ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

F1ยังแลกเสื้อได้?แล้วต้องตัดส่วน?
  • F1 โฉมใหม่ ยังแลก เสื้อ ได้ ? แล้วต้องตัดส่วน ?

สามารถรวมกับโฉมเก่า ได้หรือไม่

วานผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ

๑๑ ถ้าพี่มาร์คมาตอบ ช่วยบอกกติกาอีกครั่ง ก็จะดีมากครับ ๑๑

ขอบคุณครับ
  • ยังใช้ได้เหมือนเดิมครับ ใหม่เก่ารวมกันได้ ถุงรุ่นใหม่ตัดตรงปากถุงสะสมไว้ แล้วโทรสอบถามที่เจ้าหน้าที่ของเราได้เลยครับ
  • จำนวนกี่ถุงถึงแลกได้ครับ และขอดูแบบเสื้อหน่อยครับท่านยังไม่เคยเห็นขอบคุณครับ
  • ผมก็ยังไม่รู้
    เอาชัดชัด..
  • ใช้ 10 ดวงครับ แบบเสื้อเราก็เปลี่ยนไปเรื่อยๆครับ
    ตอนนี้เราแจกเป็นเสื้องานพัทยาครับ มีเฉพาะไซส์ L กับ XL
  • ผมใช้มา2ปีกว่า เดือนนึ่งก็ประมาณ 3 กระสอบ น่าเสียดายไม่ได้เก็บไว้เลยพี่ ไม่รุ้ว่าเขาใช้แลกเสื้อได้ครับ :026:
  • ต้องขออภัยใจจริงๆ ที่ไม่ได้มีการประชาสัมพันธ์อย่างจริงจัง เพราะเรื่องการแลกเสื้อนี่จะรับรู้กันเฉพาะคนยุคแรกๆเท่านั้นครับ ถือว่าเป็นแฟนพันธ์แท้ แต่แรกเลยใช้จดเอาครับเพราะส่วนมากจะโทรมาสั่งตรง ใครสั่งไปครบสิบถุงแล้วก็ส่งเสื้อไปให้เองเลย ตอนหลังลูกค้าเยอะขึ้น ไม่ได้สั่งตรงมีการไปซื้อตามร้านบ้างมันเริ่มงง จึงให้ตัดโลโก้ส่งมาแลก

ตอนนี้ก็คงบอกกันแบบปากต่อปากว่าโลโก้เอฟวันแลกเสื้อได้ ก็มีถามเข้ามาเรื่อยๆ ใครอยากแลกก็ให้แลกครับ
  • ผมยังโง่อยู่เลย
    เอาดีดี ตัดตรงไหน
    ใช้ เอฟ1 สี่เหลี่ยมสีดำเปล่า ครับ
  • image
    ตัดตรงส่วนนี้ครับ ถุงจะได้ไม่เสีย เอาไปใส่ของได้อีก

image
    มันอยู่ด้านหลัง มุมบนขวานะครับ

ไฟล์แนบ
    Logo.jpg 50K
    Advance B.jpg 83K

• image

รุ่นนี้แลกได้เปล่าพี่มาร์ค

ไฟล์แนบ
    IMG_3667.JPG 227K
  • แจ่มเลยทีนี้ ใส่เสื้อเอฟ1 เกลื่อนเมือง

ตอนนี้ถุงสีแดง ยังรุ่นเก่าอยู่เลย (ว.เกษตรสัตหีบ)

ไม่เห็นมีรูปไร ที่ปากถุงเลย งงอีกแระ

อย่าเพิ่งเบื่อน๊ะ โง่จิง..
  • ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เพื่อฉลองวันแม่ ใครสั่งเอกซ์ตรีมบูลลี่ วันนี้ถึงสิ้นเดือนรับฟรีเสื่อพัทยาบูลลี่โชว์
    หนึ่งถุงต่อหนึ่งตัว แต่ขอสงวนสิทธิ์แจกตามเสื้อที่เหลือนะครับ เลือกขนาดไม่ได้ มีแค่ L กับ XL เท่านั้น
    หมดแล้วหมดเลยครับ
  • ถุงรุ่นเก่า ตัดโลโก้ขนาดประมาณ 1x1 นิ้ว (ทั้งถุงมีโลโก้ขนาดนี้อยู่แค่ดวงเดียวครับ) ลองหาดู
  • ผมพึ่งซื้อไปเมื่อวานเองอ่ะพี่ อย่างนี้ได้เปล่า 55+
  • เออ เดี๋ยวเก็บไว้ให้

• image

image

แจกเสื้อแบบไหนพี่ แบบนี้รึเปล่า ( ขอโทษด้วยพี่ แฟนผมเอาเสื้อไปแช่ไฮเตอร์ )

ไฟล์แนบ
    IMG_3711.JPG 249K
    IMG_3713.JPG 228K
  • เสื้อพัทยาบูลลี่โชว์ ผมขอเบอร์ L นะพี่ ขอบคุณครับ :-D
  • อยากได้ๆๆๆๆ ขาดอีกสองถุง ใกล้ฝันเป็นจริงแล้วเรา