ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ยินดีกับน้องชาญด้วยครับที่ได้บ้านใหม่ขอให้มีความสุขกับครอบครัวรวมทั้งน้องหมาด้วยนะครับ
  • ขอบคูณครับพี่เห สาธุครับผม ว่าแต่ทางอำนาจ มากันเยอะไหมครับ อย่าลืมพกเด็กๆ 4 ขามาด้วยนะครับบบบบ เอ็กถั่วต้ม 1 ถุง จัดมา อิอิอิอิอิอิ
  • 2 ถุงไปเลยพี่ชาญ
  • ดูสถานการณ์ก่อนน้องชาญน้ำช่วงนี้มาแรงถ้ามีตกเพิ่มมีหวังไม่ได้ไปแน่ๆ ถ้าไม่มีอะไรกลุ่มอำนาจก็ว่าจะไปซักสิบคนครับ
  • อยากให้มากันเยอะๆๆครับพี่เห ขอให้เรื่องร้ายๆๆแบบนี้ผ่านไปได้ด้วยดีครับ มีอะไรให้พวกผมช่วยบอกได้เลยนะครับพี่
  • ครับผม ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีเช่นกันครับพี่เห น้องเอ้กพิเศษ 3 ถุงด่วนส่งที่ TT@T เลยนะครับบบบ อิอิอิอิอิอิอิ
  • เดี๋ยวพี่ชาญได้ตดทั้งวัน
  • เมื่อคืนเอ็กซ์มันอ่อนว่ะหนีไปนอนเฉยเลย
  • 555555555 ไม่เป็นไร พี่ทำงานห้องส่วนตัว ดมมันคนเดียวเลย 5555555555555555 เอ็กอ่อนอะ 5555555555 แต่ผมเหลวเลยนะ 5555555
  • 5555+ ไม่ไหวจริงๆพี่กล้า ง่วงเต็มที่
  • สหวัดดีครับพี่กล้าชาญเอ็กซ์เหนื่ยหน่อยนะครับช่วงนี้...งานดีๆใกล้จะถึงแล้วนะครับเป็นกำลังใจให้อีกแรงนะครับ
  • ขอบคูณครับผม ผมไม่เท่าไหล่ครับ หนักที่พี่กล้ากับเอ็กเลยครับ อิอิอิอิ สู้ๆ นะครับบบบบบ
  • ขอบคุณครับพี่เอ :-D
  • ขอบคูณคำเดียวคงไม่ได้ต้องถั่วต้มด้วยจิ อิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    Tom20Tom20five20months200021.jpg 156K
  • แหม่ มีรูปเราขึ้นหน้าด้วย อิอิอิอิอิอิอิ imageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38797.JPG 77K
    SNV38798.JPG 72K
  • โอ้โหว...มีรูปคนดังโคราชด้วย.. :063:
  • แหมๆๆๆๆๆๆ ชมแบบนี้อย่าคิดนะว่าจะหายเคือง อิอิอิอิอิอิอิอิ :013:
  • โคราชแจ่มอยู่แล้ว
  • บุรีรัมย์ฝนตกทั้งวันเลย...โคราชเป็นไงบ้างครับ
    image :m47: :m75:
    ไฟล์แนบ
    006.JPG 31K
  • เหมือนกันครับ
  • ตอนนี้หยุดแล้วครับ
  • ขอบคุณน้องกล้า และน้อยเอ็กซ์ครับ
  • วันนี้โคราช อากาสดีมากเลยครับพี่น้อง สวัสดีครับพี่เห พี่กล้า น้องๆ พี่ๆ ทุกๆ คนเลย อิอิอิอิอิอิ แอบงีบดีกว่าวันนี้อิอิอิอิอิ
  • ยินดีครับพี่เห :-D
  • สถานะการณ์เหมือนจะดีขึ้นนะครับช่วงนี้
  • หล่อเน้อ ตาชาญ ทั้งคนทั้งหมา
  • กำลังดีขึ้นเรื่อยๆครับ
  • ของมันแน่อยู่แล้วครับพี่โต อิอิอิอิอิ เป็นไง รับเขาโกเลย อิอิอิอิอิอิ
  • เงียบจี่ลี่เลยวันนี้ อิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    240207.jpg 47K
  • เมื่อคืนเมากันสงสัยยังไม่ฟื้น
  • เห็นภาพนี้แล้วมันเศร้า....ใกล้จะถึงวันงานแล้วขอให้อากาศปอดโปร่งด้วยเถิด..
  • ครับพี่เอ หวังไว้อย่างนั้นครับพี่ :-D
  • อีกอาทิตย์เดียวนะครับเพื่อนๆสมาชิกพิทบลูโคราช พร้อมกันหรือยังครับงานนี้เป็นงานใหญ่ของชมรมขอให้มาร่วมกันสร้างประวัติศาสตร์ด้วยกันนะครับ
  • ครับพี่ :-D
  • ผมขอเป็นส่วนเกิน....ไม่ใช่ ส่วนหนึ่งด้วยนะครับ :063:
  • วันนี้ 16.00 นนะครับวันนี้ที่ครัวกลางสวน ส่วนผมเองติดภาระกิจด่วนจะไปช้านีสนึง
  • ผลประชุมคือ ลุยๆๆๆๆๆๆๆ
  • โคราชสู้เว้ย อิอิอิอิอิอิอิอิ ไว้เจอกันครับบบบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    199221.jpg 91K
  • รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ...ปลายฝนต้นหนาวนะครับ..
  • พี่เอเหมือนกันครับ ดูแลตัวเองด้วยนะครับ :-D
  • สงสัยต้องหาเพิ่มแหละ 555555image
    ไฟล์แนบ
    308618_175107235904956_100002170412544_372659_1649740811_n.jpg 24K
  • จัดไปพี่ชาญ อย่าให้เสีย เชียร์ๆ
  • ชาญเคนแนล
  • เอ็กซเอาคลิปกรงเทพลงให้ชาญดูหน่อยซิ5555
  • อะไรเคนแนลพี่ ไม่เอาเลี้ยงไว้ที่บ้านเฉยๆ ก็พอ อันนี้บ้านเพื่อนครับ เก่งโคราช อิอิอิอิอิอิอิอิอิ ไหไนคริบอะไร ด่วนเลย 5555
  • ฝากตาชาญ Comment ให้หน่อย

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • เอ็กซ์ครับ ไม่ได้เข้ามานาน โคราชคึกคักน่าดู :">
  • อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ สวยอะพี่โต อิอิอิอิอิอิอิอิอิ