ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล โคราช สานสัมพันธ์
  • พี่โจ้ถ่ายผมออกมาดูอ้วนเลยอ่ะ
  • เอาน่า อ้วน ล่ำ ปล้ำดี อิอิ
  • ทีมงานลพบุรีขอขอบคุณพี่กล้าคุณชาญน้องเอ็กซ์สุดหล่อและทีมงานโคราชทุกๆท่านที่ใหการต้อนรับเป็นอย่างดีในทุกๆเรื่องสนุกสนานกันเต็มที่บอกตรงๆเลยครับ......สุดยอด......ถ้าผ่านมาลพบุรีโทรมาเลยนะครับจะดูแลให้เต็มที่เลยครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่เอ รูปงานรอซักหน่อยพี่ เดี๋ยวผมเปิดเอาลงให้ชมครับ :-D
  • ุอุบลฯ อำนาจ กลับถึงบ้านโดยปลอดภัยทุกคนครับ
    ขอบคุณพี่ๆโคราช ลพบุรี บุรีรัมษ์ ทุกคนครับ งานสนุกมากครับ
    อาหารการกิน อิ่มหนำสำราญ ที่พักเหลือเฟือ
    เสียดายเพื่อนๆที่ไม่ได้มาจริงๆครับ
    ภาพจากงานเรียกน้ำจิ้มจากพี่ๆน้องๆ
    image
    ถึงบ้านปลอดภัยทุกคนครับ
    image
    ที่ีพักกว้างขวาง มีเพื่อน้องหมาด้วย
    image
    สภาพถึงบ้านก่อนโพส
    image
    งานกลางวัน
    image
    แล้วก็งานกลางคืน...อุ้ย ฮ่าๆๆๆ
    image
    เรียกน้ำย่อยแค่นี้พอครับ
    รอภาพจากเฮียโจ้ เอ็กซ์กับพี่กล้าดีกว่าครับ ถึงใจแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    DSCF2429_resize.JPG 129K
    IMG_1199_resize.jpg 128K
    DSCF2327_resize.JPG 110K
    IMG_1179_resize.jpg 141K
    IMG_1177_resize.jpg 125K
    DSCF2416_resize.JPG 141K
  • งานดีๆแบบนี้ต้องจัดอีกนะครับ ทุกๆท่านแล้วจะขออนุญาติไปร่วมงานด้วย ครับ :)
  • ขอบคุณครับผมพี่ๆมาจากอุบล-อำนาจ คงได้เจอกันอีกครับผม และพี่ๆมาจากลพบุรีครับผมขอบคุณครับผมหวังว่าคงได้กันครับผมimageimage
    ไฟล์แนบ
    242617.jpg 247K
  • พอดีมาเที่ยวโคราชครับมีมิดติ้งที่ไหนเมื่อไรเวลาอะไรครับ...ผมอยากไปดูหน่อยนะครับ..จากพิทบูลอุตรดิตถ์
  • 081-7305884 โทรคุยกันสะดวกกว่าครับ
  • เมื่อไรจะมีงานอีกครับ อยากไปร่วมงานด้วยคนครับ :004:
  • รอคอนเฟิร์มจากพี่ไก่ครับ