ
  • แนวทางในการผสมครั้งนี้เราต้องการลูกสุนัขที่ถูกต้องตามลักษณะ
    มาตรฐานสายพันธ์ โครงสร้างพื้นฐานทางกายภาพสวยงาม มีบล็อก
    หัวที่สวย มีจิตประสาทที่ดี แรงขับที่ดี แข็งแรง ผมไม่ได้ให้ความสนใจ
    ว่าลูกสุนัขจะออกกี่ตัว แต่ล่ะตัวจะมีสีอะไรบ้าง

ขอบคุณทุกๆ คห. ครับ อีก 60 วันจะเปิดให้จับจองกันนะครับ

Pick 1 male:__________________ Pick 1 female : __________________

Pick 2 male:__________________ Pick 2 female : __________________

Pick 3 male:__________________ Pick 3 female : __________________
  • ลูกออกมานี้ ตำนานปี 54 เลยครับพี่มุ
  • gangster มาแว้วๆๆ
  • ผมจองตัวนึง เอิ๊กๆ
  • สำหรับคุณต้นตัวผู้หรือตัวเมียพิกแรกไปเลย :o016:
  • อยาก กด LIKE หลายๆ ครั้ง :063: :063: :063:
  • @ ปอ รอเห็นตัวเป็นๆ ก่อน เด๋วมีประกวดตั้งชื่อดีฝ่า
    เอาขำๆ มันตาโกลด์ 1 ลัง เป็นของรางวัล อิอิ

เด๋วขอสนับสนุนจากคุณต้น
  • จัดไป 1 ลังครับพี่มุ !!!

เริ่มจาก กี่ตัว ผู้/ เมีย เท่าไรก่อนดีมะครับ ?
  • ใครเป็นผู้ออก ตัวผู้หลักที่หนึ่งครับ ฮาาาา :-D
  • ขอบคุณ คุณต้น มันตาโกลด์ ครับที่เป็นสปอนเซอร์
    สนับสนุนของรางวัลให้เพื่อนๆ ได้ร่วมสนุกทายผลกัน
    อิิอิ

คำถามแรกเลยนะครับ

คอกนี้จะมีกี่ตัว เป็นตัวผู้กี่ตัว ตัวเมียกี่ตัว เด๋วใกล้ๆคลอดแล้ว
    ผมจะมาทวนคำถามอีกครั้งนะครับ ให้เพื่อนๆ ได้ร่วมทายผลกัน
    ใครทายถูกเป็นคนแรกจะได้รับรางวัล มันตาโกลด์ 1 ลัง

คำถามนี้จะมีทั้งหมด 3 คำตอบนะครับ เริ่มที่จะออกทั้งหมดกี่ตัว?
    เป็นตัวผู้่กี่ตัว ตัวเมียกี่ตัว ผู้ที่ทายได้ถูกทั้งหมดและทายถูกเป็น
    คนแรกถึุงจะได้รางวัลนะครับ

image
  • ออก 8 ผู้ 5 เมีย 3 ค่ะ