ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความคืบหน้าของไอ้ทอง(Extreme Pitbull)
  • image
    TPC ฝ่ายกิจกรรม ขอเสนอ
    ความคืบหน้า ของไอ้ทอง Extreme Pitbull ของเมืองไทย

สุนัขตัวนี้จะอยู่ภายใต้การดูแลของ ครูเป็ด แห่งศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน หลังจากที่ส้มอมราได้นำมาฝากไว้ที่ศูนย์ฝึก ล่าสุดอาการหวาดระแวงเริ่มหายไปบ้างแล้ว และเริ่มเชื่อฟังคำสั่งครูฝึกเป็นอย่างดี ส่วนปัญหาอีกอย่างที่เพิ่งเจอคือผิวหนังบริเวณฝ่าเท้าบางมากทำให้เป็นแผลบ่อย เวลาเดินบนพื้นปูนก็ร้อนเท้าง่ายมาก ส่วนน้ำหนักตัวเพิ่มขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเนื่องจากทางศูนย์ให้กินอาหารสุนัข f1(สีม่วง) บวกกับออกกำลังกายอย่างสม่ำเสมอ กล้ามก็ขึ้นตามน้ำหนักตัวด้วย
    ไฟล์แนบ
    233259.jpg 88K
  • ส่วนคลิบนี้ เป็นคลิบเก่าตอนคุณส้ม อมรา ได้นำไอ้ทองมาฝากที่ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน
  • เจ้าทอง ดูท่า เป็น หมา ที่ ฝึกง่ายนะครับ
  • ชอบ ส้ม อมรา เท่โครต ส่วนเจ้าทองเคยเห็นตัวจริงแล้วชอบนะน่าทำหมาลากน้ำหนัก..55+
  • ลากจะไหวหราาาา
  • ผมว่าไหวนะ...555+
  • ที่ให้ทำลากไม่ใช่อะไรอยากให้เจ้าของมาเชียร์...5555++++
  • img src="/community/uploads/FileUpload/12/238812.JPG" />
    ไฟล์แนบ
    100B0620.JPG 63K
  • เก่งทั้งเจ้าทอง และคนฝึกค่ะ เยี่ยมมาก :063:
  • เขาสัญญาถ้าว่างจะมาร่วมกิจกรรมกับเราทุกครั้ง แต่รู้สึกวันนั้น แม่ป่วยเลยมาไม่ได้
  • เห็นว่าคุณส้มจะให้หมาตัวนี้แก่คนที่สนใจ ไม่ทราบว่าเรื่องนี้ เขาเปลี่ยนใจไปหรือยังครับ?
    แต่เห็นพัฒนาการดีขึ้น ยินดีด้วยนะครับ =D>

http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/464355#Comment_464355
  • หมาตัวนี้อยู่ในความดูแลของดีวันแล้วครับ ด้วยเหตุผลที่คุณส้มเป็นคนตัดสินใจเอง
    สิ่งสำคัญคือ ดีวันเป็นสถานที่ ที่คุณส้มสะดวกต่อการมาเยี่ยม (ใครอยากเจอคุณส้มก็ติดตามผ่านPitbullzoneได้หรือจะมาจับจูบลูบคล้ำก็มาได้ที่ดีวัน)
  • image
    ไฟล์แนบ
    232052.jpg 96K
  • หมาตัวนี้อยู่ในความดูแลของดีวันแล้วครับ ด้วยเหตุผลที่คุณส้มเป็นคนตัดสินใจเอง
    สิ่งสำคัญคือ ดีวันเป็นสถานที่ ที่คุณส้มสะดวกต่อการมาเยี่ยม (ใครอยากเจอคุณส้มก็ติดตามผ่านPitbullzoneได้หรือจะมาจับจูบลูบคล้ำก็มาได้ที่ดีวัน)

พี่กร ... กำกวมนะเนี่ย .... มาจับจูบลูบคลำนี่..คนหรือหมาครับพี่... :o023:
  • ก็หวังว่ามันจะกลายเป็นดาวอีกหนึ่งดวงมาประดับวงการนะครับ
  • ไอ้ที่จับจูบนะหมานะไม่ใช้คน (พิมพ์ผิด)