ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บูลลี่แต่เป็นหมาแดงมีมั๊ยคับ
  • ชอบบูลลี่แต่อยากเลี้ยงหมาแดงเลยอยากรู้ว่าบูลลี่หมาแดงมีป่าวคับ แล้วนิสัยเหมือนบูลลี่เลยหรือป่าวคับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อย แล้ววิธีดู ดูยังงัยว่าเป็นบูลลี่แดง ขอบคุนคับผม
  • มีครับ เยอะแยะมากมาย ของ พี่ เชญ Rama3ก็เพิ่งหมดไปเมื่อหัวค่ำนี้เองลองหาดีๆครับของ
    ค่ายRama3ยังมีอยู่ลองสอบถามไปดูครับ
  • ค่ายRama3 หมาแดงบูลลี่สุดๆ โครตๆ :-j :006:
  • เอ่อ จะเลี้ยงบลูลี่ แต่อยากเลี้ยงหมาแดง ...เอาไงดีครับเนี่ยะ 5555
  • คือพอดีว่าผมแยกไม่ออกว่าอันไหนเรดโนสอันไหนบูลลี่แดงครับมันคล้ายกันมากเลยครับ*เขาบอกว่าเรดโนสดุกว่าบูลี่จริงมั้ยครับ. ผมแยกไม่ออกเพราะกลัวพาดพอดีที่บ้านมีเด็กเล็กครับใครรู้วิธีบูลลี่-เรดโนส ชี้แนะด้วยนะครับ* ขอบคุณครับ
  • บูลลี่แต่สีเหมื่อนหมาแดงครับมีมั้ยครับ ขอบคุณครับ
  • ของผมพอได้มั้ยครับ
    บูลลี่สีแดงจมูกแดงด้วยอิอิอิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0651.JPG 150K
    IMG_0659.JPG 69K
    IMG_0655.JPG 78K
  • นี้หมาแดงเหมือนบลูลี55imageimage
    ไฟล์แนบ
    227462.jpg 86K
    DSC03525.jpg 125K
  • ผมคนหนึ่งที่ชอบแดงๆ เตี้ยๆ ล้ำๆแบบนี้นะ ในไทยมีเยอะแล้ว รามสาม พิทบูลเพาเวอร์ 28k แต่ละค่ายสวยๆทั้งนั้นเลยพวกนี้ เตี้ยล้ำทั้งนั้น
  • แบบนี้พอไหวมั้ยครับ บูลลี่เรดโนส เหมือนกันครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8179.JPG 89K
    IMG_7978.JPG 89K