ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

F1มีอาหารลูกหมามั้ยครับ
  • พี่มาร์คครับf1มีอาหารลูกหมามั้ยครับพี่ พอดีหมาผมกินบูลลี่เอ็กตรีมผสมกับรอยัลคานินหมาเล็กอยู่ มันไม่ค่อยกินเลยอยากเปลี่ยนเป็นบูลลี่เอ็กตรีมกับf1แทน ลูกหมาผมอายุ3เดือนครึ่งครับเบ็นบูลลี่คับ ขอบคุณครับพี่
  • F1 สีม่วงครับ
  • ตามนั้นคับ
  • แช่น้ำแช่นมให้นิ่มก่อนก็ดี กะเพาะจะได้ไม่ทำงานหนักค่ะ
  • ก้อมันจะไปกินดีได้อย่างไรคัฟ เจอบูลลี่เอ็กตรีมเข้าไป รอยัลคานิน เป็นกากอาหารสำหรับสุนัขไปเลย :-))
  • F-1ถุงม่วงไงคัฟ จัดเลย หมาเด็กชอบกิน ;;)
  • เคยซื้อกระสอบละ 590 ให้ลูกหมากินเพราะสี่ม่วงหมดรอไม่ได้ ก้อฟาดเรียบเช่นกันค่ะ :033: