ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มันมาถึงที่imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2652.jpg 129K
    IMG_2650.JPG 57K
    IMG_2635.JPG 114K
    IMG_2653.jpg 88K
    IMG_2656.jpg 92K
  • ขอยกเครดิตให้กับ นาย ว่านและกล้องของเขา.imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2660.jpg 109K
    IMG_2666 (1).jpg 112K
    IMG_2683.jpg 74K
    IMG_2685.jpg 76K
    IMG_2702.jpg 105K
  • นังบี นิ หรอยจังพี่ :063:
  • ว่านก็ถ่ายรูปสวยเหมือนกันน่ะนี้

คนถ่ายก็ฝีมือ หมาก็งาม เจ้าของหมา ก็หล่อเข้มจิงๆคับ

สุดๆคับ พี่ตี๋
  • ไม่ยักกะรู้...ว่าเจิ้งอวี้เจี้ยนก็เลี้ยงพิทบูลด้วยวุ้ยยย...555++
  • เกิดถ่ายไม่สวยนี่งานเข้า5555
    นี่ถ้าผียังอยู่คงโดนยับ
    กร๊ากกกกกกกกกกกก
  • เหมือนจริงๆ พี่เฉินเห้าหนาน :-)) เท่มากครับ หมาก็งาม :063:
  • เนียนมาก
  • นายแบบขโมยซีนหมาแดงชัดๆ ใบหน้าใสไม่สมวัยอายุ

เกาหลีว่ามาแรง เจอดาราฮ่องกงเบตงเข้าไป หงายท้องแน่... :013:
  • สวยงามคับพี่ตี๋เยี่ยมจิง ๆ สวยจิงนังบี
  • สุดยอดพี่ตี๋&ว่าน ว่างวันไหนต้องไปดูตัวจริงเจ้าบีหน่อยแล้ว
  • ขอขอบคุนสำหรับทุกคำชมครับ พี่ น้อง ทั้งหลาย.
    ตั้งแต่ถอนตัวออกจากเขต ถวง หลอ วาน และ เจียน ซา จุ่ย ผมเองก็ไม่เคยได้เข้าไปยุ่งกับ หง ซิ่ง อีกเลยครับ แป่วววว ตาม น้ำซะงั้น :-D
  • อยากจะให้สั่นสะเทือนวงการบันเทิง มันต้องเอ๊าครอสกับ เรทอาร์ซุปเปอร์สตาร์เท่านั้น
    กร๊ากกกกกกกกกก
  • กร๊ากกกกกกกกกกกก จริงๆตามว่าเลย กร๊ากกกกกกกกกกกก
  • เจโล แยลลี บี ยังล่ำเหมือนเดิมเลยอะค่ะ :030:
  • Yally B สวยเหมือนเดิมครับพี่ตี๋
  • ขอบคุนคร๊าบบ
    โห จับคู่ เรทอาร์ กับ นังบี นี่มันฆ่ากันชัดๆนี่หว่า. :-))
  • พี่ tek
    จริงๆๆๆแล้ว พี่ ตี๋ เขา เป็น ดารา ครับฮ่าๆๆๆๆ

เรื่องนี้เลย ผมว่าเหมือนพี่ตี๋

• เรื่องนี้เรื่องอะไรแล้วอะพี่ จำชื่อไม่ได้
    เอาดูกันเอาเองว่าเหมือนมั้ยหล่ะ55555image
    ไฟล์แนบ
    45659_1395443257436_1572854801_30940787_1900270_n-tile.jpg 69K
  • เร็วทะลุนรก ครับว่าน legend of speed
  • ไม่ใช่ก็ใกล้เคียงครับ... :020:
  • ตรงไหน ที่ว่าเหมือน กร้ากกก ว่าน ขอร้องลบเหอะ.
  • สวยมากเลย กล้ามเนื้อเป็นมัดมากเลย :063:
  • สุดๆคับพี่ :063:
  • เยี่ยมครับ รอดูผลงานอยู่นะ =D>
  • ขอบคุนทุกท่านคร๊าบบบ ^:)^
  • เด๋วรอพี่เขต ฐานทัพ มาเม้นต์ก่อน จะได้ฮาขี้แตกขี้แตน ช่ายมายท่านพี่เจิ้งอวี้เจี้ยน อาจ๊ากกกกกกกกกกกก...n
  • ว่านอย่าลบ! นานๆ ทีได้เสียบ จัดเต็ม จัดเน้น อาฮ่าๆๆๆ
  • 5555 จะลบได้งัยนานๆทีบอร์ดเราจะมีดาราฮ่องกงมาเยือน
  • เฮ้ออออ ท่านเพ่เล็ก ก็น้าาา ว่าน มันบ้ายอด้วย เดี๋ยวพี่แฉแกนะว่า เอาดิ.
    เจมส์ ฐานทัพ บายดีอยู่ป่ะเนี่ย?
  • :063: เขลิน หรอครับ พี่ ตี๋ ฮ่าๆๆๆๆ
  • ไม่ได้เขินครับ แต่โครตอายเลย ช่างกล้าเปรียบเนอะ เฮ้ออ ไอว่านถ้าแกไม่ลบพี่แฉจริงๆนะเว้ย.image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2641.JPG 128K
  • รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง555555
    แฟนๆบอกห้ามลบเด็ดขาดครับ
  • ว่าน ไม่ต้องลบ พี่ แนวร่วม ด้วย อิๆๆๆๆ
  • จะให้ผมช่วยมั้ยลูกพี่ตี๋ เมื่อสงกราณ์มันทำใว้เยอะ 5555
  • กร้ากกก ที่มันมานี่เด็ดกว่าอีก :-))
  • เปิดแผลต่อไปว่าน ข้าอยู่ข้างเจ้า ชักดาบฟันข้าเลยซิอวี้หวิน!! เอ...หรือเนี้ยฟงฟะ กร๊ากกกกกกกกก
  • เฮ้อออ เห็นที จู กัต เหลียง ต้องสั่งสอน โจว โฉ ซะบ้างแล้ว.
    เอก ถ้าแวะมา จัดให้ vespa pink ซักรูปนะครับ.
  • หมาก็สวยเจ้าของก็หล่อกดlikeให้ร้อยทีเลยครับ
  • แต๊งส์ เสี่ยโต้ง ฝากความคิดถึงให้หรั่งด้วยนะครับ.
  • สวยมากเลยครับ