ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Puppy For Sale ****Mojo vs Santa
  • ฝากผลงานจากคอกเล็กๆ

Sire........Mojo (Lycan x Lucky)
    Dam.........Santa (Revenge x Estrella)

: Puppy born 27/ 09 / 2011 (Ukc)
    สำหรับผู้ที่สนใจติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    Tel.......087-2542030 (pom)
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    mojo.jpg 39K
    santa2.JPG 57K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mojo.jpg 39K
  • image
    Santa
    ไฟล์แนบ
    santa2.JPG 57K
  • กระดูกขาหน้า เมื่อเทียบกับขนาดของลำตัว มันไม่ใช่เรื่อล้อเล่นเลยบักนี่
  • image
    M1
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 58K
  • imageimage
    M2
    ไฟล์แนบ
    M2.1.JPG 52K
    M2.9.JPG 56K
  • image
    M3
    ไฟล์แนบ
    M3.5.JPG 59K
    เทียบกับแม่ตอนแม่ยังเล็ก
    ไฟล์แนบ
    F1.3.jpg 42K
    250.jpg 82K
  • image
    F2
    ไฟล์แนบ
    F2.3.JPG 55K
    F3
    ไฟล์แนบ
    F3.1.JPG 51K
    F3.7.JPG 57K
  • image
    F4
    ไฟล์แนบ
    F4.1.JPG 50K
  • ขอขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่แห่งนี้นะครับ ขา พ่อเด็กๆชุดนี้ใหญ่ดีครับ
  • image
    ผลงานชุดที่แล้ว (ภาพจาก อู๋ สุรินทร์)
    ไฟล์แนบ
    54321.jpg 79K
  • ขอรูป+ราคา M1,M2,M3 เพิ่มเติม ครับ mr_piyaphan@yahoo.com
    ปล. ขอรายละเอียดเพิ่มเติมสาย พ่อ(Mojo (Lycan x Lucky) ) ด้วยครับ
  • กระบอกปากสวย กระโหลกใหญ่ น้องหมาสวยดีคับ ราคาเท่าไรคับ
  • ครับ k.nhongTBO เป็นพรุ้งนี้นะครับเดียวผมจัดให้
    k.X_PIT ขอบคุณครับ โทรมาพูดคุยกันได้นะครับimage
    ไฟล์แนบ
    rev-2.jpg 32K
  • ผมขอ ราคา M2,F1,F2,F3,F4 ด้วยครับ สนใจมาก ลูกสุนัขอยู่ที่ไหนครับ

tosdavi@hotmail.com ปล.ขอบคุณมากครับ
  • ขอรูป+ราคาแต่ละตัวด้วยครับsinecrop007@hotmail.com
  • ชอบ f4 ครับ
  • Mojo. นี่ ตัวเดียวกับของ ลุงสุธีพงศ์ ใช่ไหมครับ ?
  • ผมขอ ราคา M2 ด้วยครับ... anat_pipat@yahoo.com
  • ผมก็สนใจนะคับ แต่ไม่เข้าใจว่าทำไม
    ถึงไม่ลงราคาล่ะคับ ถ้าราคาท่านตั้งไว้ 20000 แต่ผมมีงบ 10000 ผมจะได้ไม่ต้องเสียเวลาโทรไป
    ผมว่าหลาย ๆ คนก็คิดแบบนี้ล่ะคับ แต่ผมขอเดาว่าราคาท่านคงจะแพงมาก
    เลยไม่ได้ลงราคาไว้กลัว หลาย ๆ คนจะตกใจแบบนั้นหรือเปล่าคับ

ขออภัยนะคับที่พูดตรง ๆ แต่ว่าเห็นแบบนี้แล้วมันหงุดหงิดคับ
  • ลูกหมาสวย สายเลือดดี เยี่ยมคับ
  • ไม่ชอบพวกขายสุนัขที่ไม่ลงราคาเหมือนกันครับ.

ถ้าลงราคามาเลย. ให้ผู้ซื้อพิจารณาได้เลย. คนที่โทรไปก็มีแต่คนที่สนใจจริงๆ

จะไม่ดีกว่าเหรอครับ
  • ใจเย็นๆกันคับ เบอร์โทร พี่เขาก็ลงใว้แล้วคับ

แล้วถ้าอยากได้ลูกหมาจิงๆพวกพี่ๆจะไม่โทรไปหาเขาหน่อยหรอคับ

ราคามันขึ้นอยู่กับความพอใจของคนทั้งสองคนคับ

ราคาอาจบอกใว้แค่นี้ แต่พอคุยถูกใจก็อาจอีกราคาหนึ่งคับ

ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับ พี่เขาหรอกน่ะคับ

แต่พอได้อ่านก็ หงุดหงิดเหมือนกันคับกับ คำถามเดิมๆ
  • ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับ ผมมือใหม่
    M2---22000
    M3---20000

F1---30000
    F2---22000
    F3---22000
    F4---30000

สนใจต่อรองได้ โทรมาได้นะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    F1.2.jpg 75K
  • งานเข้าเลยเสี่ยป้อม หยั่งงี้แหละมือใหม่หัดขาย ผมว่าเอาไก่ไปแรกเลยดีกว่ามั๊ย :-)) :-)) :-))
  • เฮียเมครับ ผมว่าซื้อหมาขอแถมไก่ดีกว่าครับ
    3ไฟล์ ไม่ข้ามอัน
  • ขอบคุณมากครับ พี่ ได้ราคาแล้ว แต่ขอดูรูปแม่เต็มๆ หน่อยนะครับ

ใจเย็นๆพี่ที่ขอราคาแบบเมลล์เพราะหลายตัวไงครับได้ราคาพื้นฐานพอเป็นกำลังใจ เพราะพ่อขนาดนี้ เดะโทรไปสี่ห้าหมื่นหรือถึงแสนก็หมดกำลังใจกันเลยครับ

ราคานี้สวยงามเลยครับสำหรับพ่อหมาขนาดนี้ คุ้มเลยครับ
  • โมโจจ่ายลูกสวย Kimbo ก็ลูกโมโจ งามๆ
    ไฟล์แนบ
    245016.jpg 49K
  • image

อีกรอบ
    ไฟล์แนบ
    245016.jpg 49K
  • kimbo รึคับตัวนี้ขาใหญ่ ตัวหนาตึบเลย สวยคับ
  • ลูกหมาสวยมากเลยพี่[จากป้อมภูเก็ต]
  • กระดูกใหญ่มาก
  • batpitt จัดมาเลยครับเสีย เม
    อุย ตัวนันขอเอาไว้ชนก่อนนะครับ มันไม่เก่งหลอก มันพลุ๊ก
    pomjeab ขอบคุณครับ
    Man500 รูปkimbo สวยครับ อกลึกมากเลยชอบๆๆ