ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ได้ต่ะอั้นก่เอาไปก่อนน่ะก่ะอ้าย55555555
  • อ้ายเตรียมของล่ะ วันพูกบ่ายจะเข้าไปเน้อ
  • พี่สมพงษ์ครับ

หมาตัวนี้ชื่อไรครับ

ช่วยเอารูปพ่อแม่ลงให้ดูหน่อยได้ไหมครับ :-D
  • พี่สมพงษ์....ที่ฝากหาพ่อพันธุ์...รบกวนหน่อยน่ะค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0679.jpg 47K
  • ออฟ หมานอก ต้องให้พี่ตั้มช่วยแล้วหละคร้าบ
    ใครมีพ่อพันธุ์ ช่วยนำเสนอหน่อยครับ ที่บ้านผสมไปหมดแล้ว
    อ้ายเก่ง ทรายน้ำท่วมอยู่ครับ55เข้ามากิ๋นเบียร์ก่อนกะได๋ เอ้อเอาลูกโจโจ้+อีบัวไปตัดหูก่อนท่าจะดีเนาะ
    ต๋อมหมาเป็นไดผ่องimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    237393.jpg 11K
    DSC03780.jpg 103K
    DSC03776.jpg 125K
  • ไอ้เบิ้มตัวนี้งามเลยอ้ายสม ... ว่าไปแหละก้อเสียดาย เก็บมาไว้เห่ดีก้า เหอ เหอ
  • เอาไปหยั้งล้ำเหลือเดียวเป๋นผีบ้าเน้อ5555
  • เอาตั๋วแม่ตั๋วนั้นอ่ะเน้ออ้ายสม เอามาแก้มือใหม่สักรอบ เหอ เหอ
  • เตื้อนี้แก้มือบะได๋จะเขแก้เตี่ยวละเน้อ
  • เตื้อนี้หากพลาด จะเลิกเลี้ยงพิทบูล ไปเลี้ยงจิ้งกุ่งแหละ เหอ เหอ
  • ผมอยู่เชียงใหม่นะครับ อยากได้ลูก red nose ตัวเมียสวย ที่ไหนพอมีบ้างครับ
  • เมื่อแลงไปไปซ้อมรางโทรฮ้องต้วยเน้อ
    เปรมยืมขายก่อนเน้อ ตัวเมียสวยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    untitled.bmp 218K
    DSC03544.jpg 140K
    page.jpg 112K
  • ขอบคุณพี่keng-cm มากๆครับ ที่ช่วยเป็นธุระ เรื่องตัดหูให้ ทั้งวาด ทั้งดาม ผลออกมาอย่างที่เห็นครับ ว่างๆ ค่อยจิบเบียร์ด้วยกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1744.JPG 206K
  • อืมมมม ไอ้เจ้าตัวนี้ มันไม่เบาเลยพี่สมพงษ์ ดูแล้วนึกถึง Tiny ญาติของมันเลย ;-)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    nn.jpg 125K
    20.jpg 152K
  • โดนลู่ตัวแม่ไปแห่มแหละก้านิ
    :002: :002: :002:
  • เจ้าตัวนี้...มันเหมือนหมาที่บ้านผมมากกว่านะ....พี่ ส.ว2
    ไฟล์แนบ
    237671.jpg 152K
  • image
    ไฟล์แนบ
    237671.jpg 152K
  • ตัวเมีย ล่ำ ๆ โอชองจากอาจารเฉลียวไช่ไหมคับ สวยมาก ๆ.....
  • อ้ายนี้จะไดโทรไปก่บ่ะติด เปิ้นจะเข้าไปจ้วยกั๋นแป๋งกรงน่ะอ้าย มีคนหนีไปกทมถ้าจะกลัวได้ผสมปูนก่าพี่555
  • มีภาระกิจคร้าบ....ไม่กลัวเลยผสมปูน สบายๆ แน่จิงรอให้กลับไปก่อนสิจะไปผสมให้ดูเลย เอาป่าว
  • คิดถึงน้องบัว บ่ฮู้เป้นได๋ผ่องแล้วนิ
  • นักฟุตบอลพร้อมกันรึยังครับ......
    ให้เปรมหายคิดถึง ใบบัว กะ น้องอารีimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03861.jpg 110K
    DSC03857.jpg 105K
    DSC03903.jpg 113K
  • แม่นละครับ โอชองค์ อาจาร์ยเอามาไว้หื้อเลี้ยงimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03851.jpg 105K
    DSC03853.jpg 143K
  • น้องบัวปิ๊กมาเป็นสาวหละปูนแหละก้านิ ... มิตติ้งเตอะหน้าเอาน้องบัวไปกำเน้อ ชอบขนาด
    น้องอารีลูกอ้ายโจ้ น้องจะเป็นสาวอกสามศอกก้า อกมาขนาด เหอ เหอ
    :006: :006: :006:
  • อีบัวเจ้าไปไหนบ่าฮู้ ลักมาเลี้ยงหื้อก่อนimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03847.jpg 112K
    DSC03846.jpg 127K
  • ตั้มไอ้นี้เสือหาญ น่าจะฟรอน์โซลิดหน่วยก้านไม่เบาเหมือกันimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03922.jpg 75K
    DSC03921.jpg 72K
    DSC03918.jpg 92K
  • ว่างๆไปลักพาตั๋วน้องอารีเอามาเล่นตี้บ้านผ่องดีกว่า เหอ เหอ
  • มาเอาไปกำกู่ก่อได๋หลุ555นึกว่าขี้จิ้อี้
  • พี่ สมพงษ์ บ้านไกลจังแต่อยากไป เพราะ มีหมาสวย ๆ และเทคนิควิธีการเลี้ยงเยอะแยะเลย
    สักวันจะเข้าไปนะคับ ขอเบอร์โทรติดต่อด้วยคับ...(แถว Big Cไช่ไหมคับ)
  • จะบ่เหลือตังค์กิ๋นเหล้าน่ะก่ะ ช่วงนี้อดเหล้าอดเบียร์มา 3 วันแหละ หง่อมปากขนาด
  • หาข้อมูล glock แล้วเจออันนี้พอดี ... เก่งเป้นล้ำเป้นเหลือ เหอ เหอ

• รถถังใกล้พร้อมผสม แล้วนะคร๊าบ จะเป็นหนุ่มแล้วววว
  • รถถังรูปหล่อ กะ008imageimage
    ไฟล์แนบ
    234171.jpg 213K
    234516.jpg 58K
  • meehpol บ้านนอกก่อไกลเป๋นธรรมดา555
    นักกีฬาเตรียมตัวเน้อครับ เดียวรอศูนย์หน้าลุกกรุงเตบมาก่อน เหอๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    212677.jpg 77K
  • ว่าแต่เดือนนี้มิตติ้งไหนคับ...............
  • มิตติ้งรอบนี้เด๋วหากองหลังไปเพิ่มสัก 2-3 คนเน้อทีมเจียงใหม่
    กองหน้าลำปางหนาเก่งล้ำไป หลุดยิง หลุดยิง โกลหลบลูกยิงบ่ตัน เหอ เหอ
  • สัปดาห์นี้ป่ะแนะ มีตติ้งอ่ะ
  • บ่เมาบ่ปิ๊กเน้อ ... เมาแล้วนอนสนามบอลเลย เหอ เหอ
  • อาทิตย์นี้ ผมต้องไปพัทยา เลื่อนมิตติ้งเป็นเสาร์ที่ 15 ไม๊ครับบบบ แต่ก็แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่นะครับ แต่อยากเตะบอลอีก ใครไม่ฟิตระวังโดน ยิงพรุนนะครับบบ 5555 :-D

image
    ไฟล์แนบ
    p3_resize.jpg 165K
  • ไปเล่นด้วยได้ไหมคับ แล้วพี่ ๆ เอาหมาไปด้วยไหมคับ
  • เปิ้นโทรหาก่ติดต่อบ่ได้เนาะอ้าย
  • อ้ายสมพงษ์ แม่นางโอชอง มันจะฮีตรอบสาม แล้วแม่นก่ครับ
  • โอ้ะ ยังบ่ะได้ฟิตซักน้อยเลย อาหยังถึงมิตติ้งแหมเมาะ อิอิอิ
  • มิตติ้งรอบนี้ขอเล่นเป็นไลน์แมนเน้อ สบายดี เหอ เหอ
  • มิตติ้งหน้าจัดที่ไหนคับ...
  • มิตติ้งเลื่อนก่อนก็ได้ หื้อน้ำ ผ่านไปก่อนก็คงดี ไผ่บ่าฟิตจะได้เตรียมตั๋ว น้อ ว่าไดกั๋นผ้องimage
    ไฟล์แนบ
    203989.jpg 36K
  • จะเลื่อนทำมัยคร้าบ....เอามันตอนน้ำท่วมนี่แหละ เปียกดี ฮ่าๆ
  • หรือครับ นังอีฟ กะไอ้ดุ๊ก หนีน้ำไปอยู่ชัน2 แล้วครับ กลับมาเพี้ยวขี้เฮียเน้อ
  • http://tsm.ch7.com/contestant-profile.aspx?ContentID=2169

เชียร์...กันหน่อยนะคร้าบ...
  • กรีนวัลเล่ย์...น้ำไม่ท่วมหรอกคร้าบ...พี่ ส.