ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ภาพพื้นสแลท For พี่มุ Dog Fun Park (และ เพื่อนๆ)
  • แบบนี้ครับพี่ ที่ผมเคยพูดถึง ว่าดี

image

ส่วนอันนี้ ผมเคยใช้เมื่อนานมาแล้ว

image

จะเห็นว่า สัดส่วนของ ร่อง/พื้นทึบ แอตกต่างกันครับ
    พื้นที่ ราบกว่า แบบนี้ เลี้ยงได้ ตีนไม่เสียครับพี่
    ไฟล์แนบ
    Swing_G10.jpg 72K
    Swing.jpg 93K
  • รูปไม่ขึ้น ลงใหม่ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Swing_G10.jpg 72K
  • กดแทรกรูปด้วยคับ...
  • แจ๋วครับ จะลองไปซื้อหามาใช้บ้าง
  • แบบนี้มีสั่งซื้อที่ไหนบ้างครับ
    แล้วราคาเท่าไร ขนาดยังไง ขอความรู้ด้วยนะครับ
    อยากได้มาใช้บ้าง
  • ขนาด เท่าไร ครับ
  • ตอนที่เอาเข้ามาใช้ เป็นของ Germany ครับ
    ขนาด 60*80 เซนต์ครับ
    ราคา น่าจะประมาณ 750-800 บาท/ ชิ้น จำไม่ได้แล้วครับ
  • ลดได้เปล่าครับพี่ต้น ฮาาาาา
  • จะไหวหราาาา ราคาขนาดนี้ :o002:
  • ราคาขนาดนี้ คือ ราคา/แผ่นครับ
    ไม่รวมภาษี ไม่รวมค่าดำเนินการ !

สรุปแล้ว เลี้ยงบนขี้เลื่อยเหอะพี่ เอามาให้ดู แค่เป็นไอเดียว่า พื้นที่ เรียบกว่า มีสัดส่วน ร่องต่อ พื้นทึบต่ำๆ และ ไม่สาก มันเป็นยังไง
  • ทำไม ไม่กั้นคอก เเล้วขัดมันพื้นดีๆ เจาะรูตรงผนังคอก เอาไว้ฉีดน้ำไล่สิ่งปฏิกูล เผลอๆ เอาเบาะเล็กๆ ให้มันนอนได้ นุ่มดีด้วย อิอิ
  • ไม่กั้นคอก อะไรนั่น

เพราะกระทู้นี้ พูดถึง Slat ครับ....... :o040: