ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นานๆมาโพสครั้ง แต่เข้ามาอ่านทุกวันเน้อบูม
    ยังไงก็ไม่ทิ้งกันหรอก
    "มีพิท มีเพื่อน" ตามนั้นเลยครับ เหอ เหอ
  • คับ พี่เปรม

:015:
  • นั่งรอ ถลกขน ห่านแดง แล้วเด้อ บูม-คำหล้า...555+เด่วก็ได้รู้กัน
    image
    ไฟล์แนบ
    pretty1.JPG 107K
  • ลูกชายหล่อๆของใครน้อ
    imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8313.JPG 95K
    IMG_8332.JPG 88K
    IMG_8336.JPG 108K
    IMG_8341.JPG 103K
    IMG_8343.JPG 111K
    IMG_8347.JPG 109K
  • ฝากอีกซักหน่อยเด้อ เจ้าสาวพัดลม
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8315.JPG 85K
    IMG_8324.JPG 121K
    IMG_8309.JPG 100K
    IMG_8320.JPG 93K
  • 1-1 เจ๊าๆกันไปไว้ไปบ้านเรามั้ง.... :-))
  • หงษ์หนังเหนียว ... เอาไว้รอบหน้าค่อยกินเต็ม เหอ เหอ
  • หล่อไม่เบาเลยน่่ะคับ ลูกชายใครไม่รู้ อิอิอิ

ไอ้ดีเซล มันถ่ายรูปไม่ค่อยขึ้นเนอะ พี่น็อค ว่าเปล่า

ผมดูแล้วตัวจริงกับในรูปมันไม่ค่อยเหมือนกันเลยอ่ะพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เจ้าสาวก็สวยไม่แพ้กัน กินกันไม่ลงจริงๆ

อิอิอิอิ (จัดเต็มคับ พี่น็อค)
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่ตั้ม เกือบเอาตัวไม่รอดอ่ะเรา อิอิอิ

ถ้าไม่ได้ เดเคอา น่ะ ตายห่าแน่เรา

จุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่าเอ็ดไปคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รอดมาได้ก็บุญแล้วคับ พี่เปรม

ไอ้ ซัวเรซ ไอ้เหยิน ไอ้ตัวอันตรายคับ
  • สวัสดีตอนเช้าๆ พี่ๆที่เคารพทุกๆท่านคับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC07901rs.jpg 87K
  • ถูกต้องเลยครับ น้องบูม เจ้าดีเซลถ่ายรูปไม่ขึ้นจริงๆ ตัวจริงหล่อกว่าเยอะเลย อิอิอิ
    ชมกันเองนะเนี๋ยเรา

เมื่อคืนนี้ผมได้รับอิทธิพลจากสาวกแดงๆๆ ครับ ไปเที่ยวผับกะเพื่อน สั่ง Red มา 2 กลม กินไปกินมาพอผับจะปิดครับ โต๊ะข้างๆสงสัยได้บอลครับ จ่ายค่าเหล้า มิกซ์ ให้เลยครับ สงสัยอยู่ว่าตอนออกจากบ้านก้าวเท้าไหนออกบ้านน้อ โชคดีจัง เมาแล้วไม่ได้จ่ายตังเลยครับ งงๆๆๆๆอยู่ สาวกแดงๆ เขาแรงจริงๆครับ
  • พ่อพันธุ์ผมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0362.JPG 84K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0362.JPG 84K
  • เอารูปหล่อๆของ ดีเซล มาฝากคับผม

imageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0379.JPG 115K
    DSC_0400.JPG 102K
    DSC_0495.JPG 118K
    DSC_0496.JPG 103K
    DSC_9854.JPG 114K
  • แถมอีกซักกะหน่อยเด้อน้องบูม
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8352.JPG 89K
    IMG_8353.JPG 80K
  • image
    อิอิอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8319.JPG 93K
  • มีพิท มีเพื่อน คับ พี่น็อค

เพราะ หมาพิทบูล เราถึงได้มาเจอกัน

เรื่อง ล้อรถ เดี๋ยวเครียให้ด่วนเลยน่ะคับ พี่น็อค

ลายที่พี่อยากได้ขาดตลาดคับ รอแปปน่ะคับ
  • เครื่องประหารหัวสุนัข 2 หัวด้วย อิอิอิอิอิอิอิ พัดลมก็สวย ดีเซลก็หล่อ ถ้าทางชุดนี้จะมาแรงนะเนี้ย อิอิอิอิ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ชาญ และพี่ๆทุกๆคน
  • พอดีพึ่งทำรูปเป็นเลยลงให้ดูกันวักนิด อิอิอิ

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_9828.JPG 109K
    DSC_9833.JPG 112K
    DSC_9836.JPG 108K
  • เห็นแดงๆๆแล้วคันไม่คันมือ อยากได้มาอุ้มอีกชักตัว แต่ก็คงอีกนานขนาดสองตัวที่บ้านแถบไม่มีเวลาที่จะพาจูง

เดินแล้วอ่ะพี่บูม เรามารู้จักกันเพราะหมาจริงๆๆพี่ชาย ถึงห่างไกลแต่ใจเราอยู่ไกล้เธอ 5555555555555
  • ดีเซลมีผลงานแล้ว
  • ดีเซลดูหนาขึ้นหรือป่าวเนี้ย ... แน่นดีจริงๆ เหอ เหอ
  • คับ อู๋ น้องรัก

พี่ก็ดีใจน่ะที่มี มิตรอย่างพี่น้อง เมืองเลย

และจะเป็นแบบนี้ตลอดไปคับ อู๋
  • พี่เอ็กซ์ รู้ได้ไงคับ

ไปเอาข่าวมาจากไหนคร้าบ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิอิอิอิอิอิอิ
  • ขอบคุนคับ พี่เปรม

ดีเซล ยังเหมือนเดิมตลอดคับ

แค่หล่อขึ้นนิดหน่อยเองคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆที่รักทุกคน
  • จัดไปตามคำขอเน้อบูมimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38671.JPG 56K
    ภาพ0317.jpg 38K
    SNV38642.JPG 44K
  • พี่คนวงในครับบูม :o003:
  • มีผลงานแล้ว ... ขอชมหน่อยสิบูม
    :015: :015: :015:
  • ขอบคุนคับ พี่ชาญ

พี่เปรม ถ้าสนใจชุดนี้ของ พี่ชาญ ถ้าจะเอา ตัวเฟริชเมีย

ผมยอมให้ได้น่ะ ถ้าไม่เอาผมดึงเข้าคลังผมน่ะคับ อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • คับ พี่เอ็กซ์

งานเยอะหรือคับ ไม่เห้นเข้ามาบ่อยๆเหมือนเมื่อก่อนเลยคับ
  • ใจเย็นอีกนิดคับ พี่เปรม

ลุ้นอยู่เหมือนกันคับ
  • หงษ์แดงตายไม่ได้ หว่ะบูม........รอส่งดวงวิญญาณ ผีแดงก่อน คร้าบบบบบบ......
  • ผลเสมองดงามที่สุดคับ พี่หล้า

เพราะเล่นดีทั้งสองทีมคับ
  • ช่วงนี้ยุ่งนิดหน่อยครับ
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่ๆที่เคารพทุกๆท่าน
  • แค่นี้ก็ชื่นใจแล้วคับ พี่เอ็กซ์
  • เอ็กซ์ บูมไปโคราชจัดให้ด้วยเด้ออออออออออออ :032: ;-)
  • เส้นทางมางานโคราชเน้อimage
    ไฟล์แนบ
    241615.jpg 91K
  • จัดอะไรหรือคับ พี่หล้า

หนูไม่เข้าใจ อิอิอิ
  • ขอบคุนคับ พี่ชาญ

พอดีไปรถทัวน์คับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เผื่อเพื่อนๆ ท่านอื่นๆ สนใจจะมาสนุกกัน เชิญด้วยนะครับผม
  • 55+ เดี๋ยวบูมนอนเหงา
  • สวัสดีตอนเช้าๆคับ พี่่ๆทุกๆคน
  • ตื่นเช้าจังวะ บักหื่น....... :-))
  • บูมยังไม่ได้นอนครับ ไปจัดเด็กมา