ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสาว Mega ครับ
  • เอาผลงานการจ่ายลูกของ Mega ชุดที่แล้วมาให้ชมกันครับ

ตัวนี้เป็น secound pick ครับ แต่ไม่มีใครสนใจผมเลยเก็บ
    ไว้เอง

ตอนนี้ 10 เดือนแล้วครับ

image

image

image
  • ส่วนตัวนี้ไปอยู่กับเจ้าของใหม่ที่นครปฐมแล้วครับ

พอดีเอากับมาฝึกจูงเพื่อรองานประกวดปลายปีนี้ครับ

image

image
  • เพศ อะไร ครับ ดูไม่ออกเลย
  • second pick หรือ secound pick ครับ
  • สนใจเฮอร์คิวลีสบอกได้นะ
  • อิอิ second pick ครับ พิมพ์เร็วไปหน่อย
  • ฮีทหน้ามาจับใส่เฮอร์คิวลิสเลยดีป่ะ 555
  • มิมีปัญหา
  • ครอกหน้า เร็วๆนี้ !!!
  • เอามาโชว์อีกตัว ตัวนี้กำลังรอส่งครับ

image

image

แบบนี้พอไหวมัยคร๊าบบบบบ
  • ตัวสุดท้ายนี้จิ๊ดจริงๆ เห็นเตี้ยๆตันๆ แบบนี้ โดนสุดๆ

• หมาบ้านนี้ตัวเมียหมดครับ
    ขอบคุณทุกความคิดเห็น
  • ตัวสองกับสามสวยจริงๆ เท่าที่ดู 10 เดือนสุดยอดเลย
  • ถ้าจับคู่กับเฮอร์คิวลิส จริงๆละก็..ลูกออกมาคงจะสุดติ่งแน่ๆ..โครงสร้างมองด้านหน้าก็เหมือนๆกัน...สวยจริงๆครับ
  • หวังว่าสายเลือกด G2 ที่อยุ่ในตัวเฮอร์คิวลีส คงมีโอกาสไขว์กับสายเลือด บิซทั้งสองตัวนี้
  • โอวว์ มันเป็นไอเดียร์ที่ยอดมากท่านพี่
  • โว่ววว นั่น Mayfair เหรอพี่มุ ตัวใหญ่ขึ้นเยอะเลย!! สวยซะด้วย
  • แน่จริงมันต้องขาลอย ให้มันแฮงค์ดูว่านานแค่ไหน

แขวนสูงบ้าง ต่ำบ้างสลับกัน ถึงจะมันครับ
  • ่ขาลอยจะไหวเหร่า :001:
  • เรด คิลเลอร์ แรกๆ กัดแปบเดียวก็หล่น ตอนนี้เทพเลยเห็นไหม