ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปเทส ห้องแชท กันคัฟ
  • คือเผื่อว่าบางคนยังไม่รู้ ตอนนี้ห้องเเชทของเรา ชาวพิทโซน ใช้ได้เเล้วนะคัฟ

เห็นช่วงก่อนมีคนเรียกร้อง เเต่วันนี้เข้าไป ยังมะค่อยเห็นมีคนมาใช้เลย คิดว่าอาจจะยังไม่รู้กันเลยมาบอกข่าวจร้าาาาาาาาาาาา

ปล.อยากจะบอกพี่มาร์คหน่อยว่า หัวข้อเวลาตั้งกระทู้อ่ะ ทำไมตั้งได้ไม่กี่ตัวอักษรเองอ่ะคัฟ ขอยาวๆกว่านี้หน่อยไม่ได้เหรอ ขอบคุณล่วงหน้าคัฟ :)
  • ออกพรรษา กลับต่างจังหวัด

น้ำท่วม หมดอารมณ์แชทอ่ะ :033: