ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Proudly to present

image

ชมได้แต่ห้ามวิจารณ์ ฮิ้วๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    HerculesA1rs.jpg 64K
  • image
    หน้าตรงก็หล่อเทพ

image
    ช่วงคอก็งามระหง

image
    งามไปทั้งตัว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0494rs.jpg 71K
    IMG_0496rs.jpg 64K
    IMG_0509rs.jpg 77K
  • image
    หันซ้ายบ้าง

image
    image
    ขวาบ้าง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0514rs.jpg 74K
    IMG_0638rs.jpg 66K
    IMG_0640rs.jpg 71K
  • image

ปิดท้ายด้วยมุมขาหลังว่าไม่ตึงนะจ๊ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0706rs.jpg 67K
  • image
    image
    พ่อกะแม่ ก็ไม่ขี้เหล่พอทนได้ เตรียมตัวลงสนาม Dec2-5 นี้แน่นอน :-D
    ไฟล์แนบ
    G2XPunaniRIOTS[1][1].jpg 109K
    G2-STILLCLOWNING.jpg 77K
  • อายุเท่าไหร่ ให้กินอะไรและมีวธีบริหารกล้ามเนื้ออย่างไรครับ สวยดีครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าที่ชี้แนะครับ
  • กินเอฟวันสีม่วง ปล่อยวิ่งเล่นตามปกติ อายุปีกว่าๆ ไม่รู้ว่าจะเทิร์นได้อีกหรือเปล่า
    ที่เลือกตัวนี้ก็เพราะเห็นว่ามันตรงตามมาตรฐานดี ขาหน้าตรง เส้นหลังดี ขาหลังมีมุมไม่ตึง
    จะลองเอามาร่วมประกวดดูเล่นๆ หมาตัวนี้เป็น Standard Bully ครับ
  • What ta heck is tat!!!

image
  • ไอ๊ยะ !!!!!!!!!!!

โดน อย่าง แร๊งส์ !!!!!!!!!
  • สวยครับป๋า แล้วตัวเมียแนวนี้มีตัวไหนในใจป๋าบ้างครับ (หมาในนะครับ)image
    ไฟล์แนบ
    234038.jpg 97K
  • ท่านหนึ่งยังไม่มีโอกาสไปเลือกชมเลยครับ เนื่องจากไม่มีโครงการบรีดด้วย เอาไว้เจอตัวไหนเจ๋งๆจะกระซิบบอกครับ
    อารมณ์ดีๆจะจับขึ้นเครื่องวิ่ง ให้กินเอกซ์ตรีมบูลลี่และอัดบูลลี่แมกซ์วันละสามเม็ด จะทำบุลลี่กล้ามๆออกมาดูเล่นสักตัว ฮิ้วๆๆ
  • โดยส่วนตัวประทับใจตัวนี้หลายๆอย่าง การวิ่งการเคลื่อนไหวดีมากไม่แกว่ง
    มีการซอยเท้าเป็นปกติ กระโหลกและหน้าคลีนมาก แทบไม่มีรอยยับบนใบหน้า
    และที่สำคัญมันใกล้เคียงเจ้าตัวในรูปนี้พอสมควร ถ้าหนากว่านี้อีกนิดมีเฮแน่ๆ
    image
    นาทีนี้ขอเล่นหมาตรงตามมาตรฐานชัวร์ที่สุดครับ
    ไฟล์แนบ
    porkyss.jpg 31K
  • G2 นี่เองนะครับ " Serious Dogs For Serious People "

image
    ไฟล์แนบ
    imagesCA6YBDDY.jpg 9K
  • ปีนี้อาจต้องเปลี่ยนแผน จะทำปฎิทิน 12 สุดยอดบูลลี่ที่สวยที่สุดในเมืองไทยแจก
    ใครอยากเป็นส่วนหนึ่งของปฏิทินปีนี้ ส่งรูปเข้าร่วมประกวดได้เลยครับ
  • รอ ลูกหมาคลอดก่อนได้มะพี่มาร์ค ? ทันไม๊ ? อิอิ
  • ปฏิทินจะเริ่มทำเดือนหน้าแล้ว เกือบลืมเลย ถ้าหารูปหมาไม่ได้คงแจกรูปดอกไม้แทน ฮ่าๆๆ
  • ดอกไม้ เปลี่ยนเป็นอย่างอื่น น่าจะกระตุ้นอารมณ์ได้ดีกว่านะพี่

ปล. ไม่กล้าเอารูปลง 555 :-))
  • ท่านต้อมเตรียมออกแบบรอไว้เลย
  • อัยยะ..พี่มาร์คจัดเต็มมาเลยนะเพ่ โดนใจสุดๆ :021:
  • image

ไฟล์แนบ
    41070_106042249453497_100001431683986_53764_2692118_n.jpg 69K
  • ทำไมวิจารณ์ไม่ได้ละคุณมาร์ค...ยังไงผมขอติหน่อยละกัน...
    ถ้าไม่เอาลงปฎิทินปีหน้ามีเคืองแน่ตัวนี้..
    ขอวิจารณ์หน่อยครับสำหรับตัวนี้...สวยไม่มีที่ติจริงๆ..
  • กระโหลก โหนกแก้ม ดั้งหัก บอดี้ รอสำหรับการ ฟิตร่างกาย
    เยี่ยมจริงๆครับ
  • งานโคราชไม่เอามาอดได้ของที่สั่งแน่ๆพี่มาร์ค
  • ผมพูดเล่น วิจารณ์ได้ครับ อยากฟังความเห็นจากทุกท่านเหมือนกัน ฮ่าๆๆ
  • สักวันผมจะมีอย่างนี้บ้าง
    ผมเชื่ออย่างนั้น
    สักวัน
  • เอาลูกมันมาฝากครับป๋า
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1124..jpg 173K
    IMG_5308.jpg 111K
    yaya-x-hercules.jpg 99K
  • สวยงามมาก
  • ก็เพราะรู้ว่ามันจ่ายลูกดี ถึงได้ยิ่งสนใจไงครับ เช็คประวัติมาหมดแล้วว่าตัวนี้ของจริง จึงต้องรีบซิว ฮ่าๆๆ
  • พักนี้เห็นบูลลี่ในเว็ปหลายตัวสวยๆทั้งนั้น
  • มาดูหน้าแม่มันกันครับ punani 2 thing
    อย่างกะตัวผู้
    image

image
    ไฟล์แนบ
    punani5.jpg 47K
    punani2.jpg 93K
  • ข้าน้อยมือใหม่มากๆสำหรับหมาบูลลี่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะท่าน :-D

มีข้อมูลเด็ดช่วยเสริมให้หน่อยก็จะขอบคุณมาก
  • โหน่าขโมยจริงๆๆๆๆ
  • คุณ hs5cpx เรามาร่วมมือกันวางแผนโจรกรรมดีไหม? :o041: :o003:
  • โห ว่าและคุ้นๆ hercules นี่เอง จำได้ว่าคว้าที่ 1 แสตนดาร์ดงานไหนมา ไม่รู้พี่ วันนั้นยืนเชียร์อยู่ :006:
  • ป๋าตัวนี้ของจริง
    สายเลือดดี สวยจริง จ่ายลูกได้ดีด้วย
    แต่งงย้ายค่ายได้ไงเนี้ย ย้ายเมื่อไรครับมาอยู่สามวาเปล่าจะแอบไปชมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2276.jpg 81K
  • Patriot ชื่อนี้ของเค้าดีจิง
  • หมาตัวนี้ก็เลือกไปตามความชอบบวกประสบการณ์อันน้อยนิด แค่รู้สึกว่ามันมีลักษณะดี และหลายๆอย่างมันสะดุดตามากๆ เลยอยากเอามาลองปั้นดู ก็ยังไม่รู้จะเกิดหรือเปล่า ตอนนี้ก็อยากจะรู้เหมือนกันว่าหมาที่เราชอบในสายตาคนอื่นเขาคิดกันอย่างไร :-D

ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวบุลลี่แมนมือใหม่คนนี้เข้าสู่วงการด้วยสักคนนะครับ
  • สวยงามครับพี่ :063:
  • ป๋าตาคมมากครับตัวนี้ใครเห็นตัวจริงแล้วทึ่งครับ สวยแบบเนียนตาเลย imageพี่น้องมันเมืองนอกไม่หนีกันเลยtypeนี้ครองใจมาก
    ไฟล์แนบ
    G2 x Punani.jpg 41K
  • บูลลี่ตัวแรกที่ผมชอบมากคือตัวนี้ครับ สไตล์ผมชอบหมาสวย คลีน ไม่ชอบหมาฟลีกครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Soljah-boiiRS.jpg 82K
  • โอ้ว...สวยมากครับ...
  • พี่มาร์คคับ ตัดหูแบบนี้เรียกเบอร์2รึเปล่าคับ หรือว่าเรียกยังไงคับ ขอบคุณคับ
  • ไม่รู้เบอร์อะไรเหมือนกัน รู้เพียงเรียกว่าค่อข้างสั้นแต่ไม่กุดครับ
  • ของเ่ล่นพี่มาร์ค มีแต่งามๆ :033:
  • ไม่ขนาดนั้นหรอกครับน้องอ้อ วงการนี้มันมีความหลากหลายมาก หมาแต่ละแบบก็มีความน่าสนใจต่างกันไป
    พี่ก็แค่อยากเข้าร่วมสนุก ทำตัวกลมกลืนและขอเข้าร่วมเป็นส่วนหนึ่งของคนในสังคมนี้เท่านั้นเองครับ :-D
  • โซจาบอยหมาในดวงใจอีกตัว
  • image

ใครมีรูป G2 สวยๆบ้างขอชมหน่อย
    ไฟล์แนบ
    20090226115502_20090215220319_G2-males.jpg 132K
  • จัดไปครับป๋า
    image

แถวบ้านพี่มาร์คน้ำมายังครับ
    ไฟล์แนบ
    G2-61.jpg 63K
  • คาดว่าพวกเราที่อยู่ชานเมืองคงรอดยาก น้ำมาเยอะเหลือเกิน ดังนั้นอย่าประมาทนะครับเพื่อลดความสูญเสียย้ายของขึ้นที่สูง ผมเตรียมกระสอบทรายไว้ 50ถุง เอาถุงอาหารหมาไปใส่มา ช่วงนี้ทรายขาดตลาดหาซื้อยากพอสมควร มีไดโวขนาดนิ้วครึ่งอยู่หนึ่งตัว ถ้าน้ำมาไม่เยอะคงพอสู้ไหว แต่ถ้ามาเป็นเมตรคงยอมรับสภาพครับ :001: