ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากสั่ง Bully Max คับ
  • ไม่รู้ตอนนี้สั่งได้ไหมคับ ผมโทรไปเบอร์เดิมที่เคยสั่งแต่ไม่มีใครรับคับ (โทษทีคับที่เอามาโพส ถามคับ)
  • สั่งได้ครับ ตอนนี้ให้พนักงานบางส่วนหยุดงานเนื่องจากน้ำท่วมครับ

หากด่วนโทรมาที่ผมได้เลยครับ 089 4999 888 ขอภัยในความไม่สะดวกครับ

และตอนนี้ อิกไนท์ อาหารเสริมเพิ่มพลังงาน มีของแล้วครับ
    ของเพิ่งมาถึงสดๆร้อนๆ

image

เซียนไก่ชนก็เอาไปใช้ได้นะครับ ช่วยให้เหนื่อยช้าลง แข็งแรงขึ้น มีพลังมากขึ้นครับ
    ไฟล์แนบ
    Ignite K9.jpg 59K
  • ใช้ยังงัยครับราคาเท่าไหร่ครับ
  • สุนัขทั่วๆไปให้กินวันละช้อน หรือก่อนการออกกำลังกายครับ
    ถ้าสุนัขฟิตหนักหรือกำลังอยู่ระหว่างการแข่งขันอาจจะให้กิน เช้า กลางวัน เย็น เลยก็ได้ครับ