ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เกิด 4/10/54
    0829135546imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1 (1)_resize_resize.jpg 223K
    1 (2)_resize_resize.jpg 216K
    1 (3)_resize_resize.jpg 233K
    1 (4)_resize_resize.jpg 231K
    1 (5)_resize_resize.jpg 266K
    1 (6)_resize_resize.jpg 248K
    1 (7)_resize_resize.jpg 275K
    1 (8)_resize_resize.jpg 276K
    1 (9)_resize_resize.jpg 277K
    1_resize_resize.jpg 219K
  • ขอโทษน๊ะคับ ในฐานะที่เราเป็นคนสุราษเหมือนกัน พี่ปรับปรุงรูปภาพอีกนิด บอกเพศ บอกราคา น่าจะขายง่ายกว่าคับ ถ้าผมยุ่งไป ก็ขอโทษด้วยน๊ะคับ

• คุณติ้น สุราษฎร์ฯจริงๆ แล้วถ้าจะขายหมา ต้องมีรูป พ่อ-แม่ หมาประวัติพอสังเขป ตัวผู้-เมียกี่ตัว ตัวไหนบ้าง
    วัน เดือน ปี เกิด น่าจะมีพอจะได้ประเมินผลในภายภาคหน้าบ้าง ขอโทษที่ ส.ไสเกือก
  • เห็นด้วยกับน้าทั้ง2 ท่านครับ เพิ่มรายละเอียดอีกนิด
  • พี่แกคงเอามาโชว์ก่อนนะครับ คงยังไม่ขาย ลูกหมาไม่กี่วันเอง ใจเย็นๆๆครับ ผมก็รอชมอยู่
  • 1-6 ตัวผู้ครับ
    ยังไม่เปิดจองครับ
    ไว้ได้เดือนค่อยว่ากัน
    ขอบคุณที่ติชมครับ
    พ่อพันธ์ครับimage
    ไฟล์แนบ
    P1030492_resize_resize.JPG 200K
  • ราคาครับ
  • ราคาครั้บผม
  • ไม่ทราบแม่เป็นสีอะไร พ่อสวยมาก เรดโน๊ดงามใช่ได้เลย ลูกออกมาเป็นสีอื่นหมด
  • ภาพที่ 5 น่าจะเป็นแม่พันธุ์ นะครับถ้าผมเดาไม่ผิด