ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่หินจ้า
  • ตุ๊กกี้ของหนูพอได้ยินเสียงพลุ เสียงปืน มันวิงเข้าหาเเล้วเห่าเลย น้องหมาของพี่เป็นไหมค่ะ
  • เป็นครับ อย่าว่าเเต่ของพี่เลย ของคนๆอื่นก็เป็น เสียงดังๆส่วนมากพิตบูลไม่กลัวครับ มันจะเห่า จะกัด เเต่ถ้าเป็นหมาไทยวิ่งกระเจิงครับ
  • หมาผมถ้าเผลอ ๆ อาการเพลิน ๆ แล้วได้ยินเสียงดัง ๆ จะกระตุกเหมือนสะดุ้งนิดหน่อย แล้วก็มองหาพร้อมด้วยวิ่งไปคำรามในลำคอและก็เห่าครับ อาการจะหนีหรือทำท่าจะวิ่งหนีก็ไม่เคยเห็นเหมือนกัน
  • ขอบคุณมากค่ะพี่หิน พี่weaponseaboy หนูคิดว่าน้องหมาเป็นโลคจิต น้องหมาของพี่ทั้ง2คนกัดสปิงโพล
    เก่งจิงๆ :063:
  • พรุ่งนี้วันลอยกระทง น้องหมาได้ยินเสียงพลุเห่ายาวเลย 5555
  • ไม่เมป็นไรครับน้องยู มันอยู่ในสายเลือดครับ มันไม่โรคจิตหรอก
    คำว่านักสู้ เสียงอะไรดัง ตัวอะไรจะใหญ่ มันกลัวซะที่ไหน
    นี่เเหละนักสู้ตัวจริงครับน้องยู