ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • หิว เย็นโฟท้ายซอย
    หิว บรรยากาศร้านเน็ต
    แล้วเจอกานเพื่อนเกลอผีแดงจงเจริญ
    แจ้งเรื่องโลโก้ครับ เสร็จละแต่รูปที่ตกลงกานมานฮายีน่า เด๋วขอหารูปสวยๆ มาใส่แล้วจะแจ้งเพื่อน พี่พี่ อีกทีว่าแบบไหนโอเคร
  • image

ฝากท่าน Westman MRW Pi Cantona มานพอดูได้ไหม?
    ไฟล์แนบ
    ย่อ.jpg 38K
  • :o043: สวยครับ แต่ผมว่าหารูปกล้าม ๆ เท่ ๆ ได้ปะครับ ลากขาไขว้ผมว่าไม่นะ
    ไม่ว่ากันนะครับ
    ขอบคุณครับ ... อิอิ
  • ครับท่าน jutaro ครับเพื่อนๆกลุ่มกาญจนบุรีส่งรูป หมาสวยๆมาฝากไว้ในหน้านี้ได้เลยครับ ผมก็ดูหาๆอยู่เด๋วตัดไว้ๆหลายๆตัวแล้วมาเลือกกานว่าจะเอายังไง จะจัดทำเสื้อใส้กันคนละตัว2ตัว เอาฮาๆ

ใครมีข้อเสนอเรื่องโลโก้จัดมาได้เลยครับ ช่วงนี้พอมีเวลาก็ลุยๆไป
  • เด๋วขอนุญาติเอาฮายีน่าออกนะครับ ผมก็ว่ามานไม่เลิศอยู่
    แต่ตัวนี้มานมีติดถ้วยเลยได้สิทธิ์ก่อนครับ
    ติได้ด่าได้เอาตรงๆ คนกาญจนบุรี :063:
  • สวยดี แจ่ม
  • image
    ลองรูปนี้ดูท่าน
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 63K
  • รูปสวยดี ท่าน m_kan
  • กินเจเหมือนกัน(เมาทุกวัน จำเจจริงๆ 555+) :)
  • ออกพรรษานี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ได้เจอกานอีกล่ะ 555+(ท่านMRW ท่านwestman ท่านm_kan ท่านpi และก็ท่านpetertoon ด้วย ไม่ได้ปะกันนานและ :-D
  • ปล.ท่านwestman กรุณาเปิดร้านเร็วๆหน่อย วันนั้นผมแวะเข้าไปหาตอนเที่ยงๆยังไม่เปิดเลย ลูกค้ารออยู่ประมาณ 10กว่าคน เห็นจะได้ (ที่ร้านขายข้าวข้างๆอ่ะน่ะ ไม่ใช่ร้านเกมส์หรอก ฮ่าๆๆ) :)
  • imageimageimageimageimage-ต้องขอขอบคุณท่าน m_kan มากครับกลุ่มเราจะมีโลโก้แล้ว555imageimageเอาแค่ลายเส้นเจ้าตัวนี้ได้เปล่าชอบมากๆ555
    ไฟล์แนบ
    P1000579.JPG 143K
    IMG_2054.JPG 215K
    P1000670.JPG 80K
    P1000754.JPG 87K
    Copy of P1000581.JPG 142K
    Hyaena_eximia_head.jpg 113K
    หมาจินตนาการของปิ.jpg 9K
  • imageimage
    Pit Bull of the West.
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 9K
    230631.jpg 22K
  • เมืองกาญจน์ฯหมาสวยๆเพียบเลย :m98:
  • หวัดดีคุณปิ คุณเก้ว โลโก้สวยดีนะครับ
  • image
    เอารูปนี้เลย สวย
    ไฟล์แนบ
    238094.jpg 22K
  • up...เอาด้วยๆๆๆ....
  • เด๋วขอเวลานิดนะครับท่าน Westman Pi งานเข้ามายุ่งๆอีกครั้ง เด่วฟิวริ่งมาจัดทันที(เหนื่อยเหลือเกิน)
    ออกเจเตรียมตัว ออกพรรษา ก็เตรียมใจ เจอกันเน้อ
  • จ๊าบ ๆๆๆๆๆๆ :o010:
  • พี่น้องเมืองกาญจน์สบายดีนะครับ ต้องขอบคุณน้องเอ็ม ที่เข้ามาช่วยสร้างสีสรรและความตื่นตัวให้กับพี่น้องพวกเรา ใกล้จะได้มีโลโก้ และชื่อกลุ่มกันซะทีนะครับ
  • ต้องขอบคุณ คุณAuun คุณnoy_22 มากครับ ที่แวะเข้ามาทักทายพวกเรา ขอบคุณแทนพี่น้องเมืองกาญจน์ด้วยครับ สำหรับคำชม ขอบคุณมากครับ
  • m_kan พี่ขอฝากเป็นธุระ ด้วยครับ
  • คุณเก้วครับ ผมน้อยนะครับที่เจองานนครฐมนะครับ ฮัมเมอร์จะมีลูกแล้วครับ เสื้อพิทเมืองกาญน์ถ้าเสร็จจอง 2ตัวครับ
  • พี่ pi ครับ อยากดูรูปลูกเจ้า ชอร์คโกแลต อัพมาชมกันบ้างนะครับ ติดตามผลงานอยู่ ขอบคุณครับ..
  • สวัสดีครับทุกท่านที่มีใจรักพิทบลูกาญจนบุรี หารูปสุขนัขต้นแบบเจอละเด๋วจัดการแล้วมาดูกันนะครับ(รูปนี้สวยโดนใจ)

งานเข้ายุ่งๆนิดหน่อยแล้วจะดำเนินการให่ครับ รูปนี้ว่าไงท่าน MRW PI WESTMAN CANTONA WOOT TOON image
    ไฟล์แนบ
    238129.jpg 19K
  • แจ่มดี ท่านm_kan กล้ามเป็นมัด :065:
  • จัดไปอย่าให้ เสีย
  • :o010: ตัวนี้โดนครับท่าน
  • o k .....เอาด้วย.....ๆๆๆ
  • จัดไปเลยท่านเอ็ม
  • ฝากน้องอุ๋ยลำปาง กับ พี่สมพงษ์ พอได้ปะ ฮันเตอร์ ทับทิม เสียดายตัวเมีย น้อยไปหน่อยimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture-6791.jpg 78K
    Picture-6790.jpg 71K
    Picture-6804.jpg 64K
    Picture-6801.jpg 59K
  • อายุได้ 22วัน เด็กหญิงบัตเตอร์ฟลายimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture-6787.jpg 65K
    Picture-6800.jpg 54K
    Picture-6787.jpg 65K
  • imageimageimageimageimage
    หนุ่มน้อยยังละอ่อน
    ไฟล์แนบ
    Picture-6696.jpg 68K
    Picture-6699.jpg 60K
    Picture-6703.jpg 66K
    Picture-6706.jpg 63K
    Picture-6709.jpg 63K
    Picture-6729.jpg 79K
    Picture-6739.jpg 70K
    Picture-6743.jpg 59K
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture-6744.jpg 65K
    Picture-6754.jpg 69K
    Picture-6756.jpg 64K
    Picture-6763.jpg 65K
    Picture-6703.jpg 66K
    พอก่อนไว้สัก -30 วัน จะให้ชมอีกรอบนะครับ เดือนธันวา จะไปแอ่วเหนือ ไว้เจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture-6706.jpg 63K
    Picture-6709.jpg 63K
  • สวัสดีครับ พี Lady ลูกหมา แจ่มทั้งนั้นเลยครับ :063: :063: :063:
  • ไปเจอหมาเพื่อบ้านมาครับ ชื่อเจ้าจ็อต หมาของคุณ chickbull นครปฐม เอารูปมาฝาก
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ppp6.JPG 120K
    ppp5.JPG 115K
    ppp7.JPG 125K
    ppp9.JPG 115K
  • หน้าตาเอาเรื่องเลยนะครับ ดูแล้วน่าจะไปติดไปทางพ่อเยอะด้วย ล่ำบึ๊กลูกพิทบลูชุดนี้คุณ Lady รอชมตอนอัพ30วันนะครับ :*
  • WEstmanหมายักษ์อิอิ
  • ตัวเมียงามครับท่านLADY :-D
  • WESTMANหมายักษ์อิอิ
  • westman หมาสวย ใหญ่ดี แจ๊วเลย...ชอบๆๆๆๆ
  • มาเที่ยวระยองได้สองสามวันแล้วครับ ทางเมืองกาญฯเป็นยังงัยกันมั่ง มาววววกานนนนอ๊ะยางงงงง
  • ใครเอ่ยคุ้นๆimage
    ไฟล์แนบ
    09102011074.jpg 196K
  • เขาเป็นใครหน๋อ เขามาจากไหน ใครไปทำอารายเขาเนี้ย
    :027:
  • image

มานจะเป็นประมาณนี้นะครับ ท่าน MRW WOOT WESTMAN PI CANTONA TOON และเพื่อนบอร์ดกาญจนบุรีทุกท่าน

เด๋วต้องปรับรายเส้นสุนัขใหม่ ถ้าแบบรายเส้นตามภาพมานคงตัดรายเส้นสกรีนได้ยาก เด๋วแต่เสร็จจะเอามาให้ดูอีกที แต่แบบจะเป็นประมาณนี้ ถ้าท่านใดมีแบบอื่นๆ ก็ทำมาดูกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    ย่อโลโก้.jpg 43K
  • image

แล้วเอาอินี่ติดด้านหน้าดีไหมนะ มาออกความคิดกาน
    ไฟล์แนบ
    แบบที่3ย่อ.jpg 38K
  • ฝากให้คุณชัยนะครับ
    image รูปนี้เป็นรูปของเจ้าตัวเล็ก
    image รูปนี้เป็นของเจ้าตัวใหญ่
    พี่ปิ ฝากลงพี่ไม่แน่ใจว่า m อะไรบ้าง ลองโทรคุยดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    P1000829.JPG 123K
    P1000830.JPG 131K