ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กาลครั้งหนึ่ง ณ อาณาจักรหมาแดง
  • ไปเที่ยวอาณาจักรหมาแดงของพี่วีกำแพงแสนมาเลยเก็บภาพมาฝาก

สำหรับคอหมาแดงคงถูกใจกันบ้างน่ะครับ

และขอบคุณสำหรับการต้อนรับอย่างดีอีกครั้งน่ะครับ
    image
    href="http://image.ohozaa.com/view/3e5b0" target="_blank">image
    imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
  • แจ่มๆทั้งน้านๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ชอบตัวสุดท้ายยยย หล่อมากกก
  • หมาสวย ตากล้องเฉียบ ผมว่าตัวเล็กมาแรงแซงตัวพี่แน่ๆ =D>
  • ไปกันตอนไหนแล้วพี่เอก :013:
  • ไปเมื่อวันศุกร์กลับมาถึงเมื่อตี 4 หัวรุ่งนี้เองตี้ ไปธุระนิดหน่อย

ขอบคุณหมวดครับสำหรับคำชม และยังมีตัวเล็กพริกขี้หนูอยู่อีกตัว สวยจัดแต่เสียดายลืมถ่ายมา

บ้านนี้แอบซุ่มใว้เยอะ
  • หน้าแบบนี้ 28เค แน่ๆ
    รูปสวยดีเอก เดินทางปลอดภัยดีนะ
  • ไอ้ตัวเล็กน่าสงสารจังเลยค่ะ เกิดมาแล้วแก่เลย 555
  • ไอตัวเล็กนี่มันลูกใครครับนั้น ฮ่าๆ อ้วนดีจัง พี่วีผมถอดเสื้อโชว์พุงเลย ฮ่าๆๆ
  • ตัวเมียสวยมากเลยค่ะ :033:
  • มีแต่หมาแดงสวยๆทั้งนั้น :063:
  • หมาแดงสวยๆเยอะมากๆช่วงนี้
  • แดงๆท้างน้าน :063:
  • งามๆทั้งนั้นเลยคับ

:063:
  • :063: Rednose Never Die
  • พี่วี แก่แล้วหรือครับทำไมผมเหลือแค่นั้นอ่ะ :-h
  • นี่มันอาณาจักร 28k แล้วพี่เอก

5 5 5 :o028:
  • ขับขึ้นมาเที่ยวพันกว่ากิโล ใจสุดยอดเหลือเกิน

ดูแลต้อนรับไม่เต็มที่ขาดตกบกพร่องต้องขออภัยด้วยนะครับพี่เอก
  • อาณาจักรหมาแดงนครปฐม(พี่วีครับ) ไม่ใช่28k 555
  • สวยงามมากกก :021:
  • ขอบคุณมากๆแล้วคร๊าบบบบบบบบบบบบ
  • หมาสวยภาพก็สวยครับพี่....
  • หมาแดงบ้านนี้มันอยู่แล้วครับ
    สองตัวนี้ก็มาจากพี่วีครับ เป็นลูกของ เอเลี่ยน(พี่วี)+เรดแมน(พี่โต้ง)
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3467_resize.JPG 118K
    IMG_3372_resize.JPG 141K
  • ดงหมาแดงเลยนะเนี่ย

บายตัวเลยนะลวดเพ่ไป กทม ไม่ได้พกเมียไปด้วย55555
  • แน่นอนอยู่แล้วว่าน เมียมีใว้เลี้ยงหมาเลี้ยงลูกโว้ยๆๆๆๆ

ชุด เรดแมน+เอเลี่ยน ยังมีตัวเมียอยู่ที่หาดใหญ่อีก 2 ตัวใว้มีโอกาสจะถ่ายมาให้ดู

• เด็ดๆทั้งนั้นเลยนะคับพี่เอก
  • ไม่รู้ว่าเจ้าของบ้านเข้ามาดูผลงานเค้าแล้วยัง