ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทดสอบความน่ากินExtreme bully
  • เห็นแบบนี้แล้วดังนั้นขอเตือนไว้ก่อน ระวังจะเสพติดจนถอนตัวไม่ขึ้น555
  • อิๆๆๆสงสัยต้องลองให้จมูกแดงน้อยกินสักนิดๆๆๆๆๆเผื่อแปลงร่างไม่ซนได้อิๆๆๆ
  • ของเขาดีจริงๆ^^
  • ของเ้ค้าดีจิง :063:
  • คลิปนี้ชัดเจนเลยครับ :063:
  • เห็นเเล้วยิ่งไม่กล้าซื้อใหญ่เลย ผมเองปัจจุบันก้อยังเป็นจะเล่าให้ฟัง

เมื่อสมัยมัธยม ผมเคยได้กินปลาหมึกย่างไม้ละ 5 บาทอยู่เจ้านึง เเม่ค้ามันทำอร่อยโครต เหมือนใส่ยาบ้าลงไปเลย เจอกี่ครั้งเค้าก้อขายหมด เอาปลาหมึกเสียบไม้ ใส่กล่องโฟม เเน่นๆกล่อง ปิ้งทีละ 20-30ไม้ เด็กนักเรียน แย่งกันเอาออกมาจากกล่อง ปิ้งเอง ย่างเอง ใส่น้ำจิ้มเอง (ที่ต้องทำเองเพราะกัวโดนคนอื่นเเย่ง)
    เเม่ค้ามีหน้าที่อะไร คนที่อ่านมาถึงตรงนี้อาจสงสัย ผมจะบอกให้ มีหน้าที่ ผลิตน้ำจิ้มมาใส่โหล เอาปลาหมึกเสียบไม้ ใส่รถเข็น เข็นมาขาย พอมาถึง จุดเตาถ่าน เสร็จเเล้วเเม้งก้อยืนเฉยๆ เก็บตังค์อย่างเดียว

ผมเองก้อเป็นคนนึง ตกเป็นทาส ปลาหมึกปิ้งของเเม่ค้าเจ้านี้ กินทีละ10-20ไม้ พูดไปยังเปรี้ยวปากเลย กินอยู่เป็นปีๆ สุดท้ายผมไม่เจอเเม่ค้าปลาหมึกปิ้งเจ้านี้อีก มันกลับกลายเป็นว่า ผมเหมือนเลิกกินปลาหมึกย่างไปเลย เพราะกินกี่ครั้งมันก้อไม่อร่อยเท่าเดิมอีกเเล้ว จนสุดท้ายผมเลิกกินไปเลย นอกจาก จะไปเจอน้ำจิ้มปลาหมึก ที่ผมลองชิมเเล้วว่ามันอร่อยจึงจะกิน (เเต่ยังไงมันก้อไม่เหมือนเดิมอยู่ดี) :-((

ปล.ใครพอจะตามหาเเม่ค้าคนนั้นให้ผมได้บ้าง ผมคิดถึง :-((
  • ยืนยันครับดีจริง ที่บ้านผม 2 บูลลี่ กับ 1 ชิวาวา พิสูจน์แล้วครับ :-D
  • @Zeedza จะสื่อ อะไรเหรอครับ . . . .
  • นี่แหละคือสิ่งที่ข้องใจมานาน ซื้ออาหารมาตั้งแต่กระสอบละสองพันกว่า ไม่ค่อยกิน เปลี่ยนมาเป็นพันกว่าอีกยี่ห้อ
    ก็ไม่อยากกิน จนลอง f1 มันฟาดอย่างเร็ว เกลี้ยง ตัวลูกชายมีเชื้อเรื้อนเปียก รู้เพราะเอาไปเทสต์ตอนตัดหู
    ไม่เคยออกอาการ ขนมันแว๊บ นี่แหละค่ะเป็นสิ่งที่ศรัทธาในอาหารยี่ห้อนี้ กลายเป็นว่าอ้อเป็นลูกค้าแต่ติดติดบุญคุณเจ้าของสินค้าซะงั้น จ่ายเงินให้เค้าแท้ๆ อิอิ :033:
  • ตอบแทนให้นะคะ คุณ zeedza จะบอกว่า กลัวติดแล้วหายไปไง แล้วจะไปตามหาที่ไหน
    บางเรื่องคิดไม่ต้องซับซ้อน เป็นมุขค่ะ ให้ขำๆกัน :033:
  • วันนี้ไปซื้อ F1สีม่วงมา พอแกะออกมาตกใจ+งง ข้างในแบ่งออกเป็นสามถุง ผมว่าอีกหน่อยต้องมีคนคิดแบ่งขายแน่เลย:-D
  • ไม่เคยเจอค่ะ มีด้วยเหรอคะ :033:
  • ผมเองก็พึ่งเจอมาวันนี้เองครับครั้งแรกเลย
  • ของดีเทคนิคไม่ต้อง :o036:
  • ผมไม่ได้กลัว พอหมากินติดเเล้วหายไปไหนหรอกคัฟ แค่กัวว่าอีกหน่อยเกิดต้องไปใช้ยี่ห้ออื่นมันจะไม่กินเลยไง เเบบเกิดบังเอิญว่าพอดีหมด เเล้วไม่มีเวลาไปซื้อให้มันพอดี สรุป ให้กินอย่างอื่นก้อไม่ยอม อะไรประมาณนี้อ่ะ เเต่คิดอยู่ว่าจะใช้เอฟวัน อันที่กระสอบ800กว่าบาทอ่ะ ราคาไม่เเพงสารอาหารครบ
  • ตอนนี้เอฟวันรุ่นสีม่วงข้างในจะแบ่งเป็นถุงละ 5 กิโลสามถุงครับ ทำมาเอาใจคนกินช้าอาหารจะได้คงความสดใหม่ตลอดเวลาครับ

• อันนี้เป็นการทดสอบครั้งแรก
  • ตอนนี้เอฟวันรุ่นสีม่วงข้างในจะแบ่งเป็นถุงละ 5 กิโลสามถุงครับ ทำมาเอาใจคนกินช้าอาหารจะได้คงความสดใหม่ตลอดเวลาครับ

เยี่ยมเลยคับ คุณภาพจริงๆ
  • image

ขอเอาความเจริญเติบโตของอาหารเอฟวันมาลงให้ทราบเพื่อเป็นกำลังใจและแสดงความขอบคุณนะครับ
    เป็นกราฟแสดงการเปรียบการขายปีนี้กับเป้าหมาย และมีตัวเลขย้อนหลังไปอีกสองปี จะเห็นว่าปีนี้เอฟวันเจริญเติบโตมากจริงๆ :-D

เส้นสีแดงคือประมาณการเป้าหมายการขายในแต่ละเดือน
    สีม่วงคือตัวเลขการขายปีนี้ที่ทำได้จริงจนเดือนที่แล้ว
    สีเขียวคือยอดขายปีที่แล้ว สีเหลืองคือยอดขายปีถัดไป
    ไฟล์แนบ
    KPI-F1-2011.gif 31K
  • ตัวแทนจำหน่ายแถวภาคตะวันออกมีที่ไหนบ้างโปรดแนะนำ ระยอง ชลบุรี
  • ดูจากรายชื่อตัวแทนจำหน่ายที่เว็บ www.f1dogfood.com ได้เลยครับ
  • รวยใหญ่และพี่ผม :-D
  • เป็นกำลังใจให้ มาร์ค รอยมาร เอ๊ย มาร์ค มาเฟีย ต่อไปค่ะ

อยากดูกราฟยอดคลิ๊กหลังจากที่ไม่มีผีบ้าง ครบรอบหนึ่งเดือนพี่มาร์คเอามาโชว์หน่อย :033: