ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ในบ้านครับ
  • วันนี้ได้รับสมาชิกใหม่ในบ้านครับเป็นลูกชายคนเล็ก หลังจากได้ศึกษาข้อมูลดีๆในเว็ปนี้นานพอสมควรแล้ว
    ก็เลยตัดสินใจรับลูกชายคนสุดท้องของบ้านมาเลี้ยงครับ หลังจากที่ได้เตรียมตัวหาซื้อของเพื่อเตรียมตัวรับ
    เข้าบ้านครับพอได้มาแล้วรู้สึกได้ว่ามันเหมือนเด็กมากๆครับต้องการความรักจากเจ้าของและผมก็รู้สึกรักมันมากอย่างไม่รู้ตัวครับอาจเป็นไปได้ว่าเป็นตัวแรกที่เลี้ยงแบบจริงๆจังๆก็เลยรักมากครับ ตอนไปรับจากสนามบินสงสารมันมากครับเหมือนมันเหนื่อยกับการเดินทางยังต้องมานั่งรถเพื่อกลับมาบ้านอีก พอกลับมาบ้านมันปรับตัวสักพักแล้วผมก็เล่นกับลูกชายคนเล็กและรอจนมันนอนครับถึงขึ้นนอนรูปลูกชายคนเล็กครับ ขอบคุณเว็ปนี้กับพี่มาร์คมากๆครับ
    ไฟล์แนบ
    Goldy1.png 89K
    Goldy2.jpg 14K
    Goldy3.jpg 13K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Goldy1.png 89K
    Goldy2.jpg 14K
    Goldy3.jpg 13K
  • ท่าทางจะเพลียเอาการ
  • ลูกเต้าเหล่าไหนนี่ครับ หล่อดีครับ
  • ลูกเจ้า Scud ครับพอหายเพลียแล้วจี๊ดสุดๆครับท่าทางต้องให้เวลาเล่นกับเขาเยอะๆครับเรี่ยวแรงเหลือๆครับแต่ตอนนี้เอา F1 Advance แช่นมให้กินไม่ยอมกิน F1 กินแต่นมครับทำยังไงดี
  • ตอนแรกของเราก็ไม่กิน สักพักเดี๋ยวเค้าก็กินคะ แต่ของเราเค้าแพ้นมวัว
  • วันนี้กลับมาตอนเย็นเล่นกับเขาพักใหญ่เอา F1 แช่นมเหมือนเดิมครับแต่คราวนี้เกลี้ยงชามครับ เล่นกับเขาก่อนกินน่าจะทำให้กินดีขึ้นครับแต่เรี่ยวแรงเขานี่อ่ะสุดยอดครับเล่นเอาผมเหงื่อตกเหมือนกัน วันนี้ทิ้งให้เขาอยู่บ้านกับลูกๆแล้วไปทำงานเป็นห่วงเขาเหมือนกันครับรักเหมือนลูกอีกคนจริงๆครับ..............
  • ยินดีด้วยครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค มันเหมือนสมาชิกคนนึงที่บ้านครับตอนนี้ใครๆบอกว่าผมเลี้ยงมันดีเกินไปหรือเปล่าให้เวลากับมันมากเกินไปหรือเปล่า ผมบอกว่ามันไม่ใช่หมาข้างถนนที่จะให้มันอยู่ตามมีตามเกิดครับแล้วผมก็ไม่ได้ขอเงินใครซื้ออาหารครับ.................
  • เอาใจเขาและรักเขาให้มากๆๆครับสร้างระเบียบวินัยสำคัญมากฝึกตั้งแต่ตอนนี้ครับเหมือนที่เขาว่า
    ไม้อ่อนดัดง่าย......ไม้แก่ดัดยากครับ......แต่อย่าให้ใจเขาเหนือกว่าใจเราเพราะเราต้องเด็ดขาดครับ!!!!
    ผิดก้อใส่ไปเลยครับไม่ต้องกลัวเจ็บ....ตีแรงๆๆไปเลยครับ(ทำกระดาษหนังสืิอพิมพ์เหมือนรูปพัดอะครับแล้ัวใช้ฟาดลงไปเลยเสียงดังๆๆๆยิ่งดี!!!!!!....ไม่เ้น้นเจ็บแต่เน้นเสียงดังครับ) :045: