ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด่วน พิตบูลต้องการความช่วยเหลือ
  • มีคนโทรมาขอความช่วยเหลือ ให้ช่วยหาบ้านใหม่ให้พิตบูล เพราะไม่สามารถรับภาระได้แล้ว เป็นพิตบูลเพศเมีย ถ้าไม่มีใครเอาเจ้าของเขาจึงมีความคิดที่จะเอาไปปล่อยทิ้งข้างถนน พี่สาวเขารู้เรื่องก็เลยโทรมาให้ผมช่วยเผื่อจะมีใครต้องการ ใครสนใจโทรคุยกันเองนะครับ หมายเลข 085 142 0040 :003: :001:

ขอบคุณครับ
  • โทรไปแล้วครับเค้ารับสายแล้วก็วาง ผมก็โทรอีกเค้าก็รับสายอีกแต่ไม่พูดอารายเลยแล้วก็วาง ไม่รู้จะช่วยอย่างไง
  • ผมคงบ่นเขาเยอะไปหน่อย ถ้าใครช่วยเป็นธุระเรื่องหมาตัวนี้ก็ขอขอบคุณมาก

ผมโวยไปว่าช่วงเวลานี้ เจ้าของควรทนเลี้ยงไปก่อน ไม่ใช่เอาตัวเองสบายโดยการผลักภาระให้คอื่นแบบนี้
    และการมาหาเจ้าของตอนน้ำท่วมแบบนี้ หลายคนเขาก็ลำบากเอาตัวเองยังไม่รอดเลย
    ก็ไม่รู้ว่าโกรธหรือเปล่า ถ้าอย่างไรก็ฝากขอโทษแทนผมด้วยก็แล้วกันครับ เหนื่อยใจจัง
  • เดี๋ยวพรุ่้งนี้คอยโทรไปใหม่
  • อยู่แถวไหนครับเดี่ยวผมจะติดต่อไปนะครับ
  • เกลียดจริงๆคนเเบบนี้ ป๋าไม่ต้องขอโทษหรอกครับ เป็นผมผมก็ด่าเเน่นอน จะเอาไปปล่อยข้างทางเลยหรอ เห็นพิตบูลเป็นอะไรวะ มีคนไม่มีความรับผิดชอบเเบบนี้สิถึงได้เเย่ เลี้่ยงไม่ไหวก็น่าจะรอก่อน จะรีบไปไหน รออีกหน่อยน่าจะมีคนมาช่วย
    ขอให้เจอเจ้าของใหม่เร็วๆนะครับ น้องหมา...น่าสงสารจริงๆ
  • โทรไปเช้าวันนี้ปิดเครื่องเลย สุดที่จะช่วยแล้วครับ........
  • น่าสงสารน้องหมาจิงๆ ฟังแล้วรู้สึกแย่มาก
    หมาเลือกนายไม่ได้จริงๆ
  • 10.00 น ผมโทรไป ยังไม่ได้พูดอะไรเลย เจอข้อหาโรคจิตซะแล้ว .... ใครโทรมาว่ะ โรคจิตป่าว ..... แล้วเขาก็วางสายไปเลย คนแบบนี้น่าช่วยดีไหมครับ ถามกันดีๆก็ได้ครับ (กูไม่น่าโทรไปเลย เสียอารมทำงานว่ะ)
  • ลองบอกว่าคุณมาร์คให้โทรมาเรื่องพิตบูล เขาอาจจะยอมคุยด้วยครับ