ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล โคราช สานสัมพันธ์
  • พาไปทั้งแก๊งได้เปล่าพี่ชาญ :o003:
  • 555555555555555555ดีมากันเยอะๆ เลย555555555
  • imageผู้สนับสนุนหลัก
    ไฟล์แนบ
    235271.jpg 23K
  • ขอนอกเรื่องนะครับ ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะทราบร้านขายรอก โซ่ราคาส่งบ้างไม๊ครับโซ่ลากรถนะครับยาวหกเมตร ผมจะเอาไปขายนะครับผมขายพวกอุปกรณ์ช่างน่ะครับ ร้านในโคราชนะครับใกล้หน่อย ขอบคุณครับ
  • ร้าน ยู่ซิน เลยครับอยู่ตรงสี่แยกไนท์บาร์ซ่า เวลาไปซื้อถ้าอยากได้ราคาถูกต้องซื้อกับอาแป่ะ อาแป่ะแกใจดี
  • ตามที่เอ็กซ์ว่าครับ ผมก็ไปซื้อโซ่สแตนเลสทำปลอกคอหมาร้านนี้หล่ะครับถูกดี
  • image

ลูกสาว 6 เดือนแล้วจ้า

ไฟล์แนบ
    IMG_5236.JPG 293K
  • อรุณสวัสดิ์ยามเช้า ของวันพักผ่อนครับบบ
  • อดพักผ่อนกับเค้าดิพี่ ต้องไปเรียน 55
  • ไปเช็คชื่อแล้วก็กลับ ทำเป็นมาบอกว่าไปเรียน555555
  • รู้ทันตลอด :o003:
  • ช่วงนี้น้ำท่วม บรรยากาศหงอยเหงาจัง
  • โคราชอากาศดี ค่อนข้างหนาวด้วยครับพี่มาร์ค. ด้านวิชาการพี่มาร์คให้พวกผมต้องเตรียมอุปกรณ์อะไรไหมครับพี่ หรือ พี่มีอะไรเสนอแนะจะเพิ่มเติมไหมครับพวกผมจะได้เตรียมการไว้รอ
  • อ้าวมีเกี่ยวกับด้านวิชาการด้วยหรือ แล้วให้ใครบรรยายละท่าน
  • ก็เอาแบบวันงานที่โรงแรมมนเทียนไงหล่ะพี่ท่าน. บลูลี่ (พี่หนวด). หมาแดง (เฮียใหญ่) หมากิจกรรม(จะเป็นใครไม่ได้นอกจากพี่)
    ถ่ายภาพ(เสี่ยยุทธ).
  • เราจัดเตรียมห้องประชุมสำหรับการให้ความรู้ด้านวิชาการกฎระเบียบของการเลี้ยง รวมถึงการประกวดสุนัขไว้แล้ว
  • พี่เตรียมแผนงานโปรโมทงานประกวดปลายปีนี้มาได้เลย
  • งั้นก็ต้องเตรียมจอและเครื่องฉายไว้ให้ด้วย
  • รับทราบศูนย์เค้าน่าจะมีครับ มีอะไรเสริมเพิ่มเติมอีกไหมครับ นอกจากผ้าห่ม
  • อาหารเพื่อสุขภาพ ฮ่าๆๆ
  • มีบริการตลอด อันนั้นไม่ต้องห่วง ตกเย็นพบกับวงดนตรีชุดใหญ่แดนเซอร์ 18 ชีวิต นักร้อง. 5 ชีวิต อาหารโต๊ะจีน คนมามากไม่กลัวครับงานนี้ ที่พักเหลือเฟือ ไม่เสียชื่อ TPC. หรอกครับป๋า
  • เจอแดนเซอร์18ชีวิต หนูอยากไปด้วยยยยยย....555555++++
  • ขอเชิญด้วยครับพี่ เอก. จะดีใจมากเลยครับถ้ากลุ่มพี่มา พวกเรายินดีต้อนรับกลุ่มสุพรรณทุกท่านครับ
  • ขอบคุณมากๆๆครับ
  • Red Pup from lanna
    http://pitbullzone.com/community/discussion/25397/upลูกหมาแดงเชียงใหม่rama-iii-scud-lucy
    ชุดนี้มีสายดีๆจากรามา3ทั้งพ่อและแม่ครับ ทั้ง วอร์เฮด และ สโตนโคล ยังมี ไทเกอร์ รวมอยู่ด้วย
    น่าจะเป็นหมาแดงออก แนวกิจกรรม ไซด์ L-XL ที่เร้าใจได้ไม่เบา
    ท่านที่ตัดสินใจจองแล้วรอรับเด็กๆได้ในงาน วันที่ 22 ต.ค.นะครับ
    หรือติดต่อผ่านคุณชาญก็ได้
    หากกลุ่มใดต้องการโปร แบบพิเศษ ติดต่อผมได้ครับ
    yai-chiang mai...081-287 8707
  • ครับๆๆๆๆๆๆๆ
    มันพานิววิ่งทุกวันเลยครับ
    ไม่ช่ายนิวพามันวิ่งนะครับ
  • newzaa นี่มันน้องนิวXJRนี่หว่า ผมภูCBนะคร้าบไปงานนี้กับเค้าด้วยใช่มั้ยแล้วเจอกันที่งานนะคร้าบ
  • ช่วงนี้เห็นใจผู้ประสพปัญหาน้ำท่วมครับ สู้ๆๆครับขอให้มันผ่านไปโดยมีความเสียหายน้อยที่สุดครับ
  • ขอให้ผ่านไปโดยเร็วเช่นกันครับ ไม่ว่างเล๊ยยยย :002:
  • ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับทุกๆ คน :019:
  • ท่านกล้า ปาร์คเวย์ ขยันเวิรฺ์คงานสุดๆ ประชาสัมมพันธ์งานได้ทั่วถึงดีจริงๆครับ เหนื่อยหน่อยนะเป็นกำลังให้นะครับ งานดีๆมีคุณภาพอย่างนี้ถ้าพลาดแล้วต้องเสียใจแน่ๆเลย +++++ ผมขอเปลี่ยนจากเต็นท์เป็นห้องพักได้ไหมครับเพราะเปลี่ยนแผนจะนำลูกๆได้ด้วยครับ แล้วเจอกันครับ..+++++
  • รับทราบครับท่านพี่เห
  • จัดเต็มไปโรด พี่กล้า อิอิอิอิอิอิอิ แหมๆ มีตัวไหม่มาเมื่อไหล่บอกผมด้วยเน้อ :-D
  • ช่วงนี้เหนื่อยเลยนะหมวด แล้วลูกหมาใครดูให้ครับกำลังกินกำลังนอนเลย
  • บอกก็กลัวนะซิ ของแบบนี้มันต้องเจองานประกวดอย่างเดียว กำลังเตรียมไว้งานปลาย อิๆ
  • โอ้...เหนื่อยๆพึ่งเข้าบอร์ด งานรัดตัวเลยวันนี้
  • ขอส่งใจไปช่วยแล้วกันเพราะตอนนี้กายขอเก็บเอาไว้สู้น้ำก่อนดีกว่า ข่าวว่ามันจะมาเป็นเมตร เครียดจริงๆ
  • พี่มาร์คครับผมแนะนำเก็บของขึ้นที่สูงเลยพี่ ปีนี้หนักจริงๆ จะไปหวังอะไรกับคันกันน้ำไม่ได้่ครับ
  • เป็นกำลังใจให้กับทุกๆท่านที่ประสพปัญหาน้ำท่วมครับ
    มีอะไรพอให้พวกผมช่วยได้บอกได้เลยนะครับ
  • ช่วงวันงาน จากขอนแก่นไปเขื่อน น้ำจะท่วมไหมครับนี่ รถยิ่งเตี้ยๆ อยู่ 5555
  • อัพเดทสถานะการโคราช น้ำไม่มีท่วมครับเดินทางสะดวกจากขอนแก่นมาโคราชสบายมากเลยครับ
  • ทางสะดวกมากๆ เลยครับขอบอก ไว้เจอกันที่งานนะครับบบบบบ ลูกทอมอีกตัว อิอิอิอิอิอิimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38127.JPG 41K
    306467_202499319823169_100001893084078_497755_773095779_n.jpg 43K
    SNV38656.JPG 51K
  • เดี๋ยวให้เอ็กซ์มาประชาสัมพันธ์อีกทีครับ เพราะเอ็กซ์เค้าทำงานด้าน กรมชลประทาน ครับ เช็คข่าวแล้วไม่ท่วมแน่นอน
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0024_resize.JPG 90K
  • imageทีมประสาสัมพันธ์หนีไปเที่ยวบุรีรัมครับบบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0019_resize.JPG 111K
  • กลับมาแล้วครับ 55+
  • อรุณสวัสดิ์ตอนเช้าๆๆครับบบimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0034_resize.JPG 115K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0013_resize.JPG 130K
  • นอนยังครับพี่กล้า ตื่นเช้านะเนี้ย 55555555555 สวยมากเลยตัวนี้ขอบอก :063: