ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~!!!! Puppy Available now Eastside BKK bloodline !!!!~
  • Eastside BKK blood

Eastside Vanto-boy X Eastside Cookie crack(lousi animal daughter)

puppy Available now!!!! 6 pups

puppy is pocket size

E-mail : aek_pc72@hotmail.com

image
    sir
    image
    dam

สนใจ สอบถามรายละเอียดได้ ตามเบอร์ และ อีเมล ที่ลงไว้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0536...jpg 74K
    SAM_1093.1.jpg 145K
  • ลงราคา ที่อยู่ รูปลูกหมาให้หน่อยครับ sinecrop007@hotmail.com
  • เด็กแว๊นซ์มีเมียล่ะ เห็นมาตังแต่ตัวเปี๊ยกเดียว

ลูก RT ชุดนี้ไปเป็นพ่อ แม่ กันหมดล่ะ ดีใจด้วยครับ E/S BKK

• พ่อหมา
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_0903.1.jpg 120K
  • แม่หมา
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1093.1.jpg 145K
  • image
    :-c
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 171K
  • image
    :063:
    ไฟล์แนบ
    เพ็ดRT-X-B1-vanto-boy.jpg 94K
  • image
    :063:
    ไฟล์แนบ
    ใบเพ็ด-คุ๊กกี้.jpg 163K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1197.JPG 108K
  • พ็อกเก็ตจริงๆๆค่ายนี้
  • Pocket Compact จานร้อนพร้อมเสริฟเลยนะครับคุณเอก มารอชมเพิ่มเติมนะครับ ....
  • ขอบคุณครับ พี่มุ ตากล้า
  • ขอบคุณคุณตั้มด้วยครับ
  • สัปหลาดน้อย กำลังจะผงาด !!!!
  • สวด ๆ !!!

แถมเป็นลูกหมา มันตา โกลด์ อีก ไอ๊ยะ !!!!!
  • ตัวจริงสวยครับดำน้ำไปดูมาแล้ว
  • ทำไงนี่พี่เอก ลูกหมาเพิ่งออก น้ำก็จะมา :025:
  • ขอบคุณครับสำหรับทุกคอมเม้นครับ

ของเค้าดีจริงๆครับ พี่ต้น
    image

ผมเตรียมการไว้แล้วว่าถ้าน้ำมาจะทำยังไง
    image
    เราจะไปกันทั้งครอบครับ ในเรือลำนี้ 55555

ตอนนี้ น้ำยังไม่มานะครับ ไม่ต้องห่วงเรื่องน้ำท่วม ใครอยากเห็นตัวเป้นๆติดต่อด่วนนะครับ
    ตอนนี้ เหลือ 4 ตัวแล้วนะครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_1206.JPG 174K
    SAM_1166.JPG 70K
  • ตัวสีฟรอน ท่าทางจะเฟี้ยว !!
  • ตัวดำๆนี่เด็กกว่านะแชมป์
    ตอนนี้ ของดำมาแรงนะ
  • ผมอยากเลี้ยงมากครับพิทบลูแต่คงต้องรอเงินโบนัสผมออกสิ้นปีก่อนนะคับอยู่เชียงใหม่ถ้าถึงสิ้นปียังมีตัวน้อย
    เหลืออยู่แอดมาบอกทีนะครับ...aimza2010@hotmail.com...,มนุษย์เงินเดือน
  • น่าสนใจมากแปลนบรีดนี้
  • ขอบคุณมากครับคุณ PUWADONT ที่สนใจ สายเลือดของอีสไซด์
    คอยติดตามดูดีกว่าครับ ผมไม่ได้เล่น msn อะครับ
    แต่เดียวผมจะอัปลูกหมาเป็นระยะ ครับ
  • ขอบคุณมากครับน้องว่านที่สนใจ
  • ขอให้ขายหมดๆคับพี่เอก
  • หมดไวๆ คับ พิมผิด อิอิ
  • ขอบใจมากอนัน วันไหนมากรุงเทพก็แวะมาเที่ยวนะ
  • เดียวเจอกันพี่น้อง วันนี้ตะเวนดูหมาทั้งวัน
  • วันนี้จะเข้ามาไง จะได้เตรียมชุดใหญ่
    เข้ามาดุมารดำ แม่งสุด
  • ราคาเป็นไงครับแล้วอยู่ที่ไหนครับผมอยู่กทม.
  • ผมอยู่ ซอย รามคำแหง 174 กรุงเทพเนี่ยแหละครับ
    เรื่องรายละเอียดรบกวนโทรคุยกันครับ
  • congratulations ! ^^
  • ขอบคุณครับ hugo1749