ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข่าวประชาสัมพันธ์
  • ผมเห็นด้วยครับพี่มาร์ค บางทีผีก็เกินไปครับบางคนเขาเดือดร้อนจริงๆมันก็เข้ามาก่อกวนพูดอะไรที่ไม่มีประโยชเทียวไปว่าหมาของคนอื่นไม่สวยบ้างด่าหยาบคายบ้างทำให้หลายคนไม่พอใจจับว่าใครก็ไม่ได้ดีแล้วคับที่ทำอย่างนี้สบายใจจังคับ
  • ฮ่าๆหมดไปสะแร้วผี :063:
  • แต่ผมยังลงรูปไม่ด้ายอ่าพยายามอยู่ พี่มาร์คอย่าพึ่งว่านะ
  • วิธีลงรูป

1.คลิ๊กไปที่แนบไฟล์ เลือกไฟล์ เลือกรูปจากไดร์ที่ฝากไว้ รอโหลดค่ะแป๊บเดียว
    2.ต่อไปคลิ๊กไปที่แทรกภาพ หลังจากนั้นคอมเมนท์ได้เลย
  • ดีใจด้วยจ้า บอร์ดไม่มีผีแล้ว ขอเย้ อีกคน เหนคนทะเลาะกันแล้วไม่ดีเลยจ้า
  • แล้วใครจะมาแขวะWOODIEผมเนี้ย แล้วอย่างนี้ก็ไม่ฮ็อตแล้วซิเนี่ยเรา5555
  • บ้านจะได้สงบสุขซะที เข้ามาสนับสนุนอีก 1 เสียงค่ะ
  • โหลๆ เต๊สๆๆ
  • โว้ววว พัฒนาๆๆๆๆ :p
  • เซ็งอ่ะ เป็นผีมาตั้งนาน 555
  • เห็นด้วยค่ะ สบายตาขึ้นเยอะ ^_^
  • เห็นด้วยอย่างแรงงงงงงงงงงงง
  • แรกๆท่านผีมีประโยชน์จริงในการตรวจสอบคนเลว หลังๆผีเริ่มเฮี้ยนจัด
    อ่านกระทู้ผีด่ากันใหม่ๆก็มันส์ดี หลังๆเริ่มเยอะเกินไปก็เลิกอ่านกระทู้ผี
    แบบนี้ก็ดีครับจะได้เข้ามาหาความรู้บ้าง
  • ไม่มีผีก็ดีครับ บอร์ดจะพัฒนาคนได้...คนก็ต้องกล้าพูดกล้าติ และแนะนำกันซึ่งๆหน้า
  • ดีคับ จะได้ขายหมาได้สะดวกๆหน่อย ไม่มีผีโจท์เก่าตามรังควาญ b-(
  • ผีหยาบๆพลอยทำให้ผีตลกตกงานซะแล้วเฮ้อ
  • ดีขนาดเลยเน้อ
  • ไม่มีผีก็ดีครับ บอร์ดจะพัฒนาคนได้...คนก็ต้องกล้าพูดกล้าติ และแนะนำกันซึ่งๆหน้า

ชอบคำนี้ของ พี่เก่ง มากๆคับ (ขอยืมนิดนะคับ)
  • ดีใจจังไม่มีผี...จะให้ดีเอาแบบกันเมียเข้ามาอ่านได้ยิ่งดีครับ ป๋า........... :o003:
    แบบว่าคุยเรื่องสาวๆข้ามห้อง มรันจะได้ไม่รู้ ค้าบบบบบ.......... :032:
  • และแล้วความอิจฉาริษยาก็หายสลายไปกับสายลม

ไม่มีที่ระบายชั่วคราว คงเก็บกดกันแย่แน่เลย...:013:
  • ดีครับ แต่ละกระทู้จะได้ใช้เวลาอ่านจบเร็วขึ้น (ปวดตา) :020:
  • กด Like ให้เลย :063:
  • ว้าววววววว :063: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3312.JPG 97K
  • ดีเลยครับ งุงิ งุงิ งุงิ 555555
  • ไอ้คนบนนี่ประชุมก็ไม่มาไล่ไปเลยป๋า เลี้ยงไม่ได้ 5 5 5 :o022: image
    ไฟล์แนบ
    128.jpg 169K
  • ต้องเข้าใจ ปกตีผีปรากฏกายบ่อยๆไม่ได้ ฮา................
  • เออ28kเนี้ยนะ
    เปลี่ยนเป็น3Kดีกว่า
  • ไม่มีผีก็ดีครับ แต่เราก็ยังแนะนำตักเตือนในแบบพี่น้องกันได้ครับอย่างน้องก็ยังรู้ว่าใครเป็นใครครับ..ใหม่ย้ายไปอยู่ใกล้แล้วต้องหาเวลาไปทักทายซะแล้ว 3K แบตตต เแอยยย ตามตาเคน 28K
  • ยังไงซะผมก็เห็นด้วยกับคุณมาร์คที่จะมีผีนะครับ
    เพียงแค่เราไม่เข้าไปอ่าน ไม่ไปต่อความกรณีที่ผีถ่อยสถุล เดี๋ยวมันก็ไปเอง
    แต่ก็อย่างที่คุณมาร์คว่าอีกน่ะแหล่ะครับ มีผีคุณมาร์คโดนเต็มๆ อยู่คนเดียว
    ส่วนตัวผม ไม่มีใครรู้จัก ไม่ได้เพาะหมาขาย ยังไงก็ไม่โดนผีเล่นอยู่แล้ว 5555+
  • image
    image
    ไฟล์แนบ
    100_0207.jpg 93K
    100_0222.jpg 182K
  • ได้แล้วครับขอบคุนครับ
  • ดีเลยคับ
  • หายเฮียน! พิจารณาอีกทีว่าจะเปิดไม่เปิิดฝาหม้อใช่ไหมป๋า :D
  • สงสารผี ป่านนี้ชักดิ้นชักงอหาทางออกจากหม้อไม่ได้ :033:
  • ดีคับ เห็นด้วยเลยคับ :m56:
  • ดีมากๆเลยครับ...
    ทุกทีเคยแต่เข้ามาอ่านตอนนี้เหลือแต่คนที่จริงใจซะที...
    ไม่มีใครแอบว่าคนอื่นอีกแล้ว...
    ผม -ต่อ แม่สอด- น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ...
    ผิดพลาดประการใดต้องขอ.อภัย.ไว้ ณ ที่นี้ครับ
  • เห็นดีด้วยครับ
  • เห็นด้วย แต่ไม่เต็มร้อยค่ะ ลูบหน้าปะจมูกไม่กล้าพูด คนรู้จัก คนสนิท นอกเหนือจากความเลวร้ายด้านใส่ร้าย ก็ยังมีด้านผีพูดให้เห็นถึงความเป็นจริง ถ้าเราไม่อยากให้มีระบบผีแล้วมันคาใจต้องกล้าพูด กล้าออกความคิดเห็น
    ไม่เห็นต้องกลัว ความคิดเห็นไม่ใช่สูตรเลขาคณิต ไม่มีถูกผิดตายตัว ไม่ต้องกลัวว่าใครจะด่า อย่ากลัวที่จะพูดในสิ่งที่คิด ไม่งั้นเราจะไม่รู้ว่าสิ่งที่เราคิดผิดหรือถูก อย่าตามน้ำความเป็นตัวของตัวเองจะทำให้เรามีเป็นคนมีคุณภาพค่ะ :033: