ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้ว่าจะติดไหม
  • ช่วยบอกหน่อยครับว่าผมจะได้ลูกหมาไหมทับกัน4ครั้งติดเป้ง1ครั้งอีก3ครั้งเสร็จในนานมากช่วยกันจับไม่ให้หลุดครับ
  • น่าจะไม่พลาดครั้งเดียวยังติด
  • ห้ามอาบน้ำจนกว่าจะใกล้คลอดนะครับ พยายามให้อยู่แต่ในกรงหรือที่แคบๆไม่ให้มันวิ่งเล่นหรือกระโดดนะครับ หยุดให้ยาทุกชนิดกับแม่หมา แค่นี้ก็ไม่น่าจะพลาดนะครับ ขอให้ประสบสมหวังตามความตั้งใจนะครับ
  • ขอบคุณครับเพื่อนทุกคนที่ให้ความรู้ ถ้าประสบความสำเร็จผมจะเอารูปลูกหมามาลงไว้ให้ดูหรือติชมกันได้นะครับ
  • ลุ้นๆครับพัทยาเหมือนกัน
  • หมาผมไม่กินข้าวมันแพ้ท้องหรือเปล่าครับ