ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิม...ปลอกคอ สายจูงพิทบูล
  • สายจูงLL901ราคาเท่าไรครับ
  • สายจูงLL901เท่าไหร่ครับ
  • 901เท่าไหร่
  • เพ้ะมั่พ
  • ชุดรัดอก สีเขียว ที่ใส่ลูกหมาตัวข้างบนราคาเท่าไหร่ค๊ะ..
  • แบบสีเขียวแบบนี้อ่ะค่ะ..มีมั้ยค๊ะ
    สีไรมั่ง...
    ไฟล์แนบ
    l4q01.jpg 80K
  • สายจูง LL007 เท่าไหร่คลับ
  • ไปที่ร้านก็อะเคเลยครับพี่เค้าแนะนำการใช้งานของสายจูงได้หมดเลยครับผมก็พึงไปถอยมาครับ

เรื่องราคาผมว่าถูกครับ ครบเซทใช้ยาวๆ ก็ไม่เท่าไรครับ 100- 2000 นี้แบบดีๆเลยนะครับ

ใช้กันไปยาวราคาไม่แรงครับ มาหลายราคามาก ถ้าเซทนี้ผมจัดเต็มไปเลยที่เดียว ก็ไม่เท่าไรไม่เกิน 2000

สุดยอดมากเลยครับพี่คิมขอบคุณครับที่ทำปลอกคอดีๆสายจูงดีๆให้ผมได้และทุกๆท่านที่ได้ไปอุดหนุนกันใช้ครับ

image :063:
    ไฟล์แนบ
    สิ่งควบคุม.jpg 168K
  • สร้อยคอ แบบโซ่มีแบบบ้างไหมค่ะ
  • วันนี้ไปแวะนั่งคุยกับพี่คิมที่จตุจักร..พี่คิมแนะนำการใช้อุปกรณ์ได้ดีมากครับ ผมได้ความรู้มาอีกเยอะเลย..ขอบคุณพี่คิมด้วยนะครับ
  • ปลอกคอ 1.5 นิ้ว สำหรับลูกหมา 4-5 เดือนราคาเท่าไหร่คับ และสายจูงสั้นต่อโซ่ แบบมีสปริงและไม่มีสปริง ราคาอย่างไรคับ
  • LAL 002 สายถักเล็ก ยาว 40 ซม. + โซ่ 6 มม. ราคาเท่าไหร่ค่ะ รวมค่าส่งด้วยค่ะ อยู่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
  • D 32 เท่าไหร่ครับอันเดี่ยวส่งป่าวครับ
  • D 32 รวมค่าส่งเท่าไหร่ครับ